Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1084|Trả lời: 4
Thu gọn cột thông tin

Jung Il Woo sẽ nướng bánh trong sinh nhật

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-8-2015 14:21:56 | Xem tất |Chế độ đọc
Nếu bạn đang dự định nướng một chiếc bánh sinh nhật cho Jung Il Woo vào ngày 9 tháng 9, đừng bận tâm. Anh ấy đang có kế hoạch tự làm một chiếc bánh cho riêng mình. Và anh đã mời một vài fans đến giúp đỡ.

Nam diễn viên gần đây đã đăng tin về sự kiện nướng bánh đặc biệt trên tài khoản Instagram của mình. Anh mời fan hâm mộ tham gia với mình để nướng vài cái bánh sinh nhật.

"Lớp học nướng bánh cao cấp của chúng ta diễn ra vào ngày 4 tháng 9. Tôi sẽ phải thực hành làm bánh bắt đầu từ ngày hôm nay để đáp lại lại tất cả tình cảm của các bạn. Hãy cùng tham gia với tôi để chia sẻ ngày sinh nhật nhé."

Nhưng anh không hẳn làm bánh cho riêng mình. Anh sẽ làm bánh như là cách để tạo kỷ niệm với các fans, anh cũng có kế hoạch tặng bánh cho bệnh viện nhi ở Seoul. Anh sẽ đích thân gửi bánh cho trẻ em trong bệnh viện.

Bài đăng của anh nhận được tràn ngập phản hồi. Vào ngày 23 tháng 8, Jung Il Woo đã mời 36 fans đến và tham gia cùng anh nhanh nhất có thể và chỉ vài giây sau tất cả chỗ trống đã được lấp đầy. Hơn 200 người đăng ký cho sự kiện trong tuần.

Đầu bếp Jung Ji Woo sẽ trợ giúp sự kiện này. Jung Il Woo cho biết anh có kế hoạch làm bánh trong lớp học ba tiếng, nhưng anh cũng sẽ chia sẻ một số bí quyết làm bánh với các fans.

Sự kiện làm bánh sẽ là một hoạt động khác của buổi tiệc mà anh rất thích vào ngày sinh nhật. Năm ngoái, các fans của anh đã chuyển một chiếc bánh sinh nhật và bữa ăn cho các diễn viên và nhân viên của bộ phim truyền hình ''The Night Watchman''. Jung Il Woo cũng đã nhận quà vào ngày hôm đó và gửi tặng cho các nhân viên những chiếc áo len.

Dự án tiếp theo của Jung Il Woo sẽ là bộ phim truyền hình trực tuyến kết hợp Hàn-Trung "High Class Crush." Bộ phim còn có sự tham gia của Jin Se Yeon và Bora, dự kiến ​​sẽ phát sóng vào tháng 10. Trong bộ phim này, Jung vào vai giám đốc điều hành của một công ty IT, đem lòng yêu một cô gái nghèo với công thức ứng dụng tình yêu trên điện thoại. Làm thế nào bạn có thể kể rằng rằng bạn đang thực sự yêu ai đó. Với ứng dụng chuẩn, bạn có thể chắc chắn điều này. Nhân vật Jung Il Woo sẽ ngẫu nhiên kiểm tra ứng dụng.

Jung Il Woo xuất hiện lần đầu trong bộ phim "World of Silence" vào năm 2006. Anh được biết đến với các bộ phim truyền hình "Flower Boy Ramen Shop," "My Fair Lady", "49 Days", "The Moon Embracing The Sun" và " Golden Rainbow ".

Cùng chúc cho Jung Il Woo có buổi tiệc sinh nhật hạnh phúc ngọt ngào!

Source: Kdramastar
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 16:28:22 | Xem tất
Đa tài đa nghệ quá nhỉ
Không hổ danh opppa tham gia vào cuộc thi nấu ăn
Bây giờ mới trổ tài thực sự đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 19:09:41 | Xem tất
Thích anh này từ "The Moon Embracing The Sun"  
Trong Running Man thỳ cực kỳ hiếu thắng
Chúc anh sinh nhật vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2015 01:11:12 | Xem tất
Ông này tham gia running man hiếu chiến vãi luôn được ấy, trông ngộ thật đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2015 09:17:49 | Xem tất
Vừa xem tập RM có anh tham gia xong, còn đang mớ mộng lại đọc đc thớt này, vui ghê
Thank bạn chủ thớt nhé
thế là lại sắp thêm một tuổi nữa rooid, chúc a ngày càng thành công và đóng thêm nhiều phim hay nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách