Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2909|Trả lời: 40
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Joo Won và Oh Yeon Seo cho thấy tương tác tuyệt vời của họ trong bộ phim sắp tới "My Sassy Girl"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Joo Won và Oh Yeon Seo trông rất đẹp đôi trong bộ phim sắp tới "My Sassy Girl"

Những hình ảnh được trích ra từ bộ phim đã được tiết lộ trên mạng và thu hút nhiều sự chú ý. Cả 2 đều đang mặc trang phục truyền thống hanbok.

Các nhân viên nói rằng cả 2 đều là những diễn viên tài năng và phản ứng hóa học giữa họ là điều mà chúng ta đang chờ đợi.

Bộ phim sẽ được lên sóng vào năm 2017.

Source
[email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
dongbienam + 5 Ủng hộ 1 cái!
minyoung25 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-12-2016 10:37:09 | Chỉ xem của tác giả
phim có vẻ hay lâu lắm r k xem phim của Joo Won không biết chính xác bao giờ chiếu
hóng ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-12-2016 10:41:23 | Chỉ xem của tác giả
Chờ đợi là hạnh phúc Nếu mình nhớ không lầm thì đây là lần đầu tiên Joo Won đóng cổ trang nhỉ, thiệt là đáng để trông đợi, ông hoàng ratting và phim thuộc thể loại cổ trang mình thích :3
Lại thêm chị nữ chính, nhìn tạo hình với cái gương mặt của chị đúng là kiểu tinh nghịch, ngổ ngáo luôn :3 Hóng phản ứng hóa học của hai người nha :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-12-2016 11:10:38 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn 2 bạn này có tướng phu thê nhỉ
Mình thấy cách diễn của sis Oh khá ổn, nhưng k thích nét đẹp của c ấy lắm, nhìn nó cứ hơi giả giả mà lại già già (sorry fan chị), nhưng mà diễn hay là dc rồi
Phim này đúng kiểu 1 trò hài luôn, ban đầu quảng cáo rùm beng tuyển nữ chính này nọ, thi đủ thể loại vòng, cuối cùng lại cancel tất cả. Hồi đọc news thấy tội bạn Jo Won dễ sợ, mình thật sự k thích kiểu làm ăn vậy tí nào, làm mình mất cảm tình với phim 1 tẹo
Anyway, giờ nhìn hình ảnh cu choe thế này lại phải hóng rồi
Thanks news bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-12-2016 11:26:42 | Chỉ xem của tác giả
sau Yong Pal thì Joo Won cũng xuất hiện trở lại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-12-2016 12:11:17 | Chỉ xem của tác giả
Joo Won mặc trang phục cổ trang cũng hợp quá chứ. ^^
Chờ tin mới của phim thôi, thấy tương tác cũng dễ thương mà nam nữ chính cũng đẹp đôi đấy.
Hy vọng phim có thành tích tốt.
Thank bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-12-2016 12:50:29 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim này cũng lâu lắm rồi đó, từ lúc cast nữ chính đến lúc chính thức chọn chị OYS, đến giờ mới đươc thấy hình của 2 anh chị hihi
Nét đẹp của chị OYS hơi lạ lúc thấy đẹp lúc lại thấy không đẹp nhưng được là diễn xuất của chị không ngừng tiến bộ
Xong phim này là JW chuẩn bị nhâp ngũ rồi buồn ghê
Hi vọng phim sẽ đạt được thành công lớn
THanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-12-2016 13:06:29 | Chỉ xem của tác giả
Rất thích Joo Won luôn ý. Anh ý quả là diễn viên tài năng nên thật sự là mình rất hóng phim này. Nhìn hình ảnh đúng là cả 2 rất đáng yêu. Thanks bạn dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-12-2016 13:47:26 | Chỉ xem của tác giả
Phim của anh Joo Won thì luôn luôn hóng, toàn phim xem được, diễn xuất của anh thì khỏi phải bàn, kiểu gì cũng chơi tuốt mà rất có duyên. Lần này là lần đầu đóng cổ trang lại đó với chị Oh, tính chị này bên ngoài khá vui tươi, mình cũng rất thích. Mong chờ phim quá, mong chàng thư sinh Joo Won.
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-12-2016 13:50:09 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn 2 tấm hình này thấy vô cùng thích thú và lại trông đợi hơn về nội dung và diễn xuất của couple chính.
Vai diễn trước khi Joo Won nhập ngũ, mong rằng anh sẽ tạo ra một nhân vật để lại ấn tượng sâu sắc trong lòng khán giả như anh đã làm rất tốt các vai diễn trước kia.
Thanks bạn đã đưa news về đây nha. Chắc có lẽ chưa vào giai đoạn pro cho phim nên ngóng được hình đẹp như này của My sassy girl là voi cùng khó, mấy bữa trước toàn hình fan chụp không à.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách