Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anhcr952
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jung Kyung Ho trả lời phỏng vấn về kế hoạch kết hôn với Sooyoung

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 21-5-2017 20:32:32 | Chỉ xem của tác giả
Biết Sooyoung từ lâu rồi vì có hâm mộ SNSD. còn anh này chỉ mới biết qua Missing Nine. Tìm hiểu đôi chút thì thấy 2 người hẹn hò cũng lâu rồi. 2 người tâm lí như thế thì sẽ sớm về một nhà thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 21-5-2017 21:36:21 | Chỉ xem của tác giả
Jung Kyung Ho tóc vàng đẹp trai kiểu baby quá.
Hy vọng couple này sớm có kết thúc viên mãn.

Thanks news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 21-5-2017 22:01:33 | Chỉ xem của tác giả
Thời điểm này 2 người kết hôn cũng được mà
Nhưng muộn hơn xíu cũng k sao vì chờ sự nghiệp vững chắc đã miển vẫn cứ tình cảm như bây giờ
Nghe anh tâm sự cho thấy anh rất yêu và trân trọng Sò nhà em , ngưỡng mộ 2 người quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 22-5-2017 09:33:51 | Chỉ xem của tác giả
mềnh lại nghĩ chắc em Sooyoung phải ngoài 30 mới tính chuyện kết hôn cơ , giờ mà kết hôn coi như gián đoạn sự nghiệp rồi )))
thôi cứ yêu đi, kết hôn để sauuuuu <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 22-5-2017 09:52:05 | Chỉ xem của tác giả
mỗi lần đọc pv của anh chị nói về nhau mà ngọt chết người luôn hạnh phúc quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 22-5-2017 09:52:51 | Chỉ xem của tác giả
Ghen tỵ với hai bạn quá đi thôi
Hai bạn cũng đến tuổi kết hôn rồi
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 22-5-2017 18:55:49 | Chỉ xem của tác giả
Thề luôn là lâu lâu nhắc chuyện 2 anh chị hẹn hò rồi mới nhớ là đang hện hò chứ không nhắc cũng quên béng luôn ) mới ngày nào 2 anh chị còn xuống phố đi dạo cùng nhau nữa cơ, cảm giác quen nhau 5 năm rồi mà cứ như hôm qua đây thôi
Vì có bạn gái tâm đầu ý hợp và thấu hiểu nên chuyện tình 2 bên đều không phát sinh mâu thuẫn anh cũng suy nghĩ cho chị vì mong chị có thể phát triển lâu dài trong nghiệp diễn mà chưa tính kết hôn. Đọc rumor cứ đồn chuyện 2 anh chị lên xe bông vào năm sau thôi ) Ngưỡng mộ chuyện tình của 2 anh chị lắm mong 2 chị luôn hạnh phúc bên nhau thật lâu dài.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 23-5-2017 11:50:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình ủng hộ cặp này, bình bình lặng lặng mà yêu nhau vậy có khi mới dài lâu được trong cái showbiz xô bồ đầy thị phi này.
SY trong SNSD có tăng động, hổ báo thế nào chứ mỗi lần bên JKH là lại nhẹ nhàng, nữ tính ngay.
Chúc 2 người mãi hạnh phúc nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 23-5-2017 16:37:08 | Chỉ xem của tác giả
Chắc vì bé Soo Young vẫn còn trẻ quá, với cả em ấy sự nghiệp đang đi lên nên cũng phải đợi đôi năm nữa, dù anh Jung thì đã đến tuổi rồi, cặp này quá là đẹp đôi luôn, mong đôi này sớm thành gia.
Ngọt ngào ghê cơ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 24-5-2017 03:10:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chúc 2 người đi đến cuối cùng bên nhau nha! Hiếm lắm 1 cặp đôi showbiz idol với diễn viên bền chặt thế này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách