Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1327|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jo Jung Suk mong đợi việc hợp tác cùng D.O. trong bộ phim mới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Diễn viên Jo Jung Suk gần đây đã hoàn thành bộ phim truyền hình trên đài tvN “Oh My Ghost” và hiện đang nghỉ ngơi trước khi bắt tay vào bộ phim điện ảnh mới của anh “Anh trai” (Hyung/Older Brother).

Jo Jung Suk
sẽ hợp tác cùng EXO D.O. trong bộ phim, rất nhiều người, bao gồm cả anh đang rất trông đợi vào sự hợp tác này. Anh tiết lộ rằng mặc dù chưa trực tiếp gặp mặt D.O., anh đã xem bộ phim “Cart” của cậu ấy và dành lời khen ngợi cho lối diễn xuất để lại ấn tượng sâu sắc đối với anh.

Jo Jung Suk chia sẻ “Tôi nghĩ rằng thật không công bằng khi đánh giá diễn xuất của người khác chỉ vì người đó là một thần tượng. Tôi hy vọng sẽ được thử thách những điều mới mẻ cùng D.O. và tôi nghĩ mình còn nhiều thứ có thể học hỏi từ cậu ấy hơn nữa.”

Jo Jung Suk
cũng càm thấy anh ấy sẽ làm việc rất ăn ý với D.O. và đó sẽ là một trải nghiệm quay phim thật vui vẻ.

Bộ phim sẽ được khởi quay trong tháng 10 và ra mắt các rạp chiếu trong năm tới.

Source: Kpopfighting
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-8-2015 01:57:20 | Chỉ xem của tác giả
Xin đừng trách mình tham lam, mình rất mong được gặp lại các anh ấy nhiều nhiều, và từ sau King 2 hearts, Oh my ghost, có thêmJo Jung Suk chính là oppa thứ 2 mà mình phải theo dõi.
Thật mừng vì anh già đã có ngay dự án mới Brothers.
Mình chưa xem Exo D.O nhưng có vẻ cậu ấy cũng được khen ngợi nhiều và fan rất vui khi cậu ấy tham gia diễn xuất tiếp.
Mong chờ sự hợp tác của 2 anh em sẽ mang lại 1 bộ phim cảm động, ấm áp tình người.

Cảm ơn bạn đã trans tin này.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-8-2015 06:07:17 | Chỉ xem của tác giả
2 người sẽ là 2 anh em đấy
Không chỉ có anh mong chờ đâu
Fan cũng hào hứng lắm đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-8-2015 09:18:33 | Chỉ xem của tác giả
chac la khong chi rieng minh ma cac fan cung hao hung lam nhi
se la 1 tuyet tac day
cam on ban da dich tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-8-2015 10:24:20 | Chỉ xem của tác giả
già ơi, già đi đóng phim với hotboy nhớ cù rủ bạn ấy hát chung OST cho phim nhé
2 người này rút cuộc có bà con họ hàng gì ko mà càng nhìn càng thấy giống giống nhể
phim chưa quay mà đã thông tin rầm rộ như này
nhưng chắc tới mùa quýt mới chiếu

Thank bạn dịch tin nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-8-2015 13:51:02 | Chỉ xem của tác giả
Anh đầu bếp cả D.O đóng vai anh em à
Diễn xuất của D.O cũng tiến bộ rất nhiều
hóng phim thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-8-2015 14:05:02 | Chỉ xem của tác giả
Qua mấy phim DO đóng thì thấy cậu ấy hợp đóng vai thần kinh nhất ấy. Hình tượng quái vật trong remember you làm mình không rời mắt ra khỏi màn hình được.
Jung Suk thì diễn quá tuyệt rồi. Lối diễn của anh ấy rất hợp khẩu vị mình, ngóng phim này thôi. Cám ơn bạn dịch news nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 31-8-2015 18:06:21 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong Oh My Ghost nên là thích Jo Jung Suk, không ngờ là chú ấy hơn bạn Do Dyo tận 13 tuổi, đóng là anh em luôn Hy vọng qua phim này Do Dyo tiếp tục học hỏi kinh nghiệm và chứng minh nỗ lực cũng như tài năng diễn xuất với mọi người. Jo Jung Suk và Dyo cố lên !!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách