Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ohlala08
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jo Jung Suk và Gong Hyo Jin đang thảo luận để cùng góp mặt trong một bộ phim truyền hình mới

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 3-2-2016 18:51:18 | Chỉ xem của tác giả
ôiiiiiiii bạn Ohlala tái xuất là mang đến cái tin vui bự như thế này đây. Cho mình *nắm tay* *kéo lai* *ôm* cái hehe.

oppa ơi làm ơn nhận lời dùm đi. Ngoài Dots ra thì mình không còn trông mong gì nữa rồi. Oppa cho chúng em già đây có cái trông đợi đi nào haha.

Anh già nhà ta mà hợp diễn cùng ss Gong nữa thì siêu hài kiểu tự nhiên khỏi đỡ nổi. Mình sẽ theo sát dự án mới này.

Bình luận

Lo cày để cưới vợ đây mà. Nhớ nụ cười của anh ây trên màn ảnh nhỏ quá. Mình là fans nên phải cho mình được tham, a ấy cứ diễn hoài diễn nhiều đi hehe.   Đăng lúc 4-2-2016 08:03 PM
*Ôm ôm**nhảy nhảy* vui quá nàng ơi,hi vọng 2 anh chị nhận lời.Nghĩ tới đã thấy hài rồi Lão già dạo này làm việc năng suất qua  Đăng lúc 4-2-2016 03:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 3-2-2016 20:07:53 | Chỉ xem của tác giả
Anh già nhà ta đỏ nhỉ, toàn đóng với mỹ nhân không. Idol có,người mẫu có, diễn viễn cá tính có.
Có điều... như Ôla nói, bác đạo diễn nhớ sắm mấy cái bục gỗ nhé, chứ không thì mấy cảnh cận, lãng mạn nó gây cười lắm đó.
Ôla lâu lắm rồi mới lại thấy ngoi lên.
Chúc nàng năm mới vui vẻ hạnh phúc

Bình luận

vấn đề của ss không phải là muốn lấy chồng mà ko được, ss là ko muốn lấy chồng, nên chủ động ế, trốn tránh mai mối, kkk  Đăng lúc 13-2-2016 07:04 PM
ss thấy ẻm rồi, mà nhà đài mới chính thức đưa ra tạo hình 8 thôi, nên chắc phải chờ lâu.  Đăng lúc 13-2-2016 07:03 PM
Ss thấy ảnh IU mặc hanbook phim mới chưa ạ? Xinh lắm :)) chị bạn em 33 mới lâý chồng mà hơi bị tốt duyên luôn.ss phải cố lên fighting :))  Đăng lúc 13-2-2016 12:32 PM
ss đang hóng IU với mỹ nam Ki lắm đây, cơ mà chờ bao giờ cho đến tháng 8, hức. ss 30 rồi, quyết ở giá thôi, chúc câu khác đê! :D  Đăng lúc 5-2-2016 11:51 AM
Em chúc ss năm mới nhiều tài lộc,vạn sự như ý và nhanh kiếm anh rể đi :D để em còn noi theo chứ cứ FA rồi đu kites miết :v  Đăng lúc 4-2-2016 03:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 3-2-2016 20:14:13 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn hiền đã tag mình vào ^^
Chúc mừng anh Chef quay lại drama, hy vọng dự án sẽ tốt đẹp
Chủ thớt lên lớp 5 hùi nào vợi Hay là lên lâu rùi mà mình hong biết ta hehe

Bình luận

hoá ra bạn Cà là chủ shop may quần áo,ta ko biết nên đọc mãi hẻm hiểu gì =)) Vậy thì may quá,hôm nào rỗi chắc phải nhờ Cà may cho cái quần,kẻo bạn ta nó réo mãi :v   Đăng lúc 4-2-2016 10:27 PM
k hiểu à, ta là chủ 1 shop may cuồn cho bà con cơ mà, bợn bè mún mặc cuồn gì thì ta may cho mà hehe, đang làm cái cuồn khác, 2 mấy cái ảnh gif hả, uh đẹp hihi  Đăng lúc 4-2-2016 09:57 PM
là sao? ta ko hiểu lém? :d mà nàng đổi quần rồi hả? mấy cái gif nàng cho dạo trước ta lưu vào điện thoại, lâu lâu mở ra xem cười như con dở người =)))  Đăng lúc 4-2-2016 09:48 PM
chà, bạn của chủ Shop may cuồn mà nói thía bạn bè shop Cà Ná cười ta chết mất =)))))))  Đăng lúc 4-2-2016 08:40 PM
Cứ tưởng lão còn ngập mặt trong đống movie ko ngờ lại có cơ hội tốt thế này.Chuẩn bị tinh thần đu phim bạn hiền ơi :D  Đăng lúc 4-2-2016 03:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 3-2-2016 22:13:59 | Chỉ xem của tác giả
Chăm chỉ quá nàng ơiiiiiii
Chúng t có phim xem dài dài
nói thật là nhân vật nào miss Gong đóng cũng có cái gì đó rất đáng ghét, rất phiền và ko hoàn toàn hoàn hảo thâm chí là khá tệ nữa cơ, nhưng ai cũng yêu quý vì chị diễn quá tốt, đó là chưa kể mỗi phim là 1 dạng vai càng ngày càng đa dạng nên lần nào có phim mới vai mới đều ko khỏi mong đợi
Thật sự thì cặp đôi Jo Gong này mình chưa hề nghĩ tới cụng ko tưởng tượng ra họ có thể bắn chem như thế nào

Bình luận

Mình tin là anh chị sẽ rất ăn ý với nhau :D  Đăng lúc 4-2-2016 03:21 PM
Mới nghe thì thấy đôi này ko hợp nhưng ai nhìn kĩ thì sẽ thấy cả 2 người này đều là thánh chemistry :v  Đăng lúc 4-2-2016 03:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 4-2-2016 10:58:49 | Chỉ xem của tác giả
Cứ là phim sis Gong đóng thì e lót dép hóng luôn và ngay, phim lại còn có a bếp trưởng Jo Jung Suk nữa chứ, chắc chắn sẽ là một bộ phim hot hè 2016 này
ÔI mong sẽ có thông tin sớm về bộ phim và dàn cast, năm nay nhiều phim đáng xem quá, nhất là bộ bộ kinh tâm bản Hàn và bộ này <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 4-2-2016 11:21:15 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi trời ơi
hai anh chị làm ơn xác nhận tham gia phim đi
hóng vãi chưởng luôn á
còn nửa năm nữa mới chiếu :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 4-2-2016 12:04:55 | Chỉ xem của tác giả
Chờ phim mới của bếp trường Kang, giờ đọc được tin mừng chảy cả nước mắt
Cứ toàn vào vai kiểu thanh niên đẹp trai hoàn hảo là sao
Nhưng mà đến tháng 7 mới có à, lại hóng dài cổ :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 4-2-2016 12:19:22 | Chỉ xem của tác giả
Chị Hyo Jin nặng ký đó, ko biết anh Jong Suk có đỡ được chị ý ko.
Nói về độ quái và độ tửng GHJ là nhất nên  bạn diễn sẽ phải có độ tửng và độ khoai nhất định để cáng được chị ấy. Trước đến nay thích chị ấy đóng với anh So Ji Sub và Jo in Sung nhất vì cái độ khó đỡ của các anh ý để đối đáp được độ tửng của chị.
Cơ mà thích cả hai người này nên chắc chắn đặt gạch

Bình luận

ôi dồi thế thì lại phải xem phim xem thế nào phát, hay hay, k hiểu anh ý bựa thì thế nào, thank bạn ^^  Đăng lúc 5-2-2016 12:11 PM
à bạn xem trúng 2 phim nghiêm túc nhất của đời ổng rồi đó =))bạn lên youtube search mấy đoạn cut của ổng trong Face reader,Architecture 101,My love my bride xem cực bựa   Đăng lúc 4-2-2016 09:39 PM
Ôi vậy à bạn?! Vì tớ mới xem mỗi King2heart với OMG của anh ý thấy anh ý là một thanh niên nghiêm túc đáng mến chứ chưa tg tg anh ý chập bao h @@  Đăng lúc 4-2-2016 04:57 PM
Theo quan điểm cá nhân,mình nghĩ Suk già sẽ rất ăn ý với ss Song như khi ss ấy đóng với chú Cha :))  Đăng lúc 4-2-2016 03:29 PM
Từ nhạc kịch,drama tới movie,mình áng chừng ổng chỉ có 2,3 vai nghiêm túc còn đâu toàn bẩn bựa,ngố tửng,vai CEO cũng chập mạch  Đăng lúc 4-2-2016 03:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 4-2-2016 14:26:37 | Chỉ xem của tác giả
Mới chỉ nghe tên nam nữ chính đã muốn hóng phim rồi mà lâu quá tận tháng 7.
Chỉ tiếc cái là chiều cao hơi bị hạn chế của Jo Jung Suk.
He he nhưng mà chắc đạo diễn sẽ sắm vài cái bục gỗ thôi.
Thanks news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 4-2-2016 22:29:11 | Chỉ xem của tác giả
news này ra e nghĩ ngay người vui nhất chắc ss Ô La toàn ng ss thích cả
sau Producer ss Gong trở lại, một lần nữa e tin vào con mắt lựa kịch bản của ss
mong là 2 bên xác nhận chính thức nhé vì nghe diễn tả sơ lược nhân vật có vẻ hợp với GHJ đấy.
2 gương mặt này mà ko đóng phim hài thì tiếc lắm, nhìn mặt a Già nhiều lúc hài dễ sợ còn ss Gong xin lỗi e đã ko thể nhịn cười khi lần đầu nhìn thấy ss trong Pasta [sau này bớt rồi]
cảm ơn ss Ô La đã mời news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách