Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2089|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Joo Won nói về tính cách của Kim Tae Hee sau màn ảnh

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Joo Won, người đang tạo nên cơn sốt phòng vé với "It's Him" vừa được phỏng vấn trên "Ilgan Sports". Đối với bộ phim điện ảnh đang dẫn đầu phòng vé này anh hy vọng sẽ đạt được ít nhất 3.5 triệu lượt người xem.

Joo Won đang được xem là một trong những diễn viên hot nhất tại thời điểm hiện tại một phần vì bộ phim truyền hình gây sốt gần đây của anh "Yong Pal". Anh đã dành một khoảng thời gian trong buổi phỏng vấn để nói về bạn diễn của mình - nữ diễn viên Kim Tae Hee. Anh chia sẻ "Tôi nghĩ rằng từ khi cô ấy trở thành ngôi sao hàng đầu cô ấy sẽ hành động như một nghệ sĩ nữ với căn bệnh ngôi sao. Nhưng cô ấy đã không giống như vậy, cô ấy rất chu đáo."

Theo như Joo Won, cô ấy luôn ủng hộ và quan tâm đến anh "Bạn sẽ phải có khoảng thời gian khó khăn." Kim Tae Hee có niềm đam mê mãnh liệt với công việc và nó đã thúc đẩy anh làm việc chăm chỉ hơn. Anh nói tiếp "Kim Tae Hee chưa bao giờ hờn dỗi hay thất vọng khi đạo diễn phê bình diễn xuất của cô ấy. Cô ấy sẽ tiếp thu những lời phê bình đó để bản thân tiến bộ hơn, cố gắng để có thể cải thiện cảnh quay của mình."

Source: http://www.soompi.com/2015/11/05 ... scenes-personality/
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-11-2015 15:05:16 | Chỉ xem của tác giả
nữ thần của e, luôn luôn cố gắng và không ngừng cố gắng vs công việc mà mình đã lựa chọn đi theo
mỗi ngày lại iu con người này nhiều hơn, ngưỡng mộ nhân cách này nhiều hơn
tình yêu 10 năm của e cố lên, nghỉ ngơi và sớm comeback nhé, iu hee nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-11-2015 18:13:07 | Chỉ xem của tác giả
Anh chia sẻ "Tôi nghĩ rằng từ khi cô ấy trở thành ngôi sao hàng đầu cô ấy sẽ hành động như một nghệ sĩ nữ với căn bệnh ngôi sao. Nhưng cô ấy đã không giống như vậy, cô ấy rất chu đáo."

KTH gần như là con người hoàn hảo
vừa xinh đẹp, học giỏi, diễn xuất cũng ngày càng tốt,
lại không mắc bệnh ngôi sao nữa thật đáng ngưỡng mộ
thanks bạn dịch tin

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-11-2015 20:03:37 | Chỉ xem của tác giả
Kim Tae Hee cứ như nữ thần xinh đẹp diễn xuất ngày càng hay nữa chứ, đã vậy không mắc bệnh ngôi sao( điều này thật tuyệt vời.
chờ mong tác phẩm tiếp theo của chị Kim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-11-2015 21:16:00 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh chị nhìn đẹp đôi quá
NHưng tiếc là chị ý là hoa có chủ rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-11-2015 21:59:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vẫn còn dàng cho nhau những lời có cánh thế này đây
Ngưỡng mộ ss Hee nhà em quá, ko lẽ có người hoàn hảo đến mức này sao
Chưa từng thấy điểm j ko dc từ chị, bị chê diễn xuất thì đã cố gắng vượt bậc trong Yong Pal luôn, thực sự quá nể
Thank bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-11-2015 00:05:03 | Chỉ xem của tác giả
Hee luôn khiêm tốn, thông wa YongPal diễn xuất của Hee đã tốt hơn rất nhiều, diễn viên ai cũng
nỗ lực hết mình vs vai diễn của mình, và Hee cũng vậy; lần này Hee làm rất tốt nhân vật Yeo Jin,
k có gì để chê cả, mog rằng cuối năm này sẽ đc nhìn thấy Hee lên nhận giải và cả Won nữa, couple
này rất đẹp đôi, sẽ nhớ mãi YongPal lắm lắm đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-11-2015 14:00:00 | Chỉ xem của tác giả
Sis Kim Tae Hee mà lại, Anh không nói thì giang hồ cũng biết rồi!
Mà sis diễn hay thế mà sao hay bị chê vậy nhỉ! Hic
Xem Yong Pal rất hay! Chemistry của anh chị cũng không như nhiều couple khác nhưng vẫn rất thích cặp dôi này!
Cảm ơn chủ thớt nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách