Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2129|Trả lời: 22
Thu gọn cột thông tin

Jung Kyung Ho trả lời phỏng vấn về kế hoạch kết hôn với Sooyoung

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-5-2017 11:43:10 | Xem tất |Chế độ đọc
Trong một bài põng vấn với Ilgan Sports, Jung Kyung Ho đã chia sẻ lí do vì sao anh yêu Sooyoung và cả kế hoạch kết hôn.

Tờ báo Ilgan Sports gần đây đã phỏng vấn Jung Kyung Ho trong một bầu không khí thoải mái và chân thành. Jung Kyung Ho được hỏi về kế hoạch tương lai với Sooyoung vì cặp đôi đã hẹn hò khá lâu.
Người phỏng vấn tiết lộ gương mặt của Jung Kyung Ho sáng bừng lên mỗi khi cái tên Sooyoung được nhắc đến và anh khen ngợi rất nhiều về tính cách sâu sắc và hiểu chuyện cũng như khả năng làm vui lòng mọi người của Sooyoung.
"Sooyoung không thích đồ uống có cồn nên chúng tôi không thường uống cùng nhau. Nhưng nếu có thì chỉ mình tôi uống còn em ấy chỉ ngồi tâm sự thôi. Tôi vừa cảm thấy biết ơn và có lỗi với một người ân cần như Sooyoung".

Khi được hỏi về chuyện tương lai, Jung Kyung Ho giải thích rằng cả hai đều chưa sẵn sàng cho việc kết hôn và họ muốn chờ đợi cho đến khi sự nghiệp diễn xuất thành công đáng kể.  
"Tôi vẫn chưa có kế hoạch kết hôn. Vì biết trước rằng mình sẽ có cảm giác ổn định, yên mình nên tôi vẫn muốn kết hôn. Nhưng tôi lại không thể chỉ lo cho mình, tôi còn phải nghĩ cho bạn gái nữa. Tôi muốn là bàn đạp giúp em ấy (Sooyoung) diễn xuất như một nữ diễn viên thực thụ. Tôi không muốn hôn nhân sẽ gánh nặng hay gián đoạn sự nghiệp của em ấy. Và tôi cũng muốn nhìn thấy hình ảnh Sooyoung làm việc chăm chỉ nữa. Việc kết hôn để sau cũng được".

Jung Kyung Ho chia sẻ rằng điểm hấp dẫn nhất của Sooyoung chính là tính cách ấm áp. Anh cũng miêu tả Sooyoung là một mảnh ghép hoàn hảo của mình vì cô có những ưu điểm mà anh thiếu và những tính cách mà anh muốn sở hữu.
"Em ấy sở hữu nét ấm áp mà tôi không hề có. Đây cũng là người biết nghĩ cho người khác. Nhiều điểm tích cực của Sooyoung khiến tôi ghen tị nhưng đây cũng là lí do tôi yêu em ấy. Theo quan điểm của tôi, sai lầm trong mối quan hệ thường do đàn ông gây ra vì vậy tôi cố gắng hết sức đối xử tốt với em ấy. Nói một cách nghiêm túc, Sooyoung mang lại cho tôi rất nhiều sức mạnh."  

Nguồn: koreaboo.com/buzz/jung-kyung-ho-announces-his-plan-to-marry-sooyoung-after-she-fulfills-her-career/
Dịch: [email protected]

P/s: Buổi phỏng vấn này là vừa uống rượu vừa tâm sự đó, kiểu hai thằng bạn thân Đó là lí do phông nền ảnh chụp là bàn tiệc có rượu và cũng là lí do anh Kyung Ho chia sẻ nhiều chuyện đến vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2017 12:53:13 | Xem tất
Anh ý cũng đã đến tuổi kết hôn rồi
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2017 13:06:23 | Xem tất
Ngưỡng mộ tình yêu của anh chị quá, còn nghĩ cho bạn gái nhiều thế, anh thật tuyệt, chúc hai người sẽ có cái kết viên mãn, thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2017 15:13:47 | Xem tất
Ghen tị với chuyện tình của hai anh chị quá, hẹn hò lâu thế rồi mà vẫn còn mặn nồng.
Mà cũng đúng, nhìn vào, thấy chị Soo Young thì ân cần, chu đáo, còn anh Kyung Ho thì khá tinh tế, luôn đứng trên góc nhìn của bạn gái để luôn thấu hiểu và cảm thông cho chị.
Tình yêu phải như vậy mới bền lâu được.
Mặc dù chị Sooyoung là idol nên giờ mà cưới thì hơi sớm, nhưng dù sao cũng mong hai anh chị sẽ có một happy ending.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2017 17:17:04 | Xem tất
Chứng tỏ rằng Kyung Ho rất yêu Sooyoung
Mong muốn cho cô có 1 sự nghiệp diễn xuất ổn định
Tuy nhiên, biết đâu đấy khi có gia đình Sooyoung lại diễn xuất thăng hoa hơn thì sao
Chúc 2 bạn mãi Hạnh phúc  nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2017 17:34:05 | Xem tất
Hihi chắc có tí men nên là tâm sự chân thành luôn. Mà cứ yêu nhau đi khi nào kết hôn cũng được ôi hâm mộ quá yêu mấy năm rồi. Mà hai người nhìn đẹp đôi lắm, cảm giác tình yêu khá trưởng thành và biết nghĩ cho nhau nữa. Mong anh chị hạnh phúc mãi nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2017 17:39:37 | Xem tất
chị nhà mới 28 tuổi thôi mà, mong chị tiến xa hơn nữa trong sự nghiệp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2017 18:55:52 | Xem tất
qua nhiều bài phỏng vấn thì thấy a này cũng nghĩ cho soo!~
cũng hay kể là soo chu đáo!~
mong là sự nghiệp của 2 ng đều có bước đột phá!~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo