Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3184|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jo Jungsuk và Do Kyungsoo "My Annoying Brother" xác nhận ra mắt tháng 11

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Từ cuối tháng 11 mùa đông này, mang đến cho Hàn Quốc niềm vui và những khoảnh khắc cảm động chính là Jo JungsukDo Kyungsoo, những người sẽ thể hiện một câu chuyện hài hước về tình anh em trong "My Annoying Brother" (Đạo diễn Kwon Sookyung). Bộ phim mới đây đã tiết lộ poster đầu tiên "sự trở lại của người anh trai" ra công chúng.

"My Annoying Brother" sẽ mang đến câu chuyện kỳ lạ và bất ngờ của hai anh em - người anh trai với 10 tội lừa đảo (Jo Jungsuk) và người em trai là vận động viên quốc gia (Do Kyungsoo) dưới góc nhìn hài hước. Từ các phim điện ảnh "Architecture 101" (2012), "The Face Reader" (2013) cho đến truyền hình "Jealousy Incarnate" (2016), Jo Jungsuk đã chứng tỏ khả năng diễn xuất đa dạng những vẻ ngoài và tính cách khác biệt. Trong bộ phim, anh đóng vai Go Doosik, một tên bịp bợm với 10 tội danh và lợi dụng tai nạn không may của em trai để thoát cảnh tù tội. Do Kyungsoo (EXO D.O.), nhận được sự chú ý từ các vai diễn điện ảnh và truyền hình, được coi là một bluechip của Chungmuro sẽ vào vai Dooyoung, một vận động viên judo nổi tiếng nhưng gặp phải tai nạn bất ngờ.

Bộ phim kể về cuộc sống chung một mái nhà giữa người anh trai với tâm địa xấu xa và người em trai mù loà qua lăng kính hài hước. Diễn xuất tinh tế và tương tác nhịp nhàng giữa hai diễn viên sẽ mang đến tiếng cười vui vẻ cho người xem trong quý cuối cùng của năm này. Xác nhận công chiếu vào cuối tháng 11, bộ phim đã thu hút sự quan tâm với poster độc đáo đầu tiên "sự trở lại của người anh". Chỉ đơn giản là bóng của hai diễn viên nhưng poster đã làm nổi bật được tính hài hước của câu chuyện. Hơn nữa, lời đề tựa đi cùng "Không phải ai mà lại là anh ta quay.về.nhà!" đã khơi gợi sự tò mò về những gì sẽ xảy ra khi Doosik, một lần nữa lại xuất hiện trong cuộc đời Dooyoung.

Bộ phim sắp ra mắt còn được mong chờ đặc biệt hơn khi đội ngũ sản xuất cần mẫn tạo nên "My Annoying Brother" chính là những con người đã làm nên "Miracles in Cell Number 7" (2013). "Secretly, Greatly" (2013) và "Accidental Detective" (2015) vừa hài hước nhưng cũng đầy cảm động. "My Annoying Brother" sẽ ra rạp từ cuối tháng 11, thể hiện mối quan hệ khăng khít giữa hai diễn viên thủ vai hai anh em, cũng như sự phối hợp và đam mê xuất chúng của họ.

Source: Xsportnews
English translation: @enthralleddd 1 | 2
Vietnamese translation: [email protected]

Spoiler cốt truyện:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-10-2016 04:09:49 | Chỉ xem của tác giả
Kang Dong Won có phim tháng 11, Jo Jung Suk cũng có phim tháng 11 giết tôi à, định phân thân tôi ra thành mấy mảnh thế, đu 1 phát 2 nơi thế này tôi sao đủ sức
Aizz, nhưng mà tôi đang nuôi hy vọng ông kia dần thoát vai hài đi mà sao ông lậm thế hả ông Phim này không hiểu có mấy phân đoạn cảm động nhưng chắc sẽ do D.O. khơi mào khá nhiều đây. Cái mẹt ông diễn đểu chắc như bắp nên thiệt ra tui trông đợi nhất lúc ông hồi sinh tâm hồn người anh để chăm sóc cho cậu em mù lòa thôi Tuyệt nhất là lần này không chỉ có yêu đương nam nữ nữa, lạy trời cuối cùng ổng cũng chịu đáp ứng nguyện vọng của con 1 lần
Chúc ông thành công nhé, tôi đã sẵn sàng mếu máo te tua với Vanishing time rồi quay sang cười như con dở với phim của ông rồi đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-10-2016 09:32:24 | Chỉ xem của tác giả
có cả Kyung Soo với Jo Jung Suk thì nhất định phải xem thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-10-2016 10:09:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Quan trọng là phim có về rạp VN không nữa. Mong CGV mang phim về cho em mừng. Không thôi phải chờ tới khi trên mạng có mới xem được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-10-2016 12:13:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ra rồi ra rồi. Chỉ chờ có thế. Mong được gặp 2 anh em nhà này quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-10-2016 12:14:52 | Chỉ xem của tác giả
Có anh ung thư vú đóng thỳ nhất định phải hóng rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-10-2016 13:47:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim có cả Park Shin Hye đóng vai khá quan trọng mà không được nhắc đến nhỉ. Buồn quá. Nhưng vẫn hóng phim rất nhiều. Hi vọng phim sẽ thành công và bà Heo lại có thêm những người bạn thân thiết. Cố lên, cố lên.

Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-10-2016 14:12:55 | Chỉ xem của tác giả
nhìn dàn cast đáng mong đợiughê ^^
hi vọng phim thành công
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-10-2016 16:53:56 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim kể về cuộc sống chung một mái nhà giữa người anh trai với tâm địa xấu xa và người em trai mù loà qua lăng kính hài hước. Diễn xuất tinh tế và tương tác nhịp nhàng giữa hai diễn viên sẽ mang đến tiếng cười vui vẻ cho người xem trong quý cuối cùng của năm này.

Chỉ đọc thui mà thấy háo hức muốn xem phim rùi, Anh Jo lại đóng vai hài nữa ư?
Hóng phim để xem ông anh có tâm địa xấu xa ntn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-10-2016 18:08:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
DO dạo này chăm đóng phim quá. Hónginggg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách