Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nakyung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Joo Won và Oh Yeon Seo cho thấy tương tác tuyệt vời của họ trong bộ phim sắp tới "My Sassy Girl"

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 14-12-2016 14:37:57 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim cuối trước khi Won nhập ngũ, hy vọng sẽ nổi đình đám và lộng lẫy. Dù cho mị không thích nữ chính nhưng có Won là đủ rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 14-12-2016 15:07:18 | Chỉ xem của tác giả
chờ đợi là hạnh phúc, thích cặp đôi này, đặt gạch chờ phim thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 14-12-2016 18:28:38 | Chỉ xem của tác giả
Hôm trước em nhìn hình xong thích ơi là thích lun í kiểu hông ngờ hai người hợp cổ trang vậy, mà nhìn cũng hợp nhau nữa ^^ nói chung là từ khi có tin tới giờ mới được thấy tạo hình chính thức nà :"> em ưng !!!
giờ chỉ chờ diễn xuất nữa thôi
cảm ơn ss dịch news nhé, chăm chỉ quá :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 14-12-2016 18:35:29 | Chỉ xem của tác giả
Thật ra thì em update ở fanpage hết òy, cơ mà lâu lắm mới thấy ss đưa news của Bờm qua đây nên vẫn phải bước cả hai chân vô hóng hớt
Em chưa từng xem fim nào của nữ chính cả, em nghĩ đó cũng là một lợi thế với em vì không bị ảnh hưởng bởi ấn tượng hay cảm giác trước đó.
Còn ông Bờm ấy à, thi thoảng em cũng hay than ổng còn thiếu fim cổ trang nữa trong BST phim ảnh của ổng, chắc em hên nên chưa than được bao lâu thì nghe tin ổng xác nhận tham gia dự án My sassy girl bản cổ trang này.
Từ cái ngày rục rịch dự án, có khá nhiều vấn đề, cũng lo cho dự án cuối trước khi ổng nhập ngũ lắm.
Nhưng mà từ khi mấy tấm hình này được tung trên mạng XH, không hiểu sao em thấy an tâm hơn rất nhiều, ít nhất là về chems của main couple, và tạo hình của cả hai đều rất đẹp

Bình luận

ss xem 1 phim của nữ chính rồi, phim gia đình đó, đóng cũng khá lắm ^^  Đăng lúc 14-12-2016 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 14-12-2016 21:17:38 | Chỉ xem của tác giả
Thích cả 2 anh chị Hóng phim quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 14-12-2016 21:21:33 | Chỉ xem của tác giả
Tạo hình đẹp quá hiu hiu ~~

Mong chờ film của oppa cực luôn

Tận sang năm mới thấy Bờm comeback =]] oppa hợp tạo hình này ghê ý

Cưng quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 14-12-2016 21:24:40 | Chỉ xem của tác giả
Boi phim cuoi truoc khi anh nhap ngu
Minh thay 2 dv chua co chemistry cho lam
Du sao chuc phim thnh cong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 15-12-2016 16:09:35 | Chỉ xem của tác giả
Hóng quá xá là hóng đi! Chưa nói đến phản ứng hóa học nhưng về ngoại hình, chiều cao là tui thấy oke roài đó, Oh Yeon Seo càng ngày diễn xuất càng đa dạng ý, lúc nào cần tửng thì nàng cũng bá đạo lắm! Mong là tác phẩm cổ trang đầu tay của bạn Bờm sẽ lại là một dấu ấn đẹp cho cái sự diễn xuất ko bao h là hết bất ngờ của bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 16-12-2016 09:11:50 | Chỉ xem của tác giả
Em thấy tạo hình 2 người hợp nhau ghê đó chứ. Cũng thấy luôn 1 phần tính cách trong những bức hình trên. Tận tháng 3 mới chiếu, rất chi là hóng. Giờ thì là quá đói phim Won rồi nên cỡ nào cũng "ăn" tuốt.
Lâu lâu mới nhỏ giọt 1, 2 tấm hình. Mong kịch bản hay, tạo cơ hội cho diễn viên bung lụa.
Cảm ơn ss dịch tin, lâu rồi mới có tin zai trong kites.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 16-12-2016 10:22:33 | Chỉ xem của tác giả
Sắp tới được xem nhiều phim cổ trang HQ quá
Từ khi xem Moonlight xong chuyển sang fan cuồng của cổ trang HQ ^^
Chúc cho phim thành công, couple chính nhìn xứng đôi ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách