Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1660|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jo Jung Suk kết thúc đàm phán vai chính cho phim điện ảnh mới, EXO's D.O. cũng tích cực xem xét tham gia

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Theo thông tin được công bố, nam diễn viên Jo Jung Suk hiện đang đóng vai chính trong drama "Oh My Ghost" (tvN) cùng Park Bo Young đã đi đến đàm phán cuối cùng trong việc tham gia vào phim điện ảnh "Hyung". Thành viên D.O. của EXO cũng đang tích cực xem xét việc đảm nhận vai chính cho phim điện ảnh này.

Nếu Jo Jung SukD.O. cùng xác nhận tham gia dự án thì họ sẽ vào vai hai anh em trong cậu chuyện của bộ phim. Khi công đoạn lựa chọn diễn viên chính thức hoàn thiện, "Hyung" sẽ được khởi quay vào khoảng giữa tháng 10.

Jo Jung Suk đã nhận được rất nhiều sự chú ý khi đảm nhận vai chính trong drama "Oh My Ghost". Hai bộ phim điện ảnh mới của anh là “Journalist”“Time Renegade” cũng sẽ được công chiếu trong thời gian tới.

**
Source: Soompi
V-trans: |Invisible|@Kitesvn.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-8-2015 18:36:30 | Chỉ xem của tác giả
Mong D.O với  Jo Jung Suk  cùng nhận lời tham gia phim này
Diễn xuất của D.o ngày càng tiến bộ còn anh Suk thỳ khỏi bàn rồi
Cảm ơn bạn đăng !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-8-2015 18:43:24 | Chỉ xem của tác giả
2 anh em nhận vai đi thôi
Cả 2 sự nghiệp diễn viên đang nở rộ mà
Kết hợp với nhau đảm bảo đạt hiểu quả lớn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-8-2015 20:38:50 | Chỉ xem của tác giả
kết Jo Jung Suk từ the best lee soon shin , diễn suất tốt , ngoại hình cũng ổn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-8-2015 00:39:46 | Chỉ xem của tác giả
Đang xem Oh my ghost và đã bị chết đứ đừ với anh Lee Jong Suk này rồi, đã kết anh từ vai cận vệ trong phim King to Heart. Rất mong chờ phim tiếp theo của anh. Nếu anh và D.O kết hợp thì quá tuyệt rồi. Cả hai đều được khen cho khả năng diễn xuất mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-8-2015 11:39:23 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn 2 người mặt cũng nhỏ nhỏ hao hao nhau mà
Làm anh em thì quá tuyệt lunnn
Nhận vai đi 2 anh ui ~ còn có phim để mà hóng hớt =p~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-8-2015 00:08:46 | Chỉ xem của tác giả
Bị yêu cái kiểu vặn vẹo của đồng chí này khi thể hiện tình cảm ý.
Trong Soon Shin với phim này cái kiểu yêu lắm rồi ý nhưng mà cứ phải tỏ ra là mình cũng có giá, cũng kiêu chảnh rồi sau lưng thì lo lắng các kiểu, trông mặt mũi cứ đần thúi ra lo lắng phát tội nhìn thương lắm.

Đời mà có anh người yêu như thế này có phải chị em phụ nữ được sung sướng không chứ, hixxx.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách