Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2612|Trả lời: 23
Thu gọn cột thông tin

Jun Ji Hyun đang xem xét dự án mới có thể là phần tiếp theo của 'You Who Came From The Stars'

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-1-2016 23:05:27 | Xem tất |Chế độ đọc

(Photo : You Who Came From The Stars)

Ngày dự sinh của nữ diễn viên Jun Ji Hyun là vào tháng Hai. Nhưng trong khi đón chờ đứa con đầu lòng của mình thì cô vẫn đang xem xét khả năng góp mặt trong dự án mới được cho là phần tiếp theo của "You Who Came From The Stars."

OSEN gần đây đã đưa tin biên kịch Park Ji Eun của "You Who Came From The Stars" đang lên kế hoạch về một dự án phim truyền hình mới với người đại diện của Jun Ji Hyun. Dự án mới có thể là phần tiếp theo của câu chuyện người ngoài hành tinh với vai chính là Jun Ji Hyun và Kim Soo Hyun.

Khả năng về phần tiếp theo của bộ phim đã được thảo luận trước đó. Đạo diễn Jang Tae Yoo nói rằng đã lên kế hoạch cho phần tiếp theo. Cốt truyện phần trước đã tạo ra nhiều khả năng.

Kết thúc của phần trước dừng lại ở khả năng Do Min Joon(Kim Soo Hyun thủ vai) có thể quay trở lại Trái Đất và việc du hành giữa hành tinh của cụ giáo và Trái Đất trong những khoảng thời gian khác nhau.

Rất có khả năng về phần tiếp theo của bộ phim mặc dù tôi sẽ phải nói chuyện với biên kịch, đạo diễn Jang nói. "Có thể về các thời đại khác nhau như là Triều đại Chosun, thời kỳ thuộc địa Nhật Bản hay là thập niên 70. Có thể Chun Song Yi( Jun Ji Hyun thủ vai) sẽ không phải là tình đầu của cụ giáo Do. Tôi muốn làm như thế nếu có thể."

Người hâm mộ có thể sẽ thất vọng khi nhân vật của cô ấy không phải là tình đầu của cụ giáo Do Min Joon.

Dù sao thì có lẽ Jun Ji Hyun sẽ không trở lại khi mà cô dự định ở nhà một thời gian sau khi sinh em bé. Nữ diễn viên 34 tuổi kết hôn với Choi Joon Hyuk, một nhân viên ngân hàng, người không thuộc giới showbiz đã được 3 năm và giờ đây cặp đôi đang chờ đón đứa con đầu lòng của họ.

Trong thời gian vừa qua, Jun Ji Hyun đã đóng vai chính trong phim điện ảnh "Assassination", một nữ sát thủ bắn tỉa cừ khôi được giải thoát khỏi tù để ám sát một chỉ huy quân sự của Nhật. Bộ phim lấy bối cảnh những năm 30, trong thời kỳ Nhật chiếm đóng Hàn Quốc.

Jun Ji Hyun đã giành giải thưởng Tổng thổng tại lễ trao giải Văn hóa và Nghệ thuật.

Cre:
Nguồn: kdramastars.com
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 8-1-2016 23:08:29 | Xem tất
Nói chung là cô ấy đang xem xét khả năng nhận vai, nhưng mà còn phải cân nhắc thời gian quay phim này nọ, vì cô sắp sinh em bé rồi, chắc phải chờ vài tháng sau khi sinh thì cô mới có thể trở lại được.

Thường thì phần hai thì sẽ không được hay như phần 1, nên cũng hơi lo không biết sẽ thế nào. Thôi, nói chung là cứ hóng, hi vọng là cả Jun Ji Hyun và Kim Soo Hyun sẽ nhận lời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2016 23:27:11 Từ di động | Xem tất
troi oi du an nao cung dc lam on tro lai nhanh nhanh du sao thi minh nghi nu chinh se la mot em dien vien moi nao do hoac la idol nu chu kha nang chi ay quay lai voi dramma phan tiep nay hoi bi thap
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2016 23:35:39 | Xem tất
Đừng như vậy chứ, phim hay mà sang phần 2 thì sẽ thế nào.
Mất mấy chục tập để yêu nhau, cưới nhau, rồi sang phần 2 chia tay và gặp người khác.
Vì phần 1 yêu nhau để làm gì. Cho cụ giáo gặp người khác thì dù trong hình hài Jun Ji Hyun đóng cũng không còn ý nghĩa ak.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2016 00:56:27 | Xem tất
Nếu mà" You who come from the stars " có phần
hai thì cốt truyện sẽ thế nào ? Diễn viên thay đổi
người mới hay vẫn giữ nguyên giàn diễn viên cũ ,
Jun Ji Hyun đang đợi sinh con vào tháng hai , mà
nghe nói đang xem xét , dự án mới có thể là phần
hai của bộ " You , who come fromthe stars " ,vậy
là chị ấy tính sanh song rồi làm việc luôn hay sao ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2016 01:34:16 | Xem tất
Vì sao đưa anh tới quá tuyệt nhưng khi nghe phong phanh về phần 2 thì lại tụt mood
Sợ làm mất hình ảnh đẹp đẽ của phần 1 quá
Với cả phần 2 khó có thể hay bằng phần 1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2016 01:38:10 | Xem tất
Thôi đừng làm phần 2, cô biên kịch viết 1 câu chuyện khác hoàn toàn đi, miễn JJH và KSH vẫn vai chính là đc!

Chemistry bùng cháy màn ảnh từ The Thieves qua đến Star thế thì thiếu gì cảm hứng cho cô biên kịch sáng tác

JJH thì sắp sinh em bé rồi nên chắc khó mà sớm comeback đc, chưa kể chị chủ yếu đóng movie chứ drama thì Star hình như mới là bộ thứ 2 trong sự nghiệp của chị

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2016 06:50:23 | Xem tất
Mình không biết nên nói gì
Mong cụ giáo và mợ tái hợp thôi
Còn phần 2 mình sợ sẽ nhàm chán làm mất hình ảnh hay của phần 1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2016 06:59:00 Từ di động | Xem tất
Nếu có phần 2 và mời lại được cả cụ lẫn mợ thì phải nói sẽ trở thành bộ phim dự là được mong đợi nhất hành tinh của cụ ngoài hành tinh và mợ Chảnh trái đất,  JJH sanh em bé xong có lẽ nếu công chiếu chắc cũng phải mùa đông 2016 lại nhớ cảnh cụ mợ nằm nghịch tuyết và Ost Hello Good bye
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2016 07:35:34 | Xem tất
Có đọc qua dự án này, hình như cuối năm nay (có thể ) mới lên sóng.
YCFTS 2 thì hóng lắm, đặc biệt là có mợ chảnh thì không còn gì bằng.
Nhưng mình nghĩ đây chỉ là rumor thôi, vì trước đó BK Park có dự án khác rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách