Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1314|Trả lời: 19
Thu gọn cột thông tin

Jung Hye Sung không có gì ngoài lời khen ngợi dành cho đồng nghiệp Park Bo Gum

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-9-2016 08:36:32 | Xem tất |Chế độ đọc
Vào ngày 22 tháng Chín vừa qua, phần tiếp theo của chương trình “Happy Together 3” của kênh truyền hình KBS2, nữ diễn viên trẻ Jung Hye Sung đã đến và nói về những câu chuyện của cô ấy trong bộ phim “Moonlight Drawn by Clouds” đang được yêu thích gần đây đóng chung với nam diễn viên trẻ Park Bo Gum.

“Tôi lớn tuổi hơn Park Bo Gum hai hoặc ba năm”, cô bắt đầu. “Bởi vì tôi đang mặc trang phục cũng như phải trang điểm đặc biệt nên cậu ấy đã chăm sóc tôi rất tốt. Cậu ấy nói tôi rất dễ thương và cầm quạt cho tôi nữa. Ngay cả trong những lúc khó khăn, Park Bo Gum vẫn luôn tươi sáng. Cậu ấy đẹp trai và vô cùng lịch sự nhưng cậu ấy cũng gợi cảm nữa. Cậu ấy tốt đẹp đến mức cậu ấy có thể đưa nước uống của mình cho người khác khi trời nắng nóng. Bởi vì cậu ấy đắm mình trong vai diễn của mình nên Park Bo Gum chẳng bao giờ gọi tôi là noona cả.”

Park Myung Soo chỉ ra mâu thuẫn ( anh ấy đang đùa ) : “Điều đó có nghĩa là cậu ấy thiếu cách cư xử phải không?”

Nữ diễn viên trẻ Jung Hye Sung năm nay 25 tuổi, cô vào vai em gái của Thế tử Lee Young ( do Park Bo Gum đóng) – công chúa Myeong Eun trong bộ phim truyền hình “Moonlight Drawn by Clouds”. Cô gái trẻ đã phải mất 4 giờ 30 phút để hoá trang thành nàng công chúa mập mạp cho mỗi lần quay phim giữa thời tiết nóng nực của Hàn Quốc.

“Moonlight Drawn by Clouds” với sự tham gia của dàn diễn viên trẻ như Park Bo Gum, Kim Yoo Jung, Jinyoung… hiện tại đã gặt hái được một số thành công. Bộ phim cổ trang này trở thành bộ phim truyền hình được yêu thích nhất mỗi tối thứ Hai, thứ Ba tại Hàn Quốc.

Source: allkpop.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 09:40:43 | Xem tất
Hehe, coi từ Youth over flowers Africa mình cũng thấy cách hành xử tốt bụng của Bo Gum, và giờ càng ngày feedback tốt càng nhìu. Iu Chô ha quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 10:01:58 | Xem tất
Công chúa mũm mĩm, dễ thương, giảm kg xong xinh lung linh mà vẫn kute như trước
Nhớ cảnh hậu trường Gum bón cho công chúa ăn 2 chị em bao đáng yêu
Gum lúc nào cũng đc các staff và bạn diễn dành cho bao nhiêu lời yêu thương, cưng ghê
Thnx b dịch nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 10:30:24 | Xem tất
Chị này nhìn vậy mà mới 25t thôi á? Còn hơn tuổi Thế tử nữa cơ đấy.
Đọc cái đoạn thế tử ko kêu chị là noona hài thật , chắc chị này cũng chẳng muốn thế tử gọi bẳng noona đâu nhỉ.
Anw, thế tử được nhiều người thích & nói tốt quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 10:43:57 | Xem tất
Công chúa mũm mĩm đáng yêu. hihi. khen Bo gum là đúng mừ. chất lừ . hehe. Bo gum number 1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 10:57:51 | Xem tất
Gum này thả thính khắp nơi nơi
Già trẻ lớn bé trai gái j cũng đổ gục hết àh
Người như vậy ko lẽ còn trên đời sao
Thanks bạn dịch news nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 10:59:23 | Xem tất
Tội quá phải ngồi hóa tranh mất tới 4 tiếng
Cũng may là tập 10 giảm cân rồi
Bạn này cũng đẹp nè
Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 11:36:46 | Xem tất

Ngại quá, toàn là được khen thôi ý
Mà em công chúa lại nhiều tuổi hơn cả Bo Gum hả, giờ mới biết đó
Bo Gum đáng yêu rất là ngoan ạ, đang nhập tâm đóng phim nên mới không gọi nuna thôi chú Myung Soo à
Hết phim là sẽ chào hỏi đúng lễ nghĩa luôn đấy ạ

Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 11:47:55 | Xem tất
Mỗi ngày lại đc nghe biết bao nhiêu bí kíp thả thính của hắn
Thả thính từ tre nhỏ đến già, từ đàn ông sang đàn ba. Bái phục chô ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 13:01:44 | Xem tất
Dạo này tin tốt về Gấu cứ đến ầm ầm :3 Thiệt nghe thấy ấm lòng vì bạn Gấu tuy mặt con nít và hơi ngơ nhưng luôn chăm sóc người khác rất chu đáo. Đó là vẻ nam tính và cuốn hút nhất của cậu í ngoài gương mặt không tì vết kia :3
Đến bạn Hoon Nam còn đổ thì muội muội này làm sao chống cự được với sức hút của Gấu )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách