Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieumaii
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jung Joon Young lên tiếng làm rõ về cáo buộc xâm hại tình dục

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 25-9-2016 20:45:59 | Chỉ xem của tác giả
Mở cuộc họp báo như này là rất đúng
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 25-9-2016 20:47:43 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện của JY trở thành phốt to hơn mình tưởng. Nếu đây là chuyện của những người bình thường thì cũng chả ầm ĩ như thế. Nhưng JY lại là người nổi tiếng và đang rất được yêu thích nên mới thành ra lình xình.
Thực ra mà nói đây là chuyện mang quan điểm cá nhân rất lớn. JY có xu hướng tình dục như thế là ở bản thân anh ấy, không ai có thể chỉ trích anh ấy về điều này dù có không thích hay thậm chí thấy kinh tởm như mấy thánh mẫu Knet phán.
Vấn đề là ở chỗ ảnh bị bóc phốt vì mâu thuẫn với người yêu cũ. Đáng lẽ JY phải cẩn thận hơn và xử lí gọn gàng sau khi kết thúc mối quan hệ này. Anh có bảo đã xóa đoạn clip ngay sau đó, không ai có thể kiểm chứng được nhưng hi vọng lời anh nói là thật.
Qua họp báo thì có thể thấy JY vẫn như thường ngày, ngắn gọn và thẳng thắn. Anh thừa nhận là đã quay đoạn clip đó khi cả 2 bên đều đồng ý. Đồng thời anh vẫn còn bảo vệ cho bạn gái cũ bằng những lời tốt đẹp và nhận hết trách nhiệm về mình. JY là người đàn ông rất thông minh (tất nhiên có thêm 1 tỷ sự hỗ trợ từ công ty quản lý) và buổi họp báo khẩn cấp này là một nước đi khôn ngoan từ phía JY.
Rất yêu quý JY qua 2D1N, nhưng dẫu sao nó cũng chỉ là trên chương trình truyền hình. Cuộc sống thật của anh ấy ở ngoài không thể giống hết như những gì chúng ta tưởng tượng và thấy qua ti vi nên mình không có sự thất vọng ở đây.
Điều hi vọng mòn mỏi duy nhất là JY không rời show và có thể đứng vững qua những ngày sóng gió này giống như anh Joon Ho ngày xưa. Chắc chắn ekip sẽ không muốn bỏ rơi JY nhưng điều này còn phải phụ thuộc vào những diễn biến tiếp theo của scandal.
Bình yên anh nhé. Luôn mong chờ và tin tưởng anh.

Bình luận

Cảm ơn cậu. Dù gì đi chăng nữa mình vẫn tin tưởng anh =)))  Đăng lúc 25-9-2016 09:11 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
minyoung25 + 5 believe you

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 25-9-2016 20:54:14 | Chỉ xem của tác giả
Mình biết JJY là qua 2d1n cũng đc lâu rồi. Cậu ấy cùng tuổi e trai mình nên mình cũng xem cậu ây như cậu em nhỏ vậy. Nói chung còn trẻ nên sẽ có những lúc bồng bột thiếu suy nghĩ. Khi biết tin mình chỉ thấy tiếc cho cậu, nhưng ko đặt nặng việc phán xét mà chỉ mong cậu có thể cố gắng để vượt qua khó khăn này. Mình càng hy vọng cậu sẽ vẫn ở lại 2d1n. Mình rất thích cá tính của cậu ấy khi tham gia game show, có gì đó rất "thật" trong việc thể hiện bản thân, đôi khi hơi điên điên 1 chút nhưng rất cool.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
minyoung25 + 5 Tặng cưng

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 25-9-2016 21:11:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Năm nay sao nhiều vụ thế này
Không biết tương lai 2N1D sẽ thế nào đây
Quá nhiều cô A,B,C rồi X,Y,Z thêm các nhà báo thích làm to chuyện
Hy vọng anh sẽ vượt qua dc giai đoạn khó khăn này
Thank bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 25-9-2016 21:11:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

cả ngày nay đến giờ mới onl được
lượn chỗ nào trên fb cũng thấy tin này cả
cần thời gian để tiêu hóa hết thông tin
thật sự choáng váng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 25-9-2016 21:12:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Sau mấy ngày mà nhìn cậu ấy xạm hẳn, lo nghĩ nhiều quá rồi, nhưng xử lý vụ việc rất thỏa đáng, cũng đã lên tiếng rõ ràng, âu cũng mừng, để không ai còn nói ra nói vào, tam sao thất bảng rồi lại đẩy việc đi xa hơn.
Chỉ là mình thấy, quay phim lại nó cứ sao sao ý kiến cá nhân thôi, đừng ai nói gì, ok
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 25-9-2016 21:21:33 | Chỉ xem của tác giả
Ôi giời! xem 2 ngày 1 đêm đã biết ông ấy như thế nào rồi! đời sống phải gọi là phong phú vô cùng! bởi ông là con người của tiệc tùng đúng chất play boys mà! nhưng mà dính vào vụ này thì knet cũng không tha cho dễ dàng đâu nhất là trong bối cảnh có quá nhiều scandal về tình dục trong thời gian gần đây rồi!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 25-9-2016 21:24:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

các cô gái à. tương lai của các cô nằm trong tay các cô nên các cô hãy cẩn thận lựa chọn đối tượng cho mình và cố gắng bảo vệ bản thân tốt nhất
đừng để chuyện xảy ra rồi thì có kiện cáo hay làm gì cũng không xóa được vết nhơ
mấy câu chuyện tình tiền này càng làm mình thấy showbiz thật đen tối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 25-9-2016 21:24:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

anh hát hay quá, mong mọi chuyện sẽ tốt đẹp và suôn sẻ hơn. Làm người nổi tiếng cũng lắm rắc rối vậy đấy nhưng phải chấp nhận thôi. Cach1 cư xử của anh rất đàn ông cho dù đã xảy ra chuyện gì.
Good luck, & thank thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 25-9-2016 21:24:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Năm nay có lẽ cụm cừ "xâm hại tình dục" sẽ trở thành cụm từ nổi nhất và đáng buồn nhất của Kbiz mất @@

Có xem 2D1N và khá thích Jung, biết cái tính 4D của b ý từ lâu r nhưng k để ý nhiều lắm =.='

Cũng vừa lướt thấy cái news cảnh của Jung trong 2D1N k bị cắt bỏ, chắc ảnh hưởng k quá tiêu cực. Nói chung là đằng sau vụ việc tnao chỉ có người trong cuộc là hiểu rõ nhất nên k bình luận gì nhiều =.='
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách