Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3632|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jo Jung Suk và Gong Hyo Jin đang thảo luận để cùng góp mặt trong một bộ phim truyền hình mới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Jo Jung Suk và Gong Hyo Jin đang thảo luận để cùng góp mặt trong một bộ phim truyền hình mới

Các diễn viên Jo Jung Suk và Gong Hyo Jin đang trong quá trình thảo luận để cùng trở lại màn ảnh nhỏ trong một bộ phim mới.  

Vào ngày 2 tháng 2, các công ty quản lý của Jo Jung Suk và Gong Hyo Jin tiết lộ rằng: "Cả hai đang cân nhắc về việc tham gia diễn xuất trong một drama mới có tên " Incarnation of Envy (tên tạm thời).’”

Nếu Jo Jung Suk quyết định xuất hiện trong bộ phim này, anh sẽ đóng vai Lee Hwa Shin- một biên tập viên mới thông minh, sắc sảo và đẹp trai. Anh là một cựu phóng viên đặc biệt tài giỏi trong việc săn tin. Một cách ngắn gọn, anh ấy là "một người đàn ông hoàn hảo".

Gong Hyo Jin nếu tham gia vào phim này sẽ thủ vai Pyo Na Ri, một phát thanh viên dự báo thời tiết bán thời gian-một người nghèo khó và thiếu những mối quan hệ xã hội. Cô ấy là một cô gái trong sáng và vui tươi-người không thể nói "không" với bất kỳ ai. Cô cũng là người tìm kiếm tình yêu một cách tuyệt vọng bởi vì rất muốn được hẹn hò cho dù đó là một mối quan hệ tồi.

Drama này hứa hẹn sẽ mang đến cho người xem nhiều tiếng cười với kịch bản thực tế và hài hước.

Cả Jo Jung SUk và Gong Hyo Jin có thể sẽ quay lại màn ảnh nhỏ sau khi xuất hiện trong “Oh My Ghost” và “Producer,” hồi năm ngoái.

Bộ phim dự kiến sẽ được khởi chiếu vào tháng 7.

Nguồn: http://www.soompi.com/2016/02/02 ... new-drama-together/
Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Pasta + 5 Cảm ơn bạn
gemangel + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 3-2-2016 11:04:51 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời đất ơi, Jo Jung Suk, Gong Hyo Jin- đóng rom-com
Phải tự nhéo mình chứ cứ tưởng mê hai ông bà này quá đâm ra hoang tưởng
em lạy hai anh chị, đề nghị 2 người nhận phim gấp giúp em

Với cái chiều cao không được tự hào cho lắm của anh nhà, năm kia được đóng movie với Shin Min Ah tôi đã mừng rớt nước mắt
giờ lại cả Gongvely nữa, hai diễn viên yêu thích nhứt đóng cặp với nhau, có nằm mơ cũng không thấy luôn
đề nghị anh mua giày độn đế tầm 10 phân, còn chị thì quyết gắn bó với giày đế bệt đi chị nhé-nhớ là đế càng mỏng càng tốt
đạo diễn thì lo sắm cái bục gỗ để mấy cảnh quay nửa người cho anh nhà tôi đứng lên đấy

Jo-Gong fighting

-một phăng gơn bị phởn quá độ cho hay

Bình luận

ta muốn áo đôiiiii  Đăng lúc 9-3-2016 12:25 AM
ơ huhu ta ko được thay áoooooo  Đăng lúc 9-3-2016 12:25 AM
Lựu đạn về úp mặt vào tường tự kiểm điểm đi nhóe  Đăng lúc 8-3-2016 11:56 PM
huhu đứa đi sau thời đại là ta thật đáng chém ngàn lần T__T  Đăng lúc 8-3-2016 11:51 PM
@Yan: ờ ta cứ tưởng mình bị hoa mắt nhìn nhầm chỗ nào :)) hi vọng tuần sau có tin confirm.. Happy new year nàng nhé ;)  Đăng lúc 13-2-2016 12:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-2-2016 11:35:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hình như chiếu khung giờ thứ 6,7 phải k ss?
Ss Gong toàn đóng vai sang chảnh mà nay làm người nghèo khó sao :v lần trước làm hẳn PD hổ báo nay đã  thành phát thanh viên bán thời gian :v hình như 2 a/c già này bằng tuổi phải k ss? Hi vọng 2 người sẽ nhận lời ^^

Bình luận

:v nhưng nhìn ss ấy trẻ trung đáng eo nhể :D anh Suk ngày xưa đóng cặp với IU, hơn ẻm tới tận 13 tuổi mà chả thấy vênh tẹo nào :D  Đăng lúc 4-2-2016 09:24 PM
80 á ss =)) ôi ss Gong hơn bạn Hiềng 8t lận :v  Đăng lúc 4-2-2016 08:56 PM
Ừ,80 hết đó em.Bằng tuổi càng dễ thân nhau.Mà hai cái người này kể cả ko bằng tuổi cũng thân ráo :)))))  Đăng lúc 4-2-2016 03:04 PM
mình nhầm rồi bạn..hình như thứ 2,3  Đăng lúc 3-2-2016 11:45 AM
phim này mình thấy nội dung kiểu như producer 2 hả bạn, mà t6-7 như producer sao?  Đăng lúc 3-2-2016 11:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-2-2016 12:05:35 | Chỉ xem của tác giả
Cả 2 diễn viên thực lực đều confirm thì hay biết mấy
Đôi bạn cùng tuổi :3 Thấy cặp này hợp tác chắc vui lắm :3
Ko biết phim chiếu đài nào he. Tận tháng 7 lận ._.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-2-2016 12:45:09 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim chiếu trên đài nào thế nhỉ? Hi vọng là chiếu trên tvN
2 diễn viên này thì ok quá rồi,
Mỗi tội anh Jo hơi nhùn mà chị Gong thì cao dã man

Bình luận

JJS lên đời rồi :))  Đăng lúc 3-2-2016 01:32 PM
Tại trong news ko nói rõ nên em tưởng chưa thảo luận để lên sóng đài nào :)) KBS năm nay coi bộ toàn mời sao hạng A nhỉ  Đăng lúc 3-2-2016 01:28 PM
KBS cưng ơi  Đăng lúc 3-2-2016 01:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-2-2016 13:46:03 | Chỉ xem của tác giả
Hóng việc 2 người này đóng cặp chính với nhau
Anh đầu bếp và chị Gong diễn xuất thỳ khỏi bàn
Thanks bạn dịch !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-2-2016 14:27:10 | Chỉ xem của tác giả
Nếu chị Gong Hyo Jin và Jo Jung Suk cùng diễn
chung với nhau , trong bộ phim này thì hay biết
mấy cả hai dều là nhân vật chính và lại còn sẽ có
gì với nhau sau đó ...Hy vọng họ thảo luận có kết
quả tốt và cùng có mặt trong phim .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-2-2016 15:17:39 | Chỉ xem của tác giả
Hai người nài mà không đóng phim hài thì uổng lắm
Mặt người nào cũng tếu
Phim ra chắc chắn mình sẽ không bỏ sót.
Mà cũng lâu lâu không gặp anh Suk đóng phim truyền hình kể từ cô ma tới giờ.
Làm tới đi anh oai

Bình luận

Đúng là chỉ cần nhìn mặt hai ông bà này đã thấy hài rồi.Hẹn nhau cùng đu phim này nhé ;  Đăng lúc 4-2-2016 03:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-2-2016 16:45:37 | Chỉ xem của tác giả
Anh chef chân ngắn lại có phim mới rồi
Chị Gong nữa, cặp đôi này hợp tác thì đảm bảo rồi, tò mò không biết phim thế nào thôi
Mà anh Chef không long lanh như người khác nhưng nhìn duyên lắm nhé. Hồi đóng với PBY mà cưng cả 2 ng lắm

Thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-2-2016 17:01:14 | Chỉ xem của tác giả
Hello-Em yêu-*vừa ngủ dậy có New của anh già E C tranh thủ vào liền--Shye-Jo Jong Suk"Movie ra chưa E--anh già đóng cùng cô nàng"Gong Hyo Jin"cặp này đóng
thì khỏi bàn rồi--DX khg cần chỉnh C rất thích cặp này--à vụ quay Show gì đó xong chưa sao thấy im thế--thứ 7 C đi sang Hkong đón giao thừa như E đã biết
chúc E và GD đón giao thừa vvẻ-tràn đầy hạnh phúc-**
Bonne L'Année 2016 Ohlala-*Merci Em-:$$$$

Bình luận

Vé mà đi xem nhé :D chúc ss và gia đình năm mới may mắn,hạnh phúc ạ  Đăng lúc 4-2-2016 03:08 PM
Hello ss yêu.Hôm trước trồi lên dịch news xong lặn tiếp chưa kịp reply tin nhắn của ss.Tháng 3 này anh nhà em diễn nhạc kịch.Ss bảo Alissa mua  Đăng lúc 4-2-2016 03:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách