Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieumaii
Thu gọn cột thông tin

Jung Joon Young lên tiếng làm rõ về cáo buộc xâm hại tình dục

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-9-2016 00:14:32 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Vẫn biết là anh sống khá phóng khoáng nên đọc tin này cũng chẳng mấy bất ngờ. Xem mấy show có anh tham gia là đủ biết, khá nổi loạn và cũng khá bất cần. Nhưng mà vị mình đã trưởng thành, anh cũng vậy, cô bạn gái kia cũng thế. Chuyện tình cảm hay đời sống riêng tư gì đó mình không bận tâm, người ngoài cuộc thì sao có quyền phát xét chứ. Mong anh vẫn tiếp tục đóng góp tài năng và đừng bao giờ gục ngã. Những thật sự người yêu mến anh thì sẽ không bao giờ bỏ rơi anh đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2016 04:09:59 | Xem tất
Lại thêm 1 người bị cáo buộc xâm hại
năm nay showbis hàn toàn chuyện xâm hại tình dục
chắc mấy nhà báo chỉ biết mỗi chuyện này để khai thác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2016 04:29:03 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Mình không biết nhiều về bạn này nhưng xem cách bạn giải quyết scandal thấy có vẻ là người thông minh. Hơn ai hết chắc bạn biết rõ mức nguy hiểm như thế nào nếu để bạn gái mình đâm đơn kiện, nên việc bạn đứng ra bênh vực cho cô gái ấy đã đem lại kết quả khi bạn gái đã rút đơn kiện.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2016 07:02:24 | Xem tất
Có bạn gái và có nhu cầu sinh lý là điều bình thường đối với một người đàn ông trưởng thành, việc này không trách họ được. Vì họ là người chứ đâu phải thánh nam
Nhưng sau hàng loạt vụ lùm xùm bê bối liên quan đến tình dục vừa qua, thì mong các anh nghệ sĩ có yêu đương thì cũng đừng ham mấy trò cảm giác lạ như quan hệ trong WC, quán massage, quay phim lại.., nữa, chỉ tổ hại người hại mình thôi. Vậy là tiếng nhơ sẽ theo mấy anh cả đời rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2016 07:23:18 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Dạo này bên Hàn hay có vụ xâm hại tình dục thế không biết
Có người đúng người sai giờ thấy mất niềm tin quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2016 07:25:11 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Nghe tin mà quá đỗi bất ngờ.

Mong anh chị vượt qua giai đoạn này.

Thanks chủ thớt.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2016 10:13:26 | Xem tất
Mình thích cách bạn này đối diện với scandal xâm hại về tình dục - một vấn đề hiện tại đang rất hot ở Hàn.
Bạn còn trẻ, nhưng cách xử lý rất trưởng thành & đàn ông, nhất là cái đoạn bạn nói về bạn gái cũ của mình " ''Cô ấy là một người có tương lai rất tương sáng và hứa hẹn. Cô ấy không phải là một người không thích những sự ''quan tâm'' từ phía công chúng. Hiện giờ, cô ấy đang cảm thấy rất hối hận vì đã vô tình làm cho sự việc trở nên đi quá xa.''

Hi vọng mọi chuyện sẽ qua & bạn lại được đón nhận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2016 18:25:49 | Xem tất
Chả biết nghe đằng nào nữa haizzz
đáng lẽ ra nên thận trọng hơn chứ, quay mấy cái này chỉ có hại khi mình sống trong đất nước cổ hủ thôi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2016 21:05:45 | Xem tất
năm nay nhiều vụ này quá,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 10:55:36 | Xem tất
Giun ơi mong Giun sẽ vượt qua được thời kỳ này, mình biết Giun sẽ làm được mà.. như lúc Giun comment trên bài báo đó là thấy Giun thế nào rồi.

Nhưng Giun ơi Giun đau lòng lắm phải không. Quá khứ chỉ là quá khứ thôi, hãy đạp lên dư luận mà sống nha. Coi Giun từ đợt WGM sang 2D1N thấy thích tính Giun lắm. 2D1N lại đang trên đà phát triển Giun đi sẽ buồn lắm đấy Giun ah .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách