Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3467|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Joo Won so sánh hai bạn diễn nữ Moon Chae Won và Kim Tae Hee

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 21-8-2015 20:00:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem ngược lại |Chế độ đọc

Trong buổi nói chuyện với phóng viên Joo Won đã nhận được một câu hỏi yêu cầu anh tiết lộ về sự khác nhau giữa các đồng nghiệp nữ anh đã từng hợp tác, mà cụ thể là Moon Chae Won Kim Tae Hee. Về Moon Chae Won, người đóng vai chính cùng anh trong "Good doctor", Joo Won cho biết, "chị Chae Won rất có tinh thần tự học. Các trang kịch bản của chị ấy được lấp đầy bởi các tờ giấy ghi nhớ", anh tiết lộ rằng nữ diễn viên rất độc lập và thích tự học.

Không giống Moon Chae Won, người dường như thích tự tìm ra kịch bản của mình, Kim Tae Hee thì ngược lại, ít nhất là theo góc độ của Joo Won, anh nói, "Chị Tae Hee là kiểu người lắng nghe đạo diễn và các nhà sản xuất. Trước khi quay, chị ấy trò chuyện với các nhà sản xuất và trên trường quay chị ấy trao đổi với đạo diễn rất nhiều."

Source: allkpop
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-8-2015 21:01:59 | Chỉ xem của tác giả
chị Chae Won rất có tinh thần tự học. Các trang kịch bản của chị ấy được lấp đầy bởi các tờ giấy ghi nhớ", anh tiết lộ rằng nữ diễn viên rất độc lập và thích tự học.

Nhớ nàng Moon quá đê >< Cũng nhớ mấy cảnh hai chị em bác sĩ nhắng nhít bẹo má nhau, lẽ nào đi cày lại Good Doctor bây giờ ><
Joo Won thế nào toàn được đóng cặp với các chị =]] Hồi đóng BM với bạn diễn nhỏ hơn 7 tuổi mà còn bị nàng coi như em trai =]] Ngây thơ trẻ con để đâu cho hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-8-2015 21:09:15 | Chỉ xem của tác giả
Ối, xem news này mới biết anh Won nhỏ hơn 2 chị ấy
Thế mà 2 chị ấy trông trẻ măng quên tuổi thế này anh Won có chết mê mệt khi đóng chung k nhỉ
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-8-2015 21:09:28 | Chỉ xem của tác giả
Kim Tae Hee đã nỗ lực hết mình vì vai diễn.
Chỉ mong Kim Tae Hee sớm được công nhận vì những nỗ lực không ngừng của cô ấy
Chính vì Kim Tae Hee luôn cố gắng không ngừng, vượt qua bản thân mình. Nên cô ấy hoàn toàn xứng đáng có được những gì tốt nhất.
Cám ơn chủ tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-8-2015 21:12:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Kịch bản của Yong Pal làm mình xem cũng không lắm bắt hết được những diễn biến xảy ra tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-8-2015 21:20:14 | Chỉ xem của tác giả
Tưởng so sánh hơn kém
Hóa ra là anh kín đáo cũng lộ liễu tâng bốc 2 bạn diễn xinh đẹp của mình đây mà
Anh đúng là tinh tế kinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-8-2015 21:45:31 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ chị Moon Chae Won lâu quá chưa thấy chị đóng phim truyền hình
A Joo toàn cặp cả diễn viên xinh đẹp không à
Cảm ơn bạn dịch !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-8-2015 22:08:12 | Chỉ xem của tác giả
Joo Won luôn khiêm nhường và giúp người bên cạnh mình tỏa sáng, và anh không biết chính điều đó khiến anh tỏa sáng hơn rất nhiều.
Người vừa cần mẫn, vừa khiêm tốn, có tinh thần cầu tiến, quan tâm người khác, tốt bụng, không ngại khó,v.v. như anh thì ai mà chịu cho thấu chứ. Rốt cuộc điểm yếu của anh là gì vậy? Gần như hoàn mỹ rồi còn đâu.
Anh nhớ giữ gìn sức khỏe anh nha, làm việc mệt mỏi thế này như anh cứ cố gắng không thôi, không chịu nghĩ cho mình là không được đâu TT_TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-8-2015 22:34:36 | Chỉ xem của tác giả
Theo như Joo Won thì tính cách của hai nữ diễn viên có vẻ trái ngược nhau nhỉ: Moon Chae Won thì là người luôn thích tự tìm hiểu và khám phá rồi tự xây dựng cách diễn xuất cho mình. Cái này thì rất giống với tính cách của Moon Chae Won đã từng chia sẻ với mọi người: trước khi cô ấy hợp tác với nam diễn viên nào cô ấy thường nghiên cứu kỹ diễn xuất, tính cách của người đó qua các bộ phim cũng như các bài báo về bạn diễn đó để khi hợp tác đạt hiệu quả cao nhất. Trong khi đó Kim Tae Hee thì ngược lại, cô ấy thuộc kiểu người thích lắng nghe người khác để rồi từ đó rút ra cách diễn của mình. Có lẽ chính vì thích lắng nghe nên cô ấy luôn tiếp nhận những lời nhận xét về diễn xuất của mình một cách nghiêm túc và từ đó cố gắng để hoàn thiện nó. Có lẽ Joo Won khá thú vị khi hợp tác với hai nữ diễn viên có 2 cá tính cách khác nhau như thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-8-2015 02:19:13 | Chỉ xem của tác giả
Câu hỏi này khá nhạy cảm, nhưng Joo Won trả lời cũng rất khéo, ko mếch lòng ai mà cũng ko mếch lòng fan của ai

Thật ra đúng là mỗi diễn viên có 1 kiểu làm việc khác nhau, có ng thích chủ động làm mọi thứ theo ý mình, có ng thì muốn nghe ý kiến của nhiều ng rồi mới đưa ra quyết định của mình.

Good Doctor mình xem có 2-3 tập đầu thôi, nhưng về chemistry mà nói thì mình thấy JW có nhiều chem với KTH hơn đó, dù mình thích MCW hơn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách