Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2777|Trả lời: 34
Thu gọn cột thông tin

Jung Il Woo: "Tôi muốn thử vai diễn của Song Joong Ki trong 'Descendants of the Sun'".

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-9-2016 12:08:54 | Xem tất |Chế độ đọc
Nam diễn viên Jung Il Woo với 10 năm diễn xuất trong nghề cho biết, anh muốn thử vai diễn của một người lính.

Anh xuất hiện trong chương trình truyền hình "Showbiz Korea". Khi được hỏi nếu có một số vai diễn khác thì anh muốn thử vai gì, anh nói: "Tôi nghĩ rằng đây là độ tuổi thích hợp cho mọi vai diễn. Tôi muốn làm những gì tôi mà có thể làm tốt nhất ở độ tuổi này".

"Tôi muốn thử một vai gì đó giống như người lính mà Song Joong Ki đã đóng trong 'Descendants of the Sun'. Tôi cũng muốn thử vai hành động".

Jung Il Woo đang xuất hiện trong bộ phim truyền hình đài tvN "Cinderella and the Four Knights" với vai Kang Ji Woon.

Nói về đồng nghiệp Park So Dam, anh chia sẻ: "Chúng tôi có nhiều diễn xuất ngẫu hứng, tôi đã diễn xuất trong hơn 10 năm, do đó có những đoạn tôi đã diễn rất kỹ thuật. Vì vậy, tôi đã được thúc đẩy ở những mặt đó, chúng tôi nói chuyện rất nhiều, vì thế tôi nghĩ đó là lý do tại sao chúng tôi đã có sự hòa hợp tuyệt vời."

Cre: hancinema
V-Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2016 12:16:40 | Xem tất
um mình cũng nghĩ anh này nên thoát khỏi mấy vai công tử nhà giàu k tưng tửng thì lạnh lùng đi, bắt đầu thấy hơi nhàm rồi. Phim Cinderella mặc dù mình cố lắm cũng chỉ đến tập 4 là hết nổi, chắc target vào các e teen 18 đổ xuống quá
mong chờ những tác phẩm mới lạ sau của anh
thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2016 12:21:49 | Xem tất
Mình đu phim Cinderella được mấy tập, vốn thích motip hoàng tử lọ lem mà phim này các diễn viên đóng chán thiệt, hic
10 năm trong nghề mà thấy bạn nì toàn trong mấy style nhàm chán, hy vọng bạn sớm có sự đột phá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2016 12:42:52 | Xem tất
Xét về diễn xuất thật ra Il Woo đóng những vai khác cũng tốt mà, đóng cổ trang như trong Trăng Trời; 49 ngày... Với lại việc chọn được một kịch bản, vai diễn tốt hay không còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố khác chứ không phải anh muốn là được.
10 năm đối với một diễn viên không phải là ngắn để tích lũy kinh nghiệm. Chúc anh may mắn tìm được một vai diễn để đời. Dù không phải fans ruột nhưng có cảm tình với anh. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2016 13:09:54 | Xem tất
Chúc anh sẽ gặp được kịch bản mà anh mong muốn
Cũng muốn nhìn thấy anh trong những vai anh chưa từng đóng
Hi vọng sớm gặp. Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2016 13:13:01 | Xem tất
Không biết anh ý đã nhập ngũ chưa nhỉ
Nếu chưa thỳ chẳng cần đóng cũng được
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2016 13:28:10 | Xem tất
Xem khá nhiều film có anh diễn rùi, đúng là đến lúc thay đổi rồi anh ơi, mãi cứ hiền hiền, nhà giàu ko có vui rồi, hãy thử loại vai hành động anh hùng nào đó đi nhé, chờ sự thay đổi cũa Woo.
Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2016 13:31:53 | Xem tất
Ò, đổi hình tượng đi anh, có vẻ đóng khung rồi đó
Tìm vai nào gai góc nội tâm vô
Hoặc là hành động bụi bặm í
Đừng đóng vai ga lăng đẹp trai con nhà giàu học giỏi nữa, tuy em mê trai đấy lắm nhưng đóng riết em hết muốn xem
Ko thì đóng lại một vai cổ trang để đời đi, vẫn còn tiếc cho nhân vật của anh trong MoonSun nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2016 13:39:29 | Xem tất
mong chờ những tác phẩm sau hay hơn nữa của anh!!!!!
thanks bạn dịch tin!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2016 13:54:37 | Xem tất
Mong chờ những tác phẩm sau này của anh.
10 năm tuổi nghề nhưng anh không thử sức ở nhiều khía cạnh cho lắm. Dường như đều là những vai kiểu nam chính lạnh lùng, có gia thế...
Sau bộ này có lẽ anh nên cân nhắc lựa chọn nhân vật có nét phá cách hơn ở tác phầm tiếp theo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách