Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1250|Trả lời: 7
Thu gọn cột thông tin

Jo Jungseok được mong đợi tham gia Brother. Cùng với D.O. sẽ là hai anh em ruột?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-8-2015 10:15:54 | Xem tất |Chế độ đọc

Diễn viên Jo Jungseok (35) đang xem xét phim điện ảnh Brother (Hyung)

Theo các đại diện vào chiều ngày 28/07, Jo Jungseok đang thảo luận chi tiết về việc góp mặt trong bộ phim “Brother” với vai diễn người anh trai. Trước đó, thành viên nhóm EXO D.O. (22, tên thật Do Kyungsoo) đã được nhắc tới như một đề cử triển vọng cho vai người em trai, từ đó thu hút sự tò mò của công chúng về sự phối hợp giữa họ như hai anh em.

Jo Jungseok xuất hiện gần đây nhất trong bộ phim truyền hình Thứ 6 – Thứ 7 Oh My Ghostess, đóng vai bếp trưởng Kang Sunwoo làm rung động trái tim những cô gái. Anh khởi nghiệp với vai trò một diễn viên nhạc kịch trước khi gây dựng sự nổi tiếng của mình trong phim điện ảnh Architecture 101 với nhân vật Napddeuki. Từ những vai hài hước đến những vai nghiêm túc và nặng nề, anh đã chứng tỏ được khả năng diễn xuất đa dạng của mình.

D.O. đã hoàn thành vai diễn Han Kangwoo trong bộ phim It’s Okay It’s Love giữa lịch trình của EXO để tìm cho mình một chỗ đứng với tư cách một diễn viên-thần tượng. Cậu đang tự tin là một diễn viên, thu hút toàn bộ sự  quan tâm chỉ một năm sau khi ra mắt trên màn ảnh rộng với Cart.

Brother kể về hai người anh em, và trước nhất là một câu chuyện về tình người. Đó là lời kể về sự trưởng thành của một người em trai khi phải trải qua một tai nạn không may mắn và một người anh trai luôn trông chừng chăm nom đứa em của mình.

Nếu đạo diễn Kwon Sookyung của Barefoot Kibong là người giữ  lấy chiếc loa thì biên kịch Yoo Youngah của Micracle in Cell No. 7 sẽ nắm chặt cây bút. Người xem trông đợi rất lớn vào cách mà đội ngũ sản xuất tuyệt vời này sẽ thể hiện những cảm xúc gia đình ấm áp và tinh tế xuyên suốt như thế nào. Trong khi đó, Brother đang tiến đến hoàn thành giai đoạn lựa chọn diễn viên chính và dự định khởi quay khoảng tháng 10 tới.

Source: The Fact
Eng trans: fydokyungsoo
Viet trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2015 10:45:35 | Xem tất
2 cái ảnh chụp này nhìn 2 người khá giống nhau đấy
Để cùng kiểu tóc khuôn mặt cũng hao hao
Cơ mà dạo này D.O đắt show đóng phim nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2015 12:15:42 | Xem tất
Ôichef...@@
Mod thiệt là biết chọn ảnh quá đi ah...hình tượng chef đẹp trai đầy "sinh khí" của mềnh T.T
Dạo này đang hơi bị bấn loạn với chef ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2015 12:24:32 | Xem tất
Ghi Jo Jong Suk thì mình đang còn nhận ra..
Hẳn là chef haha. Anh này đóng hơi bị chắc tay
D.O dạo này cũng bận rộn quá nhể, từ vai nhỏ trong It's okay, that's love mà giờ đóng bao nhiêu movie rồi. 1 phần cũng nhờ fandom hùng mạnh nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2015 13:31:56 | Xem tất
Nhìn ảnh thấy hai anh có vẻ giống nhau
Đóng vai anh em ruột chuẩn quá rồi
Cảm ơn bạn đăng !!!!!!1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2015 16:10:40 | Xem tất
2 cái ảnh này trông D.O với Jo Jung Suk giống nhau thật, như 2 anh em ruột ấy
anh Chef diễn thì quá hợp, diễn xuất của ảnh ko chê vào đâu được.
còn D.O dạo này chăm chỉ đóng phim quá ha
cám ơn bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2015 21:37:00 | Xem tất
Thật may vì mình biết Jo Jung Seok trong giai đoạn mà anh ấy đang liên tục đóng phim như vầy.
Rất thích vai Chef trong OMG của anh và dĩ nhiên ủng hộ anh nhận vai trong Brother để mình còn có phim mà hóng.
Bộ phim về tình người ấm áp, hy vọng sẽ sớm có confirm từ dàn diễn viên để khởi quay đúng tiến độ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2015 21:55:28 | Xem tất
Biên kịch là của Micracle in Cell No. 7 thì yên tâm quá rồi
bạn D.O chưa tham gia nhiều phim nhưng diễn khá tốt
thích bạn từ thời ong vàng IOIL
Suk già thì mình luôn tin vào con mắt nhìn kịch bản của ổng
(ngoại trừ vụ bị thím Jung troll thời TBLSS)
số vai diễn của ổng chưa nhiều nhưng ít khi lặp lại chính bản thân mình
đều là những vai có cá tính riêng nên mong chờ xem nhân vật lần này có sắc thái như nào
chỉ có điều là anh còn 2 movie đóng rồi mà chưa ra rạp đấy anh Suk ạ
xong vai Chef lần này anh tha hồ chạy xô quảng bá movie cũ rồi lại quay movie mới
nhưng đừng lặn mất tăm là được,
kiếm nhiều xèng về còn cưới vợ, anh già hwaiting

THank bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách