Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieumaii
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jung Joon Young lên tiếng làm rõ về cáo buộc xâm hại tình dục

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 25-9-2016 22:16:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mình không phải là fan, nhưng mình biết anh ấy từ khá lâu, đủ để biết ảnh là 1 người phóng khoáng và tự do như thế nào. Vụ việc này, sai hay không sai không phải là việc để dư luận phán xét, đó là chuyện tình cảm riêng giữa 2 người. Mình cảm thấy khá bất công cho anh khi bị tấn công bởi knet như vậy.
Anh ấy cũng đã mở họp báo để nói lên sự thật, dù vậy mình chỉ sợ sau vụ này knet sẽ không để yên cho anh hoạt động nghệ thuật tiếp nữa, và mình càng không muốn anh rời 2D1N.
Hy vọng anh có thể vượt qua được giai đoạn khó khăn này.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
minyoung25 + 5 belive you

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 25-9-2016 22:40:51 | Chỉ xem của tác giả
Thường trong tất cả các trường hợp tương tự như thế này thì tại anh tại ả tại cả đôi bên .
Thôi thì mong người trong cuộc có thể dàn xếp êm đẹp, vì ồn ào chả có lợi cho ai cả.
Mà dạo này các idol hay bị dính vào mấy vụ này nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 25-9-2016 22:43:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Anh này bình thường lên hình thấy đẹp zai, tưới sáng lắm
Mà sao hnay họp báo nhìn ổng tàn quá vậy
Sự việc này thì chỉ có ng trong cuộc mới hiểu đc
Ko nên tin những lời nói từ báo chí, công khai của 2 bên
Bên trong còn phức tạp hơn nhiều
Tội ổng ghê, hát hay 4D mà bị dính cái phốt này là coi như xong với dân hàn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 25-9-2016 22:55:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Tôi hy vọng sự việc này ko giống như 2D1N ss1. Hồi đó khi MC Mong rời khỏi, mọi thứ gần như mất hết sự cân bằng, cá tính đặc biệt, cây hài. MC Mong, JJY hai con người ấy đều rất giống nhau. PD Na Young Suk hồi đó đã thực sự bất lực trước phản ứng của mọi người về sự cố đó và hiện tại PD mới có lẽ cũng khó mà quyết định mọi chuyện. PD Na rời khỏi KBS vì ông ấy ko thích cách làm việc ở đó, ông ấy muốn làm tốt với những người bạn của mình. Và hiện tại khi team 1d1n đang ở đỉnh cao sau bao năm, mối quan hệ mọi người giống như người thân thì một sự cố mới gần như lặp lại lịch sử. Tôi mong muốn nó sẽ có kết thúc khác, với JJY mạnh mẽ và team 1D2N mãi mãi bên nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 25-9-2016 23:01:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

"Cô ấy là một người có tương lai rất tương sáng"

"tươi sáng" chứ không phải là "tương sáng" nhé chủ thớt
dạo này các nghệ sĩ dính tới cáo buộc liên quan đến tình dục liên tục xuất hiện, đúng là chỉ biết thở dài
JJY đã lên tiếng nói về vụ việc, cũng chịu thừa nhận chứ không lấp liếm
nhưng sau quả phốt này không biết sự nghiệp sẽ đi đâu về đâu nữa. Thật đáng tiếc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 25-9-2016 23:09:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Anh đã mở cuộc họp báo xin lỗi như vậy chứng tỏ anh biết mình rất có lỗi và hối lỗi chân thành
Tuy mình không biết nhiều về anh cũng như hoạt động của anh
Nhưng mình cầu mong anh sớm vượt qua được sự việc này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 25-9-2016 23:11:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

uh thì từ khi thích Giun đến giờ chưa bao giờ nghĩ ổng là một idol có hình tượng trong sạch cả. Ổng là dân rock, cá tính mạnh, thích uống rượu, thích đi bar quẩy...Nên thành thực mà nói thì cũng chả ngạc nhiên lắm nếu ổng dính vào 1 vụ kiểu như thế này.
Nhưng vấn đề là ổng là một người đàn ông thực sự biết chịu trách nhiệm và mình cảm nhận được là ổng không hề giả dối. Thích thì nói là thích, không thích thì nói là không thích và đặc biệt là rất quan tâm đến người khác. Cái sự quan tâm nó không thể hiện ra lồ lộ cho thiên hạ xem đâu mà nó nhẹ nhàng, kín đáo lắm (sr nếu bạn cảm thấy lạc đề vì mình là team JungJung từ hồi WGM). Nên với một người như vậy, nếu ổng nói không phải mình sẽ tin là không phải.
Hơn nữa mình thích cách giải quyêt vấn đề của ổng. Ngay sau khi sự việc ùm xùm thì chính bản thân ổng đã mở họp báo và trực tiếp nói rõ sự việc; lại còn nhận hết trách nhiệm về mình và không hề có lời nào trách móc bạn gái cũ. Chỉ riêng điều đó thôi mình đã thấy ổng không đáng phải chịu mấy cái bình luận vớ vẩn của Knet thôi. Nhân đây lại liên tưởng đến vụ của Gờ, mong là thiên hạ hãy để cho nghệ sĩ có cuộc sống riêng tư của họ. Họ là người của công chúng thật nhưng điều đó không có nghĩa là mọi chuyện của họ đều có thể trở thành đề tài để công chúng xâu vào bàn luận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 25-9-2016 23:15:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ko hiểu năm nay kiểu gì nữa, rộ lên hàng loạt các vụ các buộc tình dục, chán luôn
Anh YJ này cũng thẳng thắn, lên tiếng thừa nhận mọi chuyện, nhg giờ thì hình tượng đã bỉanh hưởng, chắc khó cứu vãn rồi. Chương trình 2D1N mà anh này tham gia ko biết sẽ thế nào nữa
Mong sóng gió sẽ sớm qua đi.

Bình luận

JJY bạn ơi =))) type nhầm tên à bạn  Đăng lúc 25-9-2016 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 25-9-2016 23:21:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Các cô ABCD gì đó năm nay đua nhau kiên như trào lưu ý nhỉ?
Đọc 1 2 vụ đầu còn bán tín bán nghi, giờ chán chả buồn xem nữa.
Lúc yêu nhau thì ngọt ngào, chia tay rồi lại kiện người ta xâm hại rồi lại rút đơn, hủy hoại sự nghiệp của người ta.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 25-9-2016 23:22:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

bamboocandy gửi lúc 25-9-2016 11:21 PM
Các cô ABCD gì đó năm nay đua nhau kiên như trào lưu ý nhỉ?
Đọc 1 2 vụ đầu còn b ...

Hot trend năm nay của Hàn Xẻng,
thật sự 3 'trấm' với mấy chị ấy luôn đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách