Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1403|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jung Il Woo tiết lộ về hình mẫu lý tưởng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Jung Il Woo đã có một cuộc phỏng vấn với chương trình 'Showbiz Korea' của Ariang TV vào ngày 21/09. Qua đó, anh đã chia sẻ những suy nghĩ của mình về chủ đề hôn nhân.

Anh ấy nói "Tôi được hỏi rất nhiều về chủ đề hôn nhân thời gian gần đây. Tôi chưa nghĩ về việc khi nào mình sẽ kết hôn. Vì hôn nhân là thứ gần như định mệnh, thế nên tôi sẽ làm điều đó khi thời điểm đến."

Sau đó khi được hỏi "Trong quá khứ, anh nói rằng anh thích phụ nữ  quyến rũ hơn là phụ nữ dễ thương, và anh cũng nói nói rằng anh thích những phụ nữ giỏi dùng đũa." Jung Il Woo trả lời "Tôi nhận ra rằng nhân cách cũng rất quan trọng. Tôi thích những người làm tốt những thứ cơ bản. Tôi chỉ dùng đũa ở đây như là một phép ẩn dụ. Tôi thích những người thông minh. Tôi thích phụ nữ vừa dễ thương vừa quyến rũ. Tôi hi vọng rằng cô ấy sẽ là một người mà tôi có thể trò chuyện cùng và là người mà tôi có thể tôn trọng."

Cre: allkpop
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-9-2016 11:30:45 | Chỉ xem của tác giả
Đang xem phim của jung Il woo
Quen con gái việt nam đi
Ai cũng biết dùng đũa nè
Thanks tran

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-9-2016 12:45:04 | Chỉ xem của tác giả
Anh ý đang đóng 4 chàng hoàng tử này, nhưng phim rớt hạng thảm
Việt Nam nhiều con gái dễ thương nhưng chắc dùng đũa k giỏi bằng bên Hàn thấy bên đó dùng đũa sắt, mình thì chịu @@ nhưng cách anh thích lạ nhỉ
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-9-2016 12:57:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mai là có phim của anh rồi, tuy nội dung bt nhưng nhìn thấy trai là vẫn hóng . Tập sau anh hẹn hò vs ha won rồi ko biết có bị phát hiện ko nữa . Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-9-2016 13:27:52 | Chỉ xem của tác giả
Dùng đũa thỳ chuẩn con gái VN rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-9-2016 15:43:04 | Chỉ xem của tác giả
Thích phụ nữ vừa dễ thương vừa quyến rũ. Hơi khó đối với 1 người phụ nữ nhỉ? Về việc dùng đũa thì cả Hàn Quốc, VN và TQ đều dùng đũa mà, phụ nữ ở đâu cũng có ưu nhược điểm thôi. Như anh nói, hôn nhân là định mệnh, cho nên đến thời điểm thì sẽ tiến hành thôi mà, ko phải xoắn. Cơ mà dạo này anh hay được phỏng vấn nhỉ?
Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-9-2016 16:55:35 | Chỉ xem của tác giả
Từ truoc tới giờ chưa thấy Il Woo có tin đồn hen hò với ai nhỉ?
thích nụ cười của bạn này ghê.
đóng phim thì hài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-9-2016 17:06:58 | Chỉ xem của tác giả
anh ơi, đầu năm đi MBC lên dẫn chung với gái nhà em có thấy cổ có tât cả những điểm anh mong ước k ) sau đêm đó em hóng hai người đóng chung lắm, mà càng ngày càng thấy xa vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-9-2016 19:59:54 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ mong anh gặp đúng người định mệnh của mình như kiểu Ahn Jae Hyun với Goo Hye Sun đó
Thank bạn trans nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-9-2016 20:59:32 | Chỉ xem của tác giả
" Tôi thích những người thông minh. Tôi thích phụ nữ vừa dễ thương vừa quyến rũ. Tôi hi vọng rằng cô ấy sẽ là một người mà tôi có thể trò chuyện cùng và là người mà tôi có thể tôn trọng."
Hình mẫu của Woo nghe đơn giản mà hơi bị hiếm đấy tìm k ra đâu anh ơi, có chăng thì chỉ trong phim
Đưa hình mẫu vậy chứ khi đã gặp sét thì bất kể ra sao vẫn yêu tất à
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách