Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1289|Trả lời: 22
Thu gọn cột thông tin

Jun Ji Huyn nói về vai diễn Shim Chung trong Legend of the Blue Sea

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-1-2017 08:39:54 | Xem tất |Chế độ đọc
Jun Ji Huyn đã đồng ý trả lời pv qua email Lianhe Zaobao

“Shim Chung và Chun Song Yi là 2 vai diễn rất khác. Shim Chung là nàng tiên cá lên bờ, tất cả những gì diễn ra trên đất liền, đối với cô ấy đều mới mẻ và kỳ diệu.  Tôi quyết định nhận vai diễn này không phải vì đây là 1 bộ phim truyền hình hay là phim điện ảnh. Tôi chỉ nghĩ sẽ thật thú vị nếu như có thể thể hiện nhiều biểu cảm/cảm xúc khác nhau qua vai diễn. Shim Chung hay Chun Song Yi đều là những thử thách đối với tôi. Đây đều là những nhân vật rất tích cực và đầy năng lượng trong khi tính cách của tôi ngoài đời lại khá yên tĩnh và hướng nội.”

Jun Ji Huyn muốn để cho khán giả cảm thấy sự thấy sự chuyển biến trong diễn xuất sau mỗi tập phim và nhận thấy rằng mỗi khoảnh khắc hài hước đều khác nhau. Truyền thuyết biển xanh và Vì Sao đưa anh tới đều là những tác phẩm mang chiều hướng lãng mạn và hài hước. Jun Ji Huyn cho biết cô ko đắn đo khi lựa chọn bộ phim này  . “Tôi ko đặt ra tiêu chuẩn hạn chế ko tham gia phim truyền hình nhưng sẽ nhìn vào số lượng nhân vật các phim mình tham gia” Phim hài đối với cô luôn là thử thách và cũng cho cô nhiều không gian để phát huy diễn xuất bởi cô cho rằng để khán giả cảm thấy buồn cười mà không phải cường điệu một cách quá lố hoàn toàn không phải là dễ

Source: Lianhe Zaobao Daily

Credit:[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 08:45:49 | Xem tất
Nhiều bạn nói nàng Cá giống như hình ảnh của Chun Song Yi
Mình lại không nghĩ vậy!
Có một câu nói mình rất tâm đắc, "Làm khán giả khóc không khó, làm khán giả cười cũng không khó, làm khán giả vừa khóc vừa cười mới khó", mà JJH đã làm được điều đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 09:18:59 | Xem tất
Thú thực vai này nếu không phải là Ju Ji Huyn đóng thì phim chưa chắc đã thành công được như vậy đâu
Phim này khá ổn để xem giải trí chứ nó không gây ấn tượng mạnh với mình.
Dù sao thì phim cũng thành công rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 09:58:06 | Xem tất
Vai Cheon Song Yi là vai diễn đo ni đóng giày dành cho mợ chảnh Ji Hyun, mình không nghĩ một diễn viên nào khác có thể đóng được nhân vật đó. Khí chất ngời ngời, sự sang chảnh rất giống mợ ngoài đời. Vai diễn tiên cá là tiên cá duy nhất tồn tại ở trái đất, đi theo tiếng gọi tình yêu và phải thích nghi với xã hội hiện đại, nói thật cũng không ai có thể hợp như mợ cả, mợ vào vai rất xuất sắc. Có nhiều người nói 2 vai diễn giống nhau bởi vì cùng một biên kịch và cùng một thể loại nhưng không nghĩ vậy. Căn bản cái bóng của CSY quá lớn nên có thể mợ chưa thoát ra được và bị so sánh. Mợ là dv đa tài, đóng đa dạng nhân vật, chắc mợ muốn thử sức thêm nhiều vai diễn hài nên mợ nhận lời tham gia drama biển xanh. Tuy phim này không ấn tượng bằng tác phẩm YWCFS nhưng kịch bản khá ổn, nhẹ nhàng, giải trí và rating cao với 2 con số thế là thành công rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 10:23:36 | Xem tất
Mình không định xem Legend of the blue sea nhưng nghe Jun Ji Hyun nói như vậy thực sự mình muốn xem phim quá. Chúc mừng bộ phim đã thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 10:28:14 | Xem tất
chị quay trở lại sớm làm em bất ngờ thôi
tuy film ko thành công như mong đợi nhưng cũng thành công rồi
chúc mừng chị, mong gặp lại chị trong một dự án tuyệt vời hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 10:45:37 Từ di động | Xem tất
Phim này mấy tập đầu xem rất hay nhưng càng về sau càng bình thường . Nhưng phải công nhận hiệu ứng từ JJH và LMH quá tốt phim có sức phủ sóng mạnh mẽ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 11:11:14 | Xem tất
okhuyn gửi lúc 13-1-2017 10:23 AM
Mình không định xem Legend of the blue sea nhưng nghe Jun Ji Hyun nói như vậy thực sự mìn ...

Thôi đừng xem

Bình luận

Sao vậy bạn? :))  Đăng lúc 13-1-2017 11:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 11:22:59 | Xem tất
Cá nhân mình thích vai Chun Song Yi của chị hơn
Nhưng nói chung mình xem các dv nữ diễn hài thì chị là đỉnh nhất rồi, luôn làm người xem phải lăn lê bò lết ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 11:25:31 | Xem tất
Thực sự k phải fan của JJH. Cách diễn của JJH mình k cảm được mấy nên mình k định xem nữa sau Vì sao đưa anh tới. Nhưng mà nội dung có vẻ hay và phim khá thành công nên mình sẽ đợi sau khi phim ra hết rồi xem một thể. Mong là có thể có ấn tượng khác về cách diễn của chị này.
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách