Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1451|Trả lời: 11
Thu gọn cột thông tin

Jung Joon Young đã nộp lại điện thoại để hỗ trợ điều tra

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-9-2016 21:45:49 | Xem tất |Chế độ đọc
Jung Joon Young mới đây đã giao nộp điện thoại cá nhân của mình cho cơ quan điều tra để hỗ trợ điều tra về vụ cáo buộc xâm hại tình dục liên quan đến đoạn phim mà anh đã ghi lại khi quan hệ tình dục với người bạn gái cũ của mình.

Hôm nay, ngày 27 tháng Chín, công ty quản lý của nam ca sĩ Jung Joon Young, C9 Entertainment đã chia sẻ rằng, "Phía công tố viên của vụ án đã có yêu cầu rằng Jung Joon Young nên tự nguyện giao nộp điện thoại của mình để hỗ trợ điều tra vụ cáo buộc của anh, vì vậy, sáng hôm nay, anh ấy đã gửi nó đến văn phòng công tố phụ trách vụ việc này."

Theo thông tin được C9 Entertainment đã tiết lộ, Jung Joon Young đã chấp nhận tự nguyện giao nộp điện thoại cá nhân của mình cho cơ quan điều tra để chứng tỏ những phát biểu, tuyên bố anh đưa ra trước đó trong cuộc họp báo cách đây vài ngày là hoàn toàn đúng sự thật. Jung Joon Young trong cuộc họp báo ngày 25 tháng Chín đã nói rằng, đoạn phim được anh quay lại khi đã có sự vui vẻ đồng ý đến từ cả anh và người bạn gái cũ, tuy nhiên, anh cũng đã xoá bỏ nó ngay sau đó.

Đại diện của Jung Joon Young cũng khẳng định rằng, nam ca sĩ sẽ tự nguyện và tuân thủ đúng những gì được yêu cầu từ phía cơ quan điều tra để có thể làm rõ vụ việc này.

Thêm vào đó, những thông tin được tiết lộ trong ngày hôm nay cũng cho biết thêm lý do tại sao Jung Joon Young không được yêu cầu giao nộp điện thoại từ trước đó. Lý do được đưa ra là bởi sau khi bị triệu tập vì đơn truy tố được đưa lên từ người bạn gái cũ, nam ca sĩ cũng đã thẳng thắn thừa nhận rằng mình có ghi lại đoạn phim đó. Hơn nữa, mới đây, người bạn gái cũ của Jung Joon Young đã rút lại đơn truy tố của mình trước đó và có yêu cầu ngừng truy tố nam ca sỹ sau khi nhận ra vụ việc chỉ là một sự hiểu lầm. Chính vì những lý do này, trong thời gian vừa qua, phía cảnh sát đã không yêu cầu Jung Joon Young giao nộp điện thoại của mình.

Source: soompi.com
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
minyoung25 + 5 Ủng hộ 1 cái!
dongbienam + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 22:39:33 | Xem tất
Thật sự thì mọi người chắc cũng biết, JJY không phải là trai ngoan hoàn toàn
nên chuyện quan hệ với phái nữ kiểu này mình cũng không bất ngờ lắm, nhưng mà chuyện quay phim thì đúng là mình ko thể đồng ý được...
câu hỏi đặt ra là tại sao cô ta lại nộp đơn khiếu nại nhỉ?
bị đe dọa hay sao ta?
hay lại vì tiền???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 03:00:00 | Xem tất
Quan hệ tình dục lại còn quay phim nữa , tại sao mà
lại làm những chuyện không nên làm rồi lại đưa nhau
ra tòa , thật sự không hiểu nổi ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 07:55:56 Từ di động | Xem tất
Sự việc càng ngày đi càng xa thế
như này sự nghiệp của Jung Joon Young  sẽ tuột dốc ko phanh mất thôi
Việc quan hệ tình dục này là việc mà dư luận lên án nhất
Sao 2 người ko giải quyết trong yên lặng đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 09:23:03 | Xem tất
JJY nói đt hư rồi mà ta, nộp cho cảnh sát thì cũng là hình thức thôi
chắc cũng xóa clip trong đt từ lâu rồi
quan hệ tình dục là chuyện bình thường, 2 bên đều tự nguyện, dân chúng ko có quyền lên án
còn việc quay phim thì do sở thích của ngta thôi, nhưng phải đc bên nữ đồng ý, nếu ko cho mà ổng cũng quay thì là bậy rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 10:30:03 | Xem tất
JJY nổi tiếng tưng tửng nổi loạn nhưng rất đúng mực, lễ phép và luôn sống theo 1 quy phạm về lễ nghĩa nhất định, được những đàn anh đàn chị yêu quý. Kể cả cô ng yêu cũ cũng luôn được nhắc đến với thái độ trân trọng lịch sự. Không hiểu sao lại có vụ chấn động này xảy ra. Yêu quý và theo dõi lâu sẽ thấy ổng dễ thương, nên không phán xét gì, nhưng sự nghiệp sau này thì phải làm sao? hic hic.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 10:40:14 | Xem tất
Quay phim nếu được sự đồng ý của cả hai bên thì k có vấn đề nhưng nếu thực sự Joong young tự quay thì là v.đề rất lớn đấy. Mong anh k phụ sự tin tưởng của người hâm mộ
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 12:28:58 | Xem tất
Cái cô kia cứ lằng nhằng lúc kiện giờ lại rút
Chỉ ảnh hưởng xấu đến bạn trai thôi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 15:38:12 | Xem tất
Sao mọi ng cứ lên án JJY thế nhỉ. Ghi hình lại có sự đồng ý của cả 2 bên, đoạn phim đó dài ngắn thế nào, ghi lại cảnh gì cũng chưa ai được chứng kiến; cũng chẳng bị rò rỉ ra ngoài vậy mà bỗng dưng tự nhiên tố cáo rồi lại rút đơn.
JJY ko hề dính vào chất gây nghiện; không hề có hành vi bạo lực. Với cá tính âm nhạc và con người của JJY, dù chuyện gì xảy ra mình vẫn không nghĩ JJY thiếu nhân cách. Nghệ sĩ hay idol cũng là người, đừng biến họ thành thánh nhân.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 19:26:08 | Xem tất
Tội anh

Chuyện này là chuyện riêng của mỗi cá nhân. Thật đáng tiếc khi lại đưa ra dư luận.

Được biết anh là một người sống rất tình cảm, người vậy toàn khổ thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách