Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1186|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jung Hyung Don nói về việc trở lại và xin lỗi vì rời "Infinite Challenge"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Vào ngày 21 tháng Chín, Jung Hyung Don đã đến một Studio để quay chương trình “Weekly Idol” của kênh truyền hình MBC1.

Mặc dù sự trở lại với chương trình đã được lên kế hoạch 1 cách bí mật / cá nhân vì những lo ngại về sức khỏe của anh ấy, các phóng viên đã đổ xô đến phòng thu và yêu cầu một cơ hội để hỏi nam diễn viên hài Jung Hyung Don một số câu hỏi.

Khi được hỏi về cảm xúc của anh ấy khi quay lại với các chương trình giải trí, Jung Hyung Don đã trả lời rằng : “Tôi bàng hoàng. Tôi không chắc chắn mình có thích hợp để quay phim ngày hôm nay không. Tôi cảm thấy bản thân mình có thể hoàn toàn làm hỏng chương trình phát sóng này nhưng tôi nhất định sẽ làm việc chăm chỉ."

Nam diễn viên hài kiêm người dẫn chương trình nổi tiếng cũng chia sẻ lí do tại sao ông chọn “Weekly Idol” để trở lại, Jung Hyung Don nói: “Tôi chọn chương trình này vì tôi nghĩ rằng đây là show có ít gánh nặng tâm lí nhất và tôi có thể làm tốt. Tôi rất lo lắng và không thể chợp mắt nổi dù chỉ một chút suốt cả đêm qua.”

Jung Hyung Don cũng gửi lời xin lỗi đến người hâm mộ chương trình truyền hình “Infinite Challenge” bởi sự rời đi của nam diễn viên hài, anh ấy tiếp tục: “Các fan hâm mộ đã mong đợi tôi quay lại, vì vậy, tôi thực sự xin lỗi vì đã phụ lòng các bạn. Bởi vì tôi không phù hợp… Tôi sẽ luôn ủng hộ. Cảm ơn và xin lỗi mọi người.”

Sau khi được hỏi rằng anh ấy còn liên lạc với MC Yoo Jae Suk hay không, nam diễn viên kiêm người dẫn chương trình đã trả lời : “Tôi không hay liên lạc riêng với anh ấy nhưng tôi vẫn thấy anh ấy thường xuyên.”

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-9-2016 15:37:01 | Chỉ xem của tác giả
K-nát đang nói chú ý không ra gì
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-9-2016 16:36:50 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Dù sao vẫn hy vọng 1 ngày chú quay lại IC, IC không có chú cứ thiếu thiếu kiểu gì ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-9-2016 17:11:42 | Chỉ xem của tác giả
Chắc chú đã chịu nhiều áp lực để tham gia cùng IC.
Vì chương trình đó đã quá lâu nên mọi người muốn chú quay lại.
Dù gì, dàn thành viên cũng có trên 10 năm tình bạn rồi.
Mong chú nhận được sự đồng cảm từ mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-9-2016 18:30:31 | Chỉ xem của tác giả
Thiếu chú thì Mudo cũng buồn, nhưng mà chú đã quyêt định vậy rồi giờ biết sao được nữa
Mà thấy K-net nói chú không ra gì ngẫm cũng kỳ kỳ, người ta cảm thấy bản thân không còn phù hợp với 1 chương trình nữa, xin rút lui vạy mà cũng nói cho bằng được
Bộ cứ phải bám víu dzô đó mặc dù không thích cho mấy người vui hay gì mới vừa lòng?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-9-2016 22:33:13 | Chỉ xem của tác giả
haizz k-net đang nói chú nhiều lắm
nhưng chú đã quyết định ra đi rồi mà
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-9-2016 23:10:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
“Tôi chọn chương trình này vì tôi nghĩ rằng đây là show có ít gánh nặng tâm lí nhất và tôi có thể làm tốt. Tôi rất lo lắng và không thể chợp mắt nổi dù chỉ một chút suốt cả đêm qua.” Chắc ic tạo nhiều áp lực cho chú quá. Giờ thấy chú jun ha cũng bị tạo nhiều áp lực quá . Mong chú sẽ về ic làm khách mời . Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-9-2016 08:11:42 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
mong chú sớm trở lại, tâm huyết với nghề quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-9-2016 21:09:53 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn dịch tin nhennn
thấy tâm trạng với những chia sẻ của chú ghê
hi vọng chú sẽ sớm trở lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-9-2016 21:15:49 | Chỉ xem của tác giả
Buồn vì IC thiếu chú cũng như thiếu một miếng ghép màu sắc nhưng tôn trọng quyết định của chú, thời điểm này chắc chú biết điều gì tốt nhất cho mình, mong chú khỏe hẳn. Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách