Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6856|Trả lời: 140
Thu gọn cột thông tin

Joo Won chiến thắng Daesang đầu tiên sau 5 năm debut "Tôi sẽ là một diễn viên chân chính." | Vietsub Joo Won at SBS Drama Awards 2015

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-1-2016 12:13:48 | Xem tất |Chế độ đọc

Người chiến thắng giải thưởng cao quý nhất tại SBS Drama Awards 2015Joo Won với vai diễn Kim Tae Hyun trong bộ phim truyền hình “Yong Pal”.

SBS Drama Awards 2015 được tổ chức tại hội trường COEX D, Samseong-dong, Seoul vào ngày 31/12 vừa qua.

Sau 5 năm ra mắt, Joo Won đã chiến thắng Daesang đầu tiên trong sự nghiệp. Trong bài phát biểu khi nhận giải, Joo Won chia sẻ, “Tôi chỉ vừa mới bước sang tuổi 30. Tôi đã trải qua những năm tháng tuổi 20 thật sự khốc liệt. Điều này khiến tôi cảm thấy đây là phần thưởng cho những nỗ lực đó. Tôi không hối tiếc dù chỉ một ngày và thật không dễ dàng. Khi ghi hình ‘Yong Pal’, bản thân tôi đã cố gắng làm việc chăm chỉ, không ngủ trong một tuần liền. Tôi có thể làm được điều đó là nhờ vào sự giúp đỡ của các nhân viên đoàn phim và các diễn viên.”

Anh ấy nói thêm, “Không ai là hoàn hảo cả và tôi cũng vậy. Tôi còn rất nhiều thiếu sót và nhờ sự cảm thông của mọi người tôi mới có thể hoàn thành tốt bộ phim và giành được giải thưởng này. Tôi thực sự biết ơn các nhân viên đoàn phim, các diễn viên và fan đã ủng hộ tôi. Thật khó để bản thân có thể đứng vững trong thời gian quay phim. Đôi khi tôi rất muốn nổi nóng và có những lúc gần như đánh mất chính mình. Tôi phải cảm ơn fan của tôi, gia đình của tôi và công ty quản lý đã dắn dắt tôi đi đúng hướng. Tôi đặc biệt gửi lời cảm ơn đến người yêu thích ‘Yong Pal’ nhất, là bà của tôi. Hiện giờ chắc bà cũng đang xem. Tôi sẽ cố gắng hơn nữa để cho bà thấy một hình ảnh tốt đẹp hơn của tôi trên truyền hình. Tôi đã suy nghĩ rất nhiều rằng liệu tôi có nên thay đổi, hay tiếp tục sống như cách tôi đang sống. Với giải thưởng này tôi nghĩ mọi thứ sẽ ổn chỉ cần tôi là chính mình. Tôi sẽ làm việc chăm chỉ hơn, hoàn thiện bản thân hơn mỗi ngày và trở thành một diễn viên chân chính. Cảm ơn các bạn rất nhiều.”

Lễ trao giải SBS Drama Awards 2015 khép lại một năm đại thắng của Joo Won khi gặt hái 4 giải thưởng:
- Daesang (Grand Prize)
- Chinese Netizen Award
- Top 10 Star
- Best Couple (với Kim Tae Hee)

[Vietsub] Joo Won got Grand Prize - Daesang by [PpyongTeam]

[Vietsub] Chinese Netizen Award - Joo Won by [PpyongTeam]

[Vietsub] 'Yong Pal' Parody by [PpyongTeam]

Source
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
nakyung + 5 Cảm ơn bạn
phuongha109 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2016 12:19:35 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Chúc mừng anh 1 lần nữa vì vai diễn yongpal quá xuất sắc
hy vọng đây sẽ là động lực để anh có thêm những tác phẩm tuyệt vời nữa
5 năm debut và 1 giải daesang thật ko phải là thường đâu nhé
Thanks bạn vì news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2016 12:31:55 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Chúc mừng Joo Won, giải thưởng rất xứng đáng cho những đóng góp của anh.
SBS không chỉ trao Daesang vì Yong pal mà còn là cả quá trình 5 năm với những cống hiến xuất sắc.
Hi vọng anh tiếp tục phát  huy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2016 12:38:08 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Chúc mừng Joo Won !!! Thấy Won vừa khóc vừa phát biểu mà thương lắm luôn í
Cực kì cực kì ấn tượng với diễn xuất của JW trong Bridal Mask, dù vai tốt hay vai xấu gì thì cũng đóng cực ổn, từ đó yêu mến Won đến bây giờ. Mới chỉ sau 5 năm debut thôi mà ảnh đã đạt được daesang rồi, dù có nhiều tranh cãi nhưng mình thấy JW xứng đáng với giải thưởng này vì khả năng diễn xuất và nỗ lực làm việc không ngừng, chăm chỉ của anh, đóng YP mà một mình gánh team, đến nỗi mắt thì thâm, mặt thì hóp vào vì bị sụt kí.
Mong là sự nghiệp diễn xuất của JW sẽ ngày càng thành công hơn nữa.
Cám ơn chủ thớt dịch new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2016 12:38:40 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Chúc mừng Joo Won.
Giải thưởng danh giá nhất của lễ trao giải đã thuộc về bạn ấy rồi
Cám ơn bạn dịch tin.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2016 12:46:58 Từ di động | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Cột mốc cho ngày đầu tiên của tuổi 30 thật ấn tượng.  Những năm tháng của tuổi 20 đã trôi qua với nhiều nổ lực, cố gắng và hy vọng. Anh đã sống, đã lao động và cống hiến ko ngừng. Chặng đường dài của tuổi trẻ vừa trôi qua, anh đang đặt những bước chân đầu tiên trên đại lộ của sự trưởng thành vượt bậc và lôi cuốn vô bờ. Cảm ơn anh- chàng trai hoạt động ko ngừng nghỉ. Cảm ơn vì những vai diễn ấn tượng, vì niềm đam mê mãnh liệt với những cảm xúc vô bờ, cảm ơn sự nghiêm túc trong công việc và cả sự chân thành, bình dị của anh. Chúc mừng anh vì giải thưởng danh giá này, dù xung quanh hào quang này có nhiều giông gió, nhưng với trái tim và cảm nhận của 1 khán giả chân thành luôn dõi theo anh, em biết anh xứng đáng có được vị trí này như thế nào. Giải thưởng đến với anh vào 1 thời điểm vô cùng ý nghĩa. Em thấy anh cảm động thế nào, trân trọng ra sao và những giọt nước mắt anh rơi trong dòng cảm nghĩ về quá trình đã trải qua. Anh vẫn như mọi khi, thành công ko chỉ của riêng anh mà là của cả đoàn phim, cả 1 tập thể. Anh chia sẻ niềm vui với mọi người, cảm ơn những điều tốt đẹp mà mọi người mang lại. Có mệt mỏi, có áp lực nhưng nhờ những sự an ủi, quan tâm đó mà anh đã vượt qua, đã đi đúng hướng và tỏa sáng ở đây. Joo Won của ngày hôm nay trưởng thành từ chính những nổ lực of bản thân, mạnh mẽ hơn nhờ tình yêu của fan hâm mộ, chân thành hơn nhờ những người xung quanh. Biết rằng những gì anh nói hôm nay về ngày sau sẽ thành hiện thực, thế nên em chỉ chúc anh khỏe mạnh để hoàn thành nó, chúng em sẽ cùng anh chia sẻ ánh hào quang của những ngày sau. Cảm ơn ss Zang về cái tin vui tưng bừng này ạ :3

Bình luận

Mình rất thích bình luận của bạn, cảm giác như có người giúp mình nói lên những suy nghĩ cảm xúc của mình về tin vui này vậy! Thank bạn!  Đăng lúc 9-1-2016 12:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2016 12:51:16 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Chúc mừng anh cuối cùng cũng được đền đáp công sức đã bỏ ra nhé. Hy vọng nền giải trí Hàn Quốc càng ngày càng có nhiều những diễn viên tài năng và tâm huyết như anh

Bình luận

uki duki :x  Đăng lúc 8-1-2016 04:46 PM
Hehe xem mà có gì hiểu thì cứ hỏi nhaa mình giải thích cho :3  Đăng lúc 8-1-2016 01:36 PM
hố hố được cái mấy bạn ở kites rất là nhiệt tình ý  Đăng lúc 8-1-2016 08:32 AM
hí hí mình cuồng show này lắm có người coi chung vui muốn chết :3  Đăng lúc 7-1-2016 07:47 PM
hí hí cảm ơn bạn nhiều nhiều  Đăng lúc 7-1-2016 05:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2016 12:56:50 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Ôi chờ mong bao lâu nhà mình cũng dịch tin này.
Thanks ss Zang đã bỏ công dịch tin nhiều nhá
Chúc mừng Wonnie dành giải DAESANG nhá, cuối cùng những nổ lực của anh đã được công nhận. Mặc dù năm nay Yong Pal dành được rating cao nhưng mạch phim về cuối hơn bị đuối một tí nhưng được rating như vậy chính la nhờ những nổ lực của anh, ss Hee và cả đoàn làm phim..
Em sẽ luôn hâm mô và theo dõi anh. Chúc anh trở thành 1 diễn viên giỏi, ngày cang hoàn thiện diễn xuất của mình hơn và trở thành một diễn chân chính.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2016 12:58:43 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Chúc mừng anh đã đạt giải daesang!
Vậy là 5 năm nỗ lực phấn đấu cuối cùng đã gặt hái quả ngọt rồi
Mong rằng năm 2016 sự nghiệp của anh sẽ càng rực rỡ hơn nữa
Thanks bạn đã dịch tin1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2016 13:03:49 | Xem tất

Trả lời thưởng +3