Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1243|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jun Ji Hyun và Lee Min Ho chia sẻ thẳng thắn về việc hợp tác cùng nhau trong "The Legend of the Blue Sea"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bộ phim truyền hình sắp tới “The Legend of the Blue Sea” của đài SBS đã tổ chức một buổi họp báo vào ngày 14 tháng 11 tại  Imperial Palace Seoul.

Trong phần Q&A của sự kiện này, Lee Min Ho Jun Ji Hyun đã được hỏi họ diễn xuất cùng với nhau như thế nào.

Nam diễn viên điển trai Lee Min Ho trả lời: “Jun Ji Hyun có một ánh hào quang nổi bật hơn so với các diễn viên khác. So với những bạn diễn mà tôi đã có cơ hội hợp tác chung trước đây, tôi cần nhiều thời gian để trở nên thân thiết hơn với chị ấy”.

Anh ấy cũng chia sẻ thêm rằng họ đều bận rộn tập trung để có thể nhập tâm diễn tả chính xác nhất tính cách nhân vật của hai người. Tuy nhiên, Lee Min Ho và Jun Ji Hyun đã trở nên thân thiết, rút ngắn khoảng cách sau khi quay những cảnh cãi nhau.

Nữ diễn viên nổi tiếng Jun Ji Hyun cũng cho biết thêm: “Đây là lần đầu tiên tôi và Lee Min Ho làm việc cùng với nhau, thời gian đầu chúng tôi đều dành hết sức để tập trung xác định cá tính nhân vật của mình ra sao. Tôi thì bận rộn về phần tôi sẽ đảm nhận, còn Lee Min Ho cũng bận rộn vào vai trò của cậu ấy. Bởi vậy, đã có một chút khó khăn để kết hợp cùng nhau lúc ban đầu”.

Jun Ji Hyun cũng nói thêm rằng sau khi trò chuyện cùng Lee Min Ho trong khi quay phim thì hai người đã trở nên thoải mái và vui vẻ hơn.

“The Legend of the Blue Sea” sẽ phát sóng tập đầu tiên vào ngày 16 tháng 11 lúc 22 giờ 00 KST.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-11-2016 20:35:33 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì phim cũng sắp ra mắt rồi...

hóng mãi, chúc phim thành công rực rỡ nhé...

tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-11-2016 20:43:17 | Chỉ xem của tác giả
nhìn JJH sang chảnh lại còn là tiền bối nên cx khó thật ý như KSH còn từng đóng cùng rồi nên trc kết hợp tốt hơn nhưng lên phim vẫn tốt lắm chúc phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-11-2016 20:48:11 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thỳ phim cũng lên sóng
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-11-2016 22:33:06 | Chỉ xem của tác giả
diễn xuất của mợ thì khỏi nói r. cách chọn kịch bản của mợ cũng yên tâm nhưng mà mong rằng nhân vật lần này của LMH sẽ hấp dẫn hơn những vai diễn trước. diễn xuất của LMH không hề kém nhưng hình như cách chọn kịch bản chưa được đột phá và mới mẻ lắm. hy vọng lần này hợp tác với mợ thì sẽ khác
cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-11-2016 00:32:55 | Chỉ xem của tác giả
ôi thật sự mong đợi vào sự kết hợp lần này của cả 2
thật sự tuyệt vời
hi vọng phim sẽ thành công vang dội
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-11-2016 01:13:10 | Chỉ xem của tác giả
Trong lúc hóng phim này thì coi lại Vì sao đưa anh tới và Boys over flower tạm rất hy vọng phim này có mô típ mới lạ, thu hút người xem từ đầu đến cuối, chứ phim ảnh dạo này chán hẳn, toàn đầu voi đuôi chuột
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-11-2016 10:34:40 | Chỉ xem của tác giả
Mong đợi sự hợp tác giữa mợ chảnh Jeon Ji Hyun và Lee Min Ho lắm lắm. Mợ chảnh hợp tác thành công với Kim Soo Hyun như thế nào thì hi vọng mợ hợp tác với LMH như vậy. Chúc phim thành công vang dội !!! Thanks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-11-2016 16:27:55 | Chỉ xem của tác giả
Dàn cast ngay từ đầu là qua đỉnh rồi
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-11-2016 08:47:10 | Chỉ xem của tác giả
lại thêm một đề cử best couple cuối năm cho coi
cảm ơn bạn đăng bài ạ