Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8524|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Joo Won đích thân thông báo với fan việc nhập ngũ vào tháng 5 thông qua V line // SBS quyết định buổi họp báo 'My Sassy Girl' sẽ diễn ra vào ngày 15/5

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Joo Won đã chào fan của mình thông qua V app của Naver vào ngày 14/4.

Mặc cho trời đang mưa và rất lạnh, Joo Won vẫn ghé thăm 'Joo Won Forest', khu vườn được trồng bởi fan như là một món quà kỷ niệm 6 năm ra mắt của anh. Khi đang nói chuyện với fan về khu rừng và thời tiết, Joo Won đã thông báo về việc nhập ngũ vào tháng 5 sắp tới của mình vừa được xác nhận.

Anh nói "Tôi sẽ nhập ngũ vào ngày 16/5, tôi không biết là có thể gặp để chào các bạn lần nữa không nhưng... rồi sẽ ổn thôi. Tôi sẽ vào quân đội, nơi mà tất cả những người đàn ông ở Hàn Quốc đều phải đến. Tôi sẽ trở lại sau khi cống hiến 2 năm với toàn bộ sự nỗ lực của tôi trong quân ngũ. Vì tôi muốn đích thân cho các bạn biết về việc này, nên tôi đến đây để chào các bạn từ 'Joo Won Forest'."

Theo báo chí thì để Joo Won có thể tham dự cuộc họp báo cho bộ phim sắp tới 'My Sassy Girl', SBS đã quyết định sẽ tổ chức cuộc họp báo vào ngày 15/5, một ngày trước khi Joo Won nhập ngũ. Bộ phim được dự kiến lên sóng vào tháng 6, nhưng hiện tại vẫn chưa thông báo thời gian cụ thể.

Source
[email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sara_chan + 5 Đại gia xứt hiện =)))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-4-2017 19:20:01 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Em ngồi chỗ đẹp 1 lần ))
Khu vườn đẹp quá, còn đẹp hơn vì nó được mang tên Joo Won, bởi tấm lòng của các bạn fan Hàn.
Vậy là Bờm chính thức đi nghĩa vụ rồi, thật vui khi chính Bờm xác nhận thông tin này với fans.
Chúc Bờm hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ.

Bình luận

fan chỉ muốn tống cổ đi cho lẹ nên mừng húm :v  Đăng lúc 14-4-2017 07:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-4-2017 19:43:24 | Chỉ xem của tác giả
Thật thích cái cách anh thông báo với fan, anh đã tự mình nói cho mọi người biết, chúc anh nhập ngũ thuận lợi và bộ phim cuối cùng trước khi nhập ngũ của anh thành công,thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-4-2017 20:16:12 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chòy oy, 15 họp báo thì 16 anh đi rồi T_T mong tới ngày có phim nhưng lại k mong tới ngày tạm biệt anh. cơ mà v là phim sẽ chiếu trong thgian anh nhập ngũ rồi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-4-2017 20:17:03 | Chỉ xem của tác giả
"Tôi sẽ vào quân đội, nơi mà tất cả những người đàn ông ở Hàn Quốc đều phải đến. "
Thích cái cách mà Joo Won thông báo với fan của mình
Hãy ra đi, sau 2 năm thôi và trở về mạnh hơn trước
Mọi người sẽ chờ sự trở về của Joo Won
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-4-2017 22:04:37 | Chỉ xem của tác giả
Joo Won thông báo với fan 1 cách tự nhiên và chân thành nhất
Nghe anh thông báo vậy hơi buồn nhưng rất ấm lòng trong thời tiết như thế
Tạm xa anh 2 năm với niềm tin sau khi trở lại anh sẽ mạnh mẽ, trưởng thành hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-4-2017 09:25:27 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay nhiều sao hàn nhập ngũ quá
Mong Joo Won sớm  hoàn thành nhiệm vụ trở về bình an nhé
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-4-2017 13:45:01 | Chỉ xem của tác giả
Anh đi sớm về sớm thôi mà
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-4-2017 15:37:59 | Chỉ xem của tác giả
Buồn vì anh sắp đi, nhưng vui vì anh tự thông báo với fans và đi trước khi có giấy gọi. Fans sẽ đợi anh quay về để xem bộ phim mới tiếp theo của anh. Dạo này em dừng xem phim Hàn vì phim của anh chưa chiếu. hehe. Hôm họp báo anh tham gia nữa thì quá tuyệt, được thấy anh trước khi nhập ngũ. Diến viên tài năng Joo Won, anh đi cố gắng hoàn thành tốt nhiệm vụ và trở về mạnh giỏi, men lì hơn trước nhé! Love You!
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-4-2017 16:44:00 | Chỉ xem của tác giả
Anh đi đợt nài em lo quá Won à :/, tình hình chính sự căng thẳng thế kia cơ mà huhu.Dù sao thì cũng phải chiệu chứ biết sao bây giờ.
Best wish for you Won oppa à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách