Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieumaii
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jung Joon Young lên tiếng làm rõ về cáo buộc xâm hại tình dục

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 25-9-2016 21:27:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mong mọi chuyện sẽ tốt đẹp, và anh tiếp tục tham gia 2D1N nha
Tui biết anh qua 2D1N và cũng có cảm tình với anh
Mong chuyện này sẽ không quá lớn như đợt của Yoo Chun. Chuyện cá nhân của người ta, mình thấy không nên làm quá lên ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 25-9-2016 21:29:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Cảm ơn bạn dịch tin nha, đọc tin mà đang hoang mang lắm ấy, hi vọng mọi chuyện sẽ sớm trở nên tốt đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 25-9-2016 21:38:19 | Chỉ xem của tác giả
ôi năm nay được mùa bê bối tình dục của làng giải trí Hàn hay sao vậy @@
các cô trong bảng chữ cái xuất hiện nhiều ghê
mong là mọi việc sẽ sớm được giải quyết êm xuôi và dư luận sẽ sớm dịu xuống
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 25-9-2016 21:39:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

sao năm nay các sao nam Hàn quốc hay liên quan đến mấy tin chẳng hay ho gì như thế này thế. Mình không rõ sự thật trong từng vụ việc như thế nào nhưng có khi nào mới đầu hai người đều tự nguyện sau khi có tranh cãi hay chia tay gì đó mới thành kiện cáo không. Nếu thật sự như thế thì cũng buồn cười vì nếu chia tay rồi, không còn tình thì cũng còn nghĩa, nếu đối phương không quá xấu xa thì cũng nên giữ thể diện cho nhau chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 25-9-2016 21:40:07 | Chỉ xem của tác giả
Sao đoạn đầu thì thừa nhận có máy quay ẩn, đoạn sau thì bảo không có máy quay ẩn. Tin này làm hoang mang quá, rốt cuộc là có máy quay ẩn không mọi người? Nếu cô bạn gái đã biết và cũng đã xóa sau đó thì cô ấy lấy lý do gì để tố cáo vậy?

Bình luận

ui chết :'( chắc lúc trans mình bị lẫn lộn :3 may quá có bạn để ý :'(  Đăng lúc 25-9-2016 11:34 PM
Hihi mới đọc thêm tin thì hiểu rồi. Vậy bỏ chữ "ẩn" ở dòng thứ 3 đi bạn, dễ gây hiểu nhầm :)  Đăng lúc 25-9-2016 11:20 PM
đoạn đầu là anh thừa nhận có sd máy quay, ý là sử dụng và bạn gái cũng biết điều đó ý ạ. còn đoạn sau là anh phủ nhận có máy quay ẩn, nghĩa là quay lén ý ạ   Đăng lúc 25-9-2016 10:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 25-9-2016 21:45:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Sao đọc những tin này mà cứ đau như chính mình đau vậy không biết. Tui biết dù là rocker cool ngầu thế thôi nhưng bên trong hắn là một con người cũng tình cảm và sống có trách nhiệm lắm. Khi chiều cứ nhìn thấy hình ảnh hắn trong bộ đồ vest lịch sự và đôi giày Tây mà hắn ít khi diện ở trong buổi họp báo cuối đầu xuống xin lỗi người hâm mộ mà nước mắt như chực trào ra. Từ khi hắn debut đến giờ với bản tính tự do phóng khoáng của hắn thì chắc chẳng bao giờ nó làm vậy nếu không có những chuyện như thế này xảy ra.

Giun à, cho đến cuối cùng vẫn là thích anh. Vẫn con người thẳng thắn ấy, có lỗi có nhận trách nhiệm, thừa nhận luôn và không để sự việc đi quá xa. Việc xử lý lần này của Giun và công ty quản lý rất đúng. Cá nhân mình không thấy thất vọng hay gì đó quá sụp đổ về vụ việc lần này, chỉ có không ngờ những việc như thế này lại xảy ra đối với Giun. Giun mình từng yêu là Giun tốt đẹp trong những điều chưa hoàn hảo tự cậu ấy. Đối với mình thì Giun đang dần dần trở nên tốt đẹp từ Giun chưa hoàn hảo trước kia. Và lần này mình cũng tin là thế.

Cho nên Giun à, đừng làm cho fan đau như lần này nữa nhé. Vẫn luôn tin và ở bên Giun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 25-9-2016 21:46:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Năm nay sao nhiều người trong giới showbiz dính vào những việc như thế này chứ
Sau những việc lùm xùm thế này chẳng có ai được cả - chỉ có mất thôi
Thích sự thẳng thắn của JY, trung thực với dư luận và chính bản thân mình
Và cũng là bài học cho mọi người, dù cô A nào đấy đã rút đơn nhưng vẫn để lại 1 vết khó xóa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 25-9-2016 21:50:05 | Chỉ xem của tác giả
Xem 2D1N thấy anh này 4D quá thể.
Lại hay quậy các khách mời nữ, nhưng đọc tin ngoài đời thấy rất trọng tình cảm, hết lòng vì người yêu
Mình chỉ là người ngoài cuộc nên chỉ hóng tin thôi.
Chúc Joon Young sớm vượt qua.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 25-9-2016 21:52:36 | Chỉ xem của tác giả
Lúc trước biết đến Joon Young từ superstar cùng Roy Kim rồi sau đó là xem WGM của bạn ấy.
Rất thích tính cách 4D của bạn ấy nên lúc thấy bạn ấy mở họp báo, xin lỗi công khai vì scandal này cũng thấy thông cảm cho bạn ấy.
Chúng ta là người ngoài cuộc nên tốt nhất là ko nên bênh hay nghiêng về bên nào cả, mong fan của JY vững tin và ở bên cạnh thần tượng trong giai đoạn khó khăn này.
Thanks chủ thớt đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 25-9-2016 22:00:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

mọi chuyện rồi cũng qua...

mong anh sớm trở lại công việc sau scandal...

tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách