Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4927|Trả lời: 37
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Joo Won và Kim Tae Hee đã tìm được đối thủ trong bộ phim truyền hình mới của SBS “Yong Pal”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Kịch tính được thêm thắt vào bộ phim truyền hình trong khung giờ thứ tư - thứ năm sắp tới của đài SBS “Yong Pal”, được kỳ vọng là “một bộ phim tình cảm độc đáo và đáng chú ý”. Điều này có nghĩa bộ phim sẽ chứa đựng những yếu tố cực kỳ kịch tính và thu hút nhiều sự quan tâm. Dự án đã gặp phải một số khó khăn khi đạo diễn ban đầu rút lui, tuy nhiên có vẻ như mọi chuyện đã được giải quyết. Dàn diễn viên và nhà sản xuất cũng đã sẵn sàng cho việc khởi quay.

Xác nhận vai diễn từ rất sớm, Joo Won đảm nhận vai chính – một bác sĩ nội trú thiên tài. Để kiếm tiền chi trả cho chi phí lọc máu đắt đỏ của em gái, anh thường xuyên tiếp nhận những ca chữa bệnh bí mật và bất hợp pháp của các nhân vật giàu có. Vì có những món nợ lớn phải thanh toán, anh chấp nhận làm tất cả mọi thứ để có tiền. Điều này đã đưa anh vào tình huống đặc biệt khi biết được những bí mật xấu xa, tai tiếng của những nhân vật giàu có và quyền lực.

Anh đã tình cờ gặp “Người đẹp ngủ trong rừng” do Kim Tae Hee thủ vai. Cô rơi vào tình trạng hôn mê sâu trong một phòng bệnh ở tầng VIP của bệnh viện Hanshin, dưới sự sắp đặt của người anh cùng cha khác mẹ - chủ tịch tập đoàn Hanshin (Jo Hyun Jae đã xác nhận vai diễn). Cô là người đầu tiên trong di chúc được kế thừa tập đoàn, nhưng người anh đã phớt lờ di nguyện của cha mình, cách ly em gái trong phòng bệnh và chiếm lấy vị trí thừa kế. Jo Hyun Jae đã dành cả sự nghiệp diễn xuất của mình cho các vai chính diện. Vì thế chúng ta rất trông đợi xem anh sẽ vào vai phản diện như thế nào. Chưa bao giờ Jo Hyun Jae đẩy khả năng của mình vượt xa khỏi những điều khiến anh ấy được mọi người yêu thích hay bước ra khỏi giới hạn an toàn của bản thân. Nhưng tôi muốn thấy sự bứt phá của anh ấy trong vai diễn này như Yeon Hoon trong "Mask" và Go Soo trong "Empire of God".

Nhân vật của Jo Hyun Jae đã kết hôn với Chae Jung Ahn (đã tham gia "Prime Minister and I"), người có vẻ ngoài là một quý phu nhân điềm tĩnh nhưng lại “mắt nhắm mắt mở” một cách bí ẩn đối với những sự việc diễn ra trong phòng bệnh VIP. Ngoài ra còn có Jung Woong In (đã tham gia "Pinocchio", "Endless Love" và "I Hear Your Voice"), nam diễn viên này lại một lần nữa đảm nhận vai một nhân vật độc ác đến ghê rợn. Là bác sĩ phẫu thuật phụ trách tầng VIP, nơi Kim Tae Hee nằm hôn mê. Cô được chăm sóc bởi một y tá “lạnh lùng đầy uy tín”, đảm nhận vai này là nữ diễn viên nhạc kịch Bae Hye Sun.

Bên cạnh đó, diễn viên điện ảnh Jo Bok Rae (nổi tiếng gần đây với vai diễn trong "C’est Si Bon") cũng tham gia bộ phim, anh đảm nhận vai trưởng khoa ngoại, người ban đầu rất yêu quý nhân vật bác sĩ nội trú của Joo Won. Tuy nhiên, lần lượt những thay đổi mấu chốt trong mối quan hệ đã khiến anh trở thành một con người từ yêu quý chuyển sang căm ghét nhân vật của Joo Won. Có vẻ như anh sẽ không phải là một nhân vật phản diện hoàn toàn mà chỉ là một mối nguy hại thường trực. Anh vẫn có khả năng gây ra một số đe dọa vì biết được những việc làm phi pháp của Joo Won, nhưng vẫn giữ im lặng.

Dàn diễn viên phụ gồm có: một thám tử chuyên săn lùng kẻ lẩn trốn “Yong Pal” (biệt danh của Joo Won khi đến khám bí mật cho bệnh nhân), một kẻ cướp được anh cứu mạng, và một người cho vay nặng lãi – kẻ nắm giữ món nợ lớn của Joo Won. Quả thật là rất hấp dẫn.

“Yong Pal” sẽ lên sóng trên SBS vào tháng 8 tới đây.

Source: Star News, IS Plus.
V-trans by [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
sara_chan + 5 Cảm ơn bạn
nakyung + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-6-2015 14:43:37 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim này quá trời luôn .
Thích Joo Won từ phim Good Doctor
Diễn xuất quá tuyệt vời !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-6-2015 14:55:53 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm mới được cái news chi tiết và ss mini dịch hay quớ ^^
đầu tiên là câu chuyện đã rõ ràng và hấp dẫn hơn, hi vọng các nv đều đc xây dựng đặc sắc chứ ko bị bỏ ngỏ
thứ 2 là sự gia nhập của chú Woong In làm e cực hóng >''<
phim này nhìu nuna với hyung quá chắc Bờm đu và học hỏi mệt nghỉ lun
chưa gì đã thấy mùi bromance chuyển sang hận thù
cô Bae Hye Sun có quen bờm ko nhỉ vì cùng trong giới nhạc kịch, quen thì hội ngộ đủ người ~
vai của Bờm cũng ko phải dạng vừa nên ko sợ bị chìm giữa 1 dàn phản diện mưu mô rồi đó
then kiu mấy ss chăm chỉ, news hấp dẫn nên còm cũng dài
chóng mặt với cái áo chủ thớt quá nghen

Bình luận

lên cơn là chữ tuôn ra nhanh lẹ cực kì =))))  Đăng lúc 27-6-2015 03:11 PM
lâu lắm mới có cái còm dài của nhà Won, đọc cũng chóng mặt luôn =))  Đăng lúc 27-6-2015 03:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-6-2015 15:02:01 | Chỉ xem của tác giả
Dàn cast đỉnh quá đấy.
Ngoài chính thì dàn phụ rất thích chú Jung Woong In trong I hear your voice.
Mà phim cứ như cuộc hội ngộ ấy nhỉ, nào là chú Woong in với joo won, Kim tae hee với jo hyun jae.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-6-2015 15:06:04 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đọc thấy hấp dẫn quá, toàn star thế này nhất Won hâm rồi. Comeback lần này phải thành công nha Bờm ngố
Cảm ơn thớt đăng news ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-6-2015 15:07:13 | Chỉ xem của tác giả
Sự nghiệp diễn xuất cũa anh Jo Hyun Jae lả nhân vật chính diện . Vì thế chúng ta sẽ trông đơi anh vào vai phản
diện như thế nào mong sự bứt phá cũa anh.
Nhìn thấy dàn cast và nội dung phim hấp dẫn ngóng phim ,mong phim thành công
Thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-6-2015 16:04:46 | Chỉ xem của tác giả
Anh Jae cố lên nhé!!!!! Vai phản diện đầu tiên nên tụi em hóng lắm nhá

Hi vong biên kịch cho anh lên hình nhiều nhiều nha

Đoc tóm tắt là thấy hấp dẫn rồi nhá

Hóng phim, tks bn đăng news

Bình luận

gái Cừu tơ quên nam chính cũng 2 lần đóng phản diện à :)) là tuyến nv nam thứ chính đương nhiên sẽ có nhiều đất diễn rồi, MyMy khỏi lo hén  Đăng lúc 30-6-2015 11:51 AM
hixxx dạo này anh nào em thích cũng nhằm vai phản diện mà đóng, thấy cũng lạ lạ, cơ mà sợ cuối phim ngủm quá ss ạ  Đăng lúc 28-6-2015 10:17 AM
Chả lẽ ss phải ủng hộ NV phản diện trong phim này sao? T_T Thích JHJ còn hơn nam chính nữa ^^  Đăng lúc 28-6-2015 07:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-6-2015 16:12:20 | Chỉ xem của tác giả
Xin vui lòng đừng mô tả nữa. Hãy cho chúng tôi xem những tình tiết đầy kịch tính này.
Nôn nóng xem phim của các anh chị quá rồi.
Không biết  tâm trạng mí anh chị như thế nào chứ còn fans hâm mộ đang lâng lâng chào đón để xem anh chị trên màn ảnh. Chưa gì thấy hồi hộp rồi nha.
Thks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-6-2015 16:17:00 | Chỉ xem của tác giả
Đọc news mà hấp dần quá trời luôn, mừ kẻ thù nhiều thế này, có 2 anh mợ liệu có thể chống trả, mong trong phim có thêm người giúp đỡ anh mợ. Mong ngóng phim từng ngày, hi vọng sẽ là 1 bộ phim thành công.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-6-2015 16:37:13 | Chỉ xem của tác giả
Chị Jung Ahn, Tae Hee trẻ lâu thật
Kịch bản phim có vẻ hay
Đội ngũ diễn viên quá tuyệt vời
=>Hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký