Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1083|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

John Park chứng minh sự thông minh của mình và tiết lộ anh ấy được cast trong "Problematic Men”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
John Park tiết lộ rằng anh ấy gần như đã trở thành một thành viên cố định ở chương trình “Problematic Men” của đài tvN.

Vào ngày 28 tháng Tám vừa qua, trong tập mới nhất của chương trình truyền hình này , nam ca sĩ đã chia sẻ : “Tôi gặp PD Khi “Problematic Men đã bắt đầu. Anh ấy đã đề nghị tôi tham gia chương trình như một thành viên chính thức.”

Anh ấy tiết lộ rằng mình đã quyết định vượt qua cám dỗ của lời mời hấp dẫn này , nam ca sĩ giải thích thêm rằng: “ Lúc đó tôi cảm thấy mình đnag mang một hình ảnh ngốc nghếch, vì vậy tôi nghĩ rằng người xem có thể bị nhầm lẫn nếu tôi tham gia vào chương trình này.”

Chàng ca sĩ châm biếm nói: “Tôi đã thực sự muốn đến đó nhưng tôi lại rất lo lắng vì mọi người ở đây đều rất thông minh. Sau đó , tôi thấy Kwon Soon Il ( thành viên nhóm nhạc Urban Zakapa) xuất hiện và tôi đã nghĩ rằng mình cũng có thể đến đây và làm tốt mọi thứ.”

John Park nói thêm rằng: “Tôi đã học tập chăm chỉ trong toán học và những môn khoa học. Tôi nhận được điểm tốt ngay cả khi tôi chỉ dành thời gian nghiên cứu một chút.”

Anh ấy cũng tiết lộ rằng trước đây mình đã có một điểm số hoàn hảo cho phần thi SAT của môn Toán. Nam ca sĩ đã đạt 800 điểm cho môn học này.

Nghe nói John Park đến từ Đại học Northwestern, Tyler Rasch - một cựu sinh viên đến từ Đại học Chicago nhận xét rằng: “Để nhập học vào trường Northwestern là một điều không dễ dàng gì. Tôi nghe nói đó là một ngôi trường đại học tốt."

John Park giải thích: Trường Đại học Chicago chỉ nhận những học sinh có thành tích thực sự tốt, trong khi đó trường Đại học Northwestern thì lại nhận học sinh không có chỉ có thành tích học tập tốt mà còn có những thành tích trong những hoạt động khác ."

“Problematic Men” được phát sóng vào ngày Chủ Nhật lúc 23 giờ KST.

E-trans: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-8-2016 21:14:12 | Chỉ xem của tác giả
Anh Park thông minh mà
Nhưng cứ tham gia RM là lại bật chế độ ngố thỳ phải
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-8-2016 13:43:33 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng ấn tượng với anh nè mỗi lần tham gia RM lại bao ngố, như bản sao của KS vậy. Haha
Giờ mình mới biết là anh ý siêu vậy, nhìn cái mẹt của anh ý ko nhận ra
Thanks chủ top đã trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-8-2016 23:16:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chúc dự án phim của anh thành công nhé. phim tvN thì nội dung ổn quá rồi...tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách