Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2750|Trả lời: 36
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Joy (Red Velvet) và Lee Hyun Woo xác nhận là vai chính trong phim truyền hình mới của tvN

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Lee Hyun Woo và Joy của Red Velvet đã được xác nhận là vai chính trong phim truyền hình tvN sắp tới 'The Liar and His Lover'! (tên tạm thời)

'The Liar and His Lover' ", được sản xuất bởi PD Kim Jin Min của ' Hợp đồng hôn nhân" và "Thời đại của chó và sói", được làm lại từ một bộ truyện tranh Nhật Bản cùng tên. Lee Hyun Woo sẽ vào vai nhân vật nam chính Kang Han Gyul, một nhà soạn nhạc thiên tài, người che giấu danh tính của mình. Joy sẽ vào vaii Yoon So Rim, một học sinh trung học người đem lòng yêu Kang Han Gyul ngay từ cái nhìn đầu tiên.

Về bộ phim truyền hình sắp tới, Lee Hyun Woo chia sẻ , "Tôi vui mừng rằng tôi đã được gặp gỡ nhân vật quyến rũ Kang Han Gyul, và thời gian để lo lắng về làm thế nào để khắc họa anh ấy cũng có niềm vui riêng của nó. Tôi sẽ làm việc chăm chỉ và thể hiện mặt tốt của tôi khi tôi gửi lời chào khán giả lần đầu tiên sau một khoảng thời gian ".

Bộ phim Thứ Hai - Thứ Ba sắp ra mắt sẽ được phát sóng sau khi kết thúc 'Introverted Boss' vào tháng ba.

Cre: allkpop
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
thanhhau_99 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-1-2017 10:35:18 | Chỉ xem của tác giả
thấy bạn Joy này suốt ngày thấy mọi người bảo giống gái Jung nhà mình mà mình xem ảnh thì chưa nhìn ra cái sự giống đó
LHW cũng được dân hàn cưng quá trời, film mới được hóng dữ lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-1-2017 10:37:09 | Chỉ xem của tác giả
Sao cứ giống giống tomorrow cantabile vậy nhỉ,
Cực thích Joy hy vọng e ý sẽ làm tốt với vai trò diễn viên,
Con bé cute dáng iu lắm lắm ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-1-2017 11:12:48 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng bạn Joy sẽ làm tốt
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-1-2017 11:18:30 | Chỉ xem của tác giả
Ko biết Joy diễn xuất như nào, nhưng thấy đóng cặp với Lee Hyun Woo rất hợp luôn
"Lee Hyun Woo sẽ vào vai nhân vật nam chính Kang Han Gyul, một nhà soạn nhạc thiên tài, người che giấu danh tính của mình"
Nhân vật của LHW cũng rất hợp nữa
Chúc phim sẽ đạt rating cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-1-2017 11:19:28 | Chỉ xem của tác giả
Joy là ai vậy? Sao lạ quắc thế (đang nói về mặt phim ảnh)
Sao nghe mùi flop đâu đây

Bình luận

ok thôi, nhưng YSH lại là lead, còn lại mấy dự án thì To the beautiful you thì nhét nguyên 1 dàn idol, Morim School thì cạn lời @.@  Đăng lúc 13-1-2017 05:25 PM
Mà sao bạn Hyun Woo, đóng movie với lựa dự án bên movie tốt lắm nha, rất mát tay luôn. mà cứ dính tới drama thì... trước giờ đc mỗi cái Lord of Study của bạn ấy là   Đăng lúc 13-1-2017 05:24 PM
lee hyun woo cái kiểu là ai mời đều đồng ý đấy, phim này chắc cũng ko đến nỗi nào, vai này là vai dễ  Đăng lúc 13-1-2017 04:43 PM
T quan ngại lắm luôn, Joy chưa có kinh nghiệm diễn xuất, mà quan ngại nhất là LHW toàn chọn dự án chi chi ko. Nẫu ruột cho nó. t buồn chết.  Đăng lúc 13-1-2017 02:07 PM
Tui cũng nghe mùi flop. Tội bạn nhỏ Hyun Woo, cứ đóng điện ảnh đi cho tui nhờ :(((((  Đăng lúc 13-1-2017 01:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-1-2017 11:35:19 | Chỉ xem của tác giả
Vừa đọc news bạn Kai bị ném đá xong thì thấy cái này.
Mình luôn tin vào mắt chọn diễn viên của tvN nên dù k phải fan, mình tin là bạn í sẽ làm tốt.
LHW thì khỏi phải bàn rồi. Đã xem movie của bạn í, đều rất ổn. Mong là bạn í cũng làm tốt mảng drama
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-1-2017 11:54:15 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
thích Joy nè. nh dạo này có vẻ sm bị ném đá vì cho ca sĩ đi đóng phim quá nhiều. sắp thành công ty đào tạo dv r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-1-2017 11:56:44 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chà lại tiếp tục là idol nhận vai chính. mình thì k có ác cảm vs idol đóng phim, ngược lại còn rất thích. Cơ mà sợ dân Hàn lại phản đối thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-1-2017 12:06:22 | Chỉ xem của tác giả
Mong đây là lựa chọn đúng đắn của Lee Hyun Woo sau thất bại của Morim School, diễn tốt mà lận đận ở mấy kịch bản quá
Mong chờ bộ phim !
Thank bạn dịch nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách