Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1459|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jo Jung Suk chia sẻ cảnh quay kiếm tra ung thư vú là hoàn toàn thực tế

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong buổi họp báo của bộ phim "Incarnation of Jealousy" của đài SBS, nam diễn viên Jo Jung Suk đã tiết lộ rằng cảnh quay khi anh thực hiện một cuộc kiểm tra vú để kiểm tra ung thư là hết sức thực tế.

Anh ấy cho biết "Tôi thực sự đã làm điều đó. Nó đau vô cùng. Nó đau đến mức các bạn có thể cảm nhận được biểu hiện và cảm xúc của tôi không hề có một chút diễn nào mà là phản ứng thực của bản thân. Tôi có nên nói rằng tôi đã cảm nhận được sự đau đớn đó không nhỉ? Tôi nghĩ rằng tôi đã có thể hiểu một chút những cảm xúc đó thông qua việc quay phim."

Không nhiều người có thể có trải nghiệm thực tế để nói những điều tương tự. Việc đó chắc hẳn rất đau đớn... Hãy cùng xem những gì mà Jo Jung Suk trải qua trong clip dưới đây.

Cre: allkpop
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
dongbienam + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-9-2016 12:40:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng đang thắc mắc là ngoài đời nếu bệnh ung thư vú thì kiểm tra y như phim hay là hư cấu đây
Công nhận anh diễn cảnh đỏ nhìn quá thất mình cũng thấy xót nữa
Phim càng ngày càng hay, hi vọng rating sẽ tăng cao hơn nữa hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-9-2016 12:43:12 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn anh đã hi sinh vì nghệ thuật nhìn cũng thấy đau ý chứ @@ mà có khi không đau đến thế nhưng anh ấy diễn sâu quá phim ngày càng hay huhu
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-9-2016 12:52:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
"Tôi thực sự đã làm điều đó. Nó đau vô cùng. Nó đau đến mức các bạn có thể cảm nhận được biểu hiện và cảm xúc của tôi không hề có một chút diễn nào mà là phản ứng thực của bản thân. Tôi có nên nói rằng tôi đã cảm nhận được sự đau đớn đó không nhỉ? Tôi nghĩ rằng tôi đã có thể hiểu một chút những cảm xúc đó thông qua việc quay phim." Anh hy sinh vì nghệ thuật ghê quá, coi cảnh này ấn tượng sâu sắc luôn. Cơ mà vẫn buồn cười vì hình ảnh minh họa của nhà đài . Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-9-2016 13:24:16 | Chỉ xem của tác giả
nếu chỉ là diễn mà mặt mày đỏ tía đỏ tai thì cũng hơi bị mả đấy =
vậy là anh đc là 1 trong 100ng đờn ông HQ được sinh thiết vếu đó anh top 100 đó ))
từ đầu đến giờ anh toàn bị đì bởi tính cách chảnh chó thôi Lee Hwa Shin, giờ đến lúc tỉnh dậy r, gái đã chọn gà rán có nước sốt r đó a )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-9-2016 13:25:31 | Chỉ xem của tác giả
Coi clip thôi mà mình cũng thấy đau rồi đó, không biết trực tiếp trải qua chuyện đó sẽ còn đau đến cỡ nào nữa đây, đã vậy còn phải lặp lại 2 3 lần để quay nhiều góc độ nữa chứ, phải nói là an hy sinh cho nghệ thuật quá nhiều luôn
Cảm ơn bạn đưa tin nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-9-2016 13:28:52 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn đã thấy đau rồi nói gì anh ý còn làm thật
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-9-2016 14:18:37 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi là diễn thật đó hả
Xem cảnh này phát sợ lên luôn ấy. Hèn chi phản ứng của ông Suk ổng tự nhiên dữ, tui xem mà cũng thấy thốn nữa là.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-9-2016 14:21:50 | Chỉ xem của tác giả
Haha, nghe tiếng ảnh gào với tiếng ép kẹt kẹt, mình cũng thấy đau. Thế mà ảnh làm thiệt luôn, hehe
Cơ mà chưa có phim nào cứ nam chính khóc là mình lại cười sặc sụa như này. Lee Hwa Shin hài quá hài
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-9-2016 14:55:46 | Chỉ xem của tác giả
Hi hi, mình xác nhận là kiểm tra đúng như thế này luôn nhá vì mình đã trải nghiệm rồi. Đau thấy ông bà ông vải luôn nhé. Khổ thân cho chú em Suk.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách