Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shrimp
Thu gọn cột thông tin

Jung Joon Young sẽ rời khỏi “2 Days & 1 Night” trong một thời gian

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-9-2016 13:11:58 | Xem tất
Biết ngay là sẽ như thế này mà
Mong rằng 5 thành viên còn lại sẽ là
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 13:19:27 Từ di động | Xem tất
Trời khổ thân vậy. Từ giờ sự nghiệp chắc lao đao đây. Thấy ảnh họp báo tiều tụy lắm khổ thân năm nay là năm các sao hàn biến động quá nhiều luôn mà toàn liên quan đến... thôi thì chúc a mau vượt qua và trở lại nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 13:43:08 | Xem tất
Đây là quyết định đúng nhẩ rồi
Anh mà tiếp tục ở lại thì knet nó tẩy chay luôn 2n1d luôn
Thôi hy vọng mọi chuyện dc giải quyết tốt đẹp
Mong sớm thấy anh trở lại
ko biết chương trình sẽ ra sao khi thiếu 1 người nữa
Thank bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 13:47:59 | Xem tất
có scandal thì tạm lánh một thời gian vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 14:02:33 | Xem tất
Buồn quá... từ ngày theo dõi 2 ngày 1 đêm vs 6 thành viên mùa 3 mình đã cảm thấy họ là 1 tổ hợp rất ăn ý

Ai cũng có tính cách và nét thu hút riêng cho nên từ ngày anh cả đi thấy như có lỗ hổng, thành viên mới dù rất tích cực cũng chưa thể thay thể dc lỗ hổng ấy

Bây giờ lại thêm Joon Young, chỉ mong mọi người bớt khắt khe vs Joon Young hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 14:10:08 | Xem tất
Trời, sao chuyện này có thể xảy ra với Joon Young cơ chứ? Mình đã rất hy vọng vào ekip, vậy mà... Chỉ trách neitizen Hàn khiến người khác quá mệt mỏi. Đừng áp quá nhiều ghánh nặng lên vai người nổi tiếng trong khi chính bạn cũng k thể chu toàn mọi việc. Mong anh mạnh mẽ vượt qua và sớm trở lại c.trình.
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 15:22:58 | Xem tất
Mình biết em ấy thế nào cũng sẽ rời khỏi show mà,
Nói là tạm thời vậy chứ cũng ko biết được khi nào comeback
Nhưng mình thích cách em ấy xử lý vấn đề trong scandal lần này
Nên hi vọng em ấy sẽ sớm vượt qua & comeback sớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 17:24:15 | Xem tất
hxhx thực sự thì việc JJY phải rời khỏi chương trình là việc hoàn toàn dễ hiểu nhg mà buồn quá đi mất. 1n2d phần này đang trên đà và đc rất nhiều ng ủng hộ. Cảm giác lúc Kim Joo Hyuk rời chương trình đã thiếu đi điều gì đó rồi xong bh đến cả JJY 4D cũng đi nữa quả thực rất lo ngại cho tương lai của 1n2d
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 17:38:20 | Xem tất
chẳng hiểu là rời khỏi một thời gian hay fải rời luôn :'(
ko có em út quậy này chươnng trình cũng buồn phết ý hiu hiu
kể ra mình tháy 2D1N là ctrình dính nhiều phốt nhất ý @@ từ MC Mong, Kang Ho Dong rồi giờ lại tới Jung Joon Young nữa
haizza
Mong là điều tra có kết quả tốt và em út lại quay lại ctrình
cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 18:15:27 Từ di động | Xem tất
Tuy mình nghĩ việc quay clip sex bạn gái là một quả bom một khi nó bị rò rỉ, khi yêu nhau ko sao chớ khi hết yêu rồi ai biết thế nào, như chuyện Nhật ký vàng anh một thời, mà cả cô gái cũng dễ dãi và nông nổi trước lẫn sau, nên mình ko bao giờ bênh chuyện clip sex. Nhưng khi chuyện đã xảy ra, thì cách phản ứng của cậu ca sĩ là hợp lý và kịp thời nên ấn tượng về cậu ấy có khá hơn chút, về cách phản ứng của cô gái thì mình ko bàn tới, nhưng có vẻ cô ấy đang tự vệ và đang bối rối. Mình đoán rằng có nhiều người quen của cặp đôi, bạn bè đồng nghiệp và gia đình họ hàng 2 bên chẳng hạn, biết cô ấy là ai. Sex scandal với nữ nó kinh khủng hơn với nam nhiều, họ mất danh dự và chịu áp lực rất lớn. Đó có thể là lý do cho những phản ứng phủ nhận của cô gái, mình đoán vậy. Dù sao thì chơi với lửa nên phải tự gánh hậu quả thôi, cả cô cả anh. Cho dù trước đây họ ko hình dung được có ngày họ sẽ tổn thương nhau thế này sau khi đã chia tay. Cho nên, là con gái, phải tự trọng, cho hết thì có ngày sẽ ôm hận và bắt đầu của quá trình tự hủy hoại khi tình yêu dần nhạt phai theo thời gian. Còn chàng ca sĩ, sau này chắc sẽ ổn thôi, scandal nào mà ko cần thời gian tạm lánh để nó lắng xuống chớ, cậu ấy phản ứng nghiêm túc sau sai lầm như thế thì đã giảm bớt nhiều thiệt hại về hình tượng lắm rồi. Mình hơi mệt với cách phản ứng thái quá của một số fan, họ nhìn theo hướng ưu tiên cho anh ca sĩ thì người khác ko phải fan có quyền có góc nhìn khác chớ. Một sự việc phải nhìn đa chiều thì nó mới cân bằng và rõ ràng hơn được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách