Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1365|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jo Jung Suk và Do Kyung Soo trở thành anh em

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Hai ngôi sao Jo Jung SukDo Kyung Soo sẽ cùng xuất hiện trong bộ phim điện ảnh chính kịch đề tài gia đình Older Brother. Đây là câu chuyện về cuộc sống của hai anh em khi người anh trở về sau 15 năm bỏ nhà ra đi.

Phim do Kwon Soo Kyung, người từng thực hiện Barefoot Ki Bong (2006), đạo diễn với kịch bản của Yoo Young A (Always, As One, Miracle in Cell No.7, My Paparotti, No Breathing, 11:00 AM).

Đạo diễn Kwon Soo Kyung chia sẻ: “Tôi hy vọng khán giả sẽ suy ngẫm về giá trị gia đình khi xem bộ phim này”.

Trong phim, Jo Jung Suk sẽ trở thành gã lừa đảo trơ tráo Doo Sik, kẻ đã lấy cớ chăm sóc em trai để được ra tù. Nam diễn viên này bắt đầu gây chú ý khi đóng vai phụ trong bộ phim điện ảnh ăn khách Architecture 101 (2012) và vừa thủ vai chính của phim truyền hình Oh My Ghost.

Trong khi đó Do Kyung Soo đóng vai cậu em trai, một vận động viên nhu đạo đầy triển vọng nhưng cuộc sống như sụp đổ do gặp phải một tai nạn ngay trước cuộc thi vào đội tuyển quốc gia. Thành viên của nhóm hát thần tượng EXO này đã chào sân làng điện ảnh hồi năm ngoái với phim Cart.

Older Brother do hãng Good Choice Cut Pictures sản xuất, CJ phát hành, dự định khởi quay trong tháng 10 tới và ra rạp vào năm sau.

Source: http://www.koreanfilm.or.kr/jsp/ ... &searchKeyword=
Cre: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-9-2015 15:38:24 | Chỉ xem của tác giả
góp ý với chủ thớt 1 tẹo nha

Tiêu đề news gốc có tên bộ phim, bạn thêm tên bộ phim vào news dịch của bạn thì người đọc cũng tiện theo dõi hơn và tiêu đề ko bị cụt

Tiếp là ở news gốc có những dòng chia sẻ của 2 diễn viên chính, dịch thêm thì người đọc cũng hiểu hơn về lí do chọn bộ phim của 2 diễn viên này

Tiếp: "sụp đổ" chứ ko phải "xụp đổ"

Còn về bộ phim thì hy vọng phim sẽ ra rạp thành công, nhanh chóng hoàn tất khâu casting. Tin tưởng là 2 anh em nhà này sẽ hợp tác tốt, có điều để Jo Jung Suk đóng vai người bị bỏ tù vì mưu mẹo cũng buồn cười đó, mặt hiền thế mà giờ phải đóng vai gian

Bình luận

ầy vẫn phải viết tên phim chứ,ko thì mở ngoặc tên phim ở đầu.News về phim này nhiều người từng đọc rồi,hôm trước mình có trans 1 bài về casting vai nữ mà   Đăng lúc 3-9-2015 10:14 PM
thanks, viết nhanh quên kiểm tra chính tả, còn phát biểu của 2 DV chung chung nhạt phèo. À mà tiêu đề vậy mới câu view kekek  Đăng lúc 3-9-2015 03:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-9-2015 19:01:50 | Chỉ xem của tác giả
2 người gần đây nổi như cồn
diễn xuất cũng rất ổn nữa
hóng phim xem 2 anh em nhà nay ra sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-9-2015 19:36:05 | Chỉ xem của tác giả
Tin  về 2 người này đóng chung phim nhiều rồi mà
Có cả Park Shin Hye tham gia nữa thỳ phải
Cảm ơn bạn dịch!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-9-2015 21:00:29 | Chỉ xem của tác giả
Là những diễn viên phụ , và được dể mắt đến tức là sẽ có
triển vọng lắm lắm đây , trường hợp của Jo Jung Suk cũng
như Do Kyung Soo càng ngày càng nổi ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-9-2015 18:34:04 | Chỉ xem của tác giả
hóng quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-9-2015 22:05:24 | Chỉ xem của tác giả
Thấy em này khá cute sau It's OK it's love, ánh mắt có gì đó đau đáu chất chứa bao nỗi niềm, nên đóng vai cái bóng tưởng tượng của anh nhà văn Jo In Sung rất tuyệt, mình cứ ám ảnh cái đôi chân trần bật máu, khuôn mặt đầy vết thương,nhưng ánh mắt và nụ cười trong vắt. Ban đầu xem không hiểu, đến gần về sau thì mới dần hiểu được cậu ấy chỉ là trí tưởng tượng mà thôi, nhưng càng xem càng thấy tức ngực vì những tổn thương tâm lý mà cậu ấy gặp phải, càng cười tươi, thì nỗi đau tận cùng càng lớn.

Ủng hộ hai anh em đóng với nhau, vì chắc chắn sẽ tạo nhiều xúc cảm cho tình anh em của họ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-9-2015 14:54:26 | Chỉ xem của tác giả
mới đóng xong giờ lại đóng nữa rồi
ráng lên nha 2 anh
phim này coi bộ hay à
2 người này diễn tốt quá trời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao