Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: roseskissdarl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jun Ji Hyun đã hóa thân nàng tiên cá như thế nào? Making film tiết lộ hậu trường cảnh quay dưới nước

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 21-11-2016 23:52:06 | Chỉ xem của tác giả
Mợ chảnh là diễn viên kỳ cựu mà phải chuyên nghiệp chứ. Đóng vai nàng tiên cá thì phải có các cảnh bơi, lặn dưới biển, chắc chắn phải học rồi. Bơi lội cũng làm vóc dáng đẹp mợ tranh thủ lấy lại dáng chuẩn sau khi sinh em bé Mấy cảnh quay ở biển đẹp ghê, mợ xinh lung linh long lanh lấp lánh. Làm mình thèm đi biển, thèm bơi.
Mình có ý kiến cá nhân: mình thấy CG chưa đc chuẩn lắm, đuôi cá của mợ chuyển động không tự nhiên cho lắm, chưa tạo độ lượn sóng, hơi cứng, nhất là lúc ngoi lên mặt nước.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 22-11-2016 02:20:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
thấy mợ siêu quá mợ ơi,thật ngưỡng mộ
hồi coi siêu trộm cảnh mợ lặn ở đoạn cuối đã biết mợ bơi lội cao thủ rồi qua đây là rõ luôn nè,mà đóng vai tiên cá lần này thôi nha thấy mợ ngâm mình đóng phim vậy fan cũng xót lắm!!
lần này e ko ưng kịch bản comeback của mợ mấy,nhưng e vẫn chúc mợ thành công nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 22-11-2016 08:52:08 | Chỉ xem của tác giả
Quay cực khổ quá mợ chảnh à.
Nhưng bù lại phim hay, hình ảnh sắc nét
Ung3 hộ mợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 22-11-2016 10:47:37 | Chỉ xem của tác giả
Xem mà thầm cảm phục tinh thần chuyên nghiệp của chị Jun Ji Hyun
Đóng phim bình thường đã vất vả chị còn phải ngâm mình dưới nước cả ngày, vừa bơi vừa chuyển động cho linh hoạt duyên dáng giống tiên cá nữa
Cảm ơn biết bao công sức của đoàn phim bỏ ra để có những thước phim đẹp mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 22-11-2016 14:01:35 | Chỉ xem của tác giả
cảnh quay đẹp mê hồn thật...

cả đoàn phim tiếp tục cố gắng nhé...

tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 22-11-2016 14:59:23 | Chỉ xem của tác giả
Quá ngưỡng mộ sự chuyên nghiệp và tài năng của Jun Jihyun. Không phải ai cũng có thể diễn được những cảnh quay lặn dưới nước điêu luyện thế này. Jun Jihyun khổ mà đạo diễn, quay phim, đóng thế, v.v... cũng khổ

Đã xem 2 tập đầu, tuy cảm giác ko phấn khích như khi xem 2 tập đầu của Vì sao đưa anh tới nhưng nói chung cũng được. Jun Jihyun vẫn tuyệt vời như vậy, cảnh quay đẹp và trau chuốt, nhưng những yếu tố khác thì ko bằng. Tuy thế nhưng phim vẫn ở mức ok.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 22-11-2016 23:39:29 | Chỉ xem của tác giả
ôi nhìn vid này thấy để có được cảnh quay đẹp bá cháy mợ phải bơi r quay vất vả quá. mà mợ cũng bơi với lặn cũng giỏi nữa (chả bù cho mình đứa chả biết bơi, chỉ biết lội )
chúc phim thành công và có được con rết bự ơi là bự luôn nhé!
cám ơn bạn đã dịch tin :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 23-11-2016 04:54:41 | Chỉ xem của tác giả
mợ lặn sâu gớm.
Đã dùng GC mà còn quay ngoài trời luôn mới chịu. Thiệt là chịu khó đầu tư ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 23-11-2016 12:50:03 | Chỉ xem của tác giả
2 tập đầu rất lôi cuốn,ngoại cảnh đẹp cực và màn đuổi bắt thú vị vô cùng
Thực sự thì ko kì vọng mấy cái bom tấn lắm nhưng có chế Jun Ji Hyun thì phải xem ủng hộ
Tính ra làm việc vs chị thích muốn chế, xinh đẹp ko cần make up, sự chuyên nghiệp rất cao độ, diễn tốt mà còn rất hết mình, tài sắc vẹn toàn quá mà
Rất trông chờ 2 tập tuần này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 25-11-2016 10:23:39 | Chỉ xem của tác giả
thật sự cảnh quay quá đẹp, đây là sự nỗ lực của mợ và cả đoàn làm phim. Chúc phim càng thành công hơn nữa,
cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách