Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 17034|Trả lời: 33
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jo In Sung thừa nhận mong muốn kết hôn sớm và mô tả mẫu người lý tưởng của mình.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 30-1-2017 02:16:16 Từ di động | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem ngược lại |Chế độ đọc
Jo In Sung thừa nhận mong muốn kết hôn sớm và mô tả mẫu người lý tưởng của mình.

Jo In Sung mô tả mẫu người lý tưởng của mình và chia sẻ ước mơ sớm kết hôn ngay trên "Entertainment Weekly"!

Ngày 28/01 vừa qua trong buổi phát sóng của chương trình KBS2, các ngôi sao của bộ phim "The King", Jo In Sung, Jung Woo Sung và Bae Sung Woo đã xuất hiện với tư cách khách mời.

Trong chương trình, MC đưa ra một tấm bảng với những chủ đề mà các diễn viên đã thực hiện trong cuộc phỏng vấn trước đây, trong đó tấm bảng của Jo In Sung có ghi: "Mẫu người lý tưởng của tôi là một phụ nữ dịu dàng."

Jo In Sung sau đó giải thích: "Trong khi có những người bạn chỉ bằng trực giác thấy đẹp ngay lập tức thì cũng có những người bạn có thể không thực sự nhận thấy điều đó ngay lúc đầu, nhưng dường như phụ nữ nhẹ nhàng hơn khi bạn nói chuyện (tiếp xúc) nhiều với họ."

Khi được hỏi những người mà họ nghĩ rằng sẽ kết hôn đầu tiên trong số đó, Bae Sung Woo đã chọn Jo In Sung. Anh tiết lộ: "Cậu ấy có một mong muốn là có thể kết hôn một cách nhanh chóng,". Jo In Sung chỉ nói: "Có", và gật đầu đồng ý.

Cre: Soompi

Jo In Sung Vietnam Fanpage: https://www.facebook.com/JoInSungVietNam/

Cưới vợ dịu dàng để về bắt nạt vợ, cho vợ ở nhà một mình rồi đi chơi cả hội đàn em à

37 tuổi rồi mà hôm nọ vẫn bảo chưa yêu ai thế thì khi nào ông mới có bạn gái được mà đòi kết hôn sớm. Đấy, phấn đấu trước khi 40 có vợ mà giờ vẫn suốt ngày thấy lang thang với hội chị em bạn dì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-1-2017 06:33:11 | Chỉ xem của tác giả
Cứ tiếp tục chơi với hội em kia thì còn lâu mới hết ế được anh ơi, cái lũ kia nó bám riết lắm, suốt ngày thấy tụ tâp đi du lịch các kiểu thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-1-2017 07:35:40 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Anh cả chắc phải đi đầu sớm lấy vợ cho mấy em út noi theo chứ nhưng mà nhìn hội trai đẹp và nổi tiếng đó của anh chắc còn lâu mới thoát kiếp rồi ) mau lấy vợ thui a ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-1-2017 10:24:40 | Chỉ xem của tác giả
Anh sung cứ đi cả hội FA suốt thỳ lấy sao được vợ
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-1-2017 12:35:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
hồi xem ngọn gió đông năm ấy thấy chú vs mợ song đẹp đôi kinh khủng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-1-2017 13:47:44 | Chỉ xem của tác giả
chế Gong nữ tánh dịu dàng kìa anh ơi, 2 anh chị về chung nhà dùm em được hôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-1-2017 15:32:31 | Chỉ xem của tác giả
Cô nào mà được cả hội chấm cho anh Jo In Sung
chắc phải đầy đủ chất lượng mới có được sự đồng
ý của hội bạn trai đẹp của anh , có ai dám không ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-1-2017 16:09:08 | Chỉ xem của tác giả
chú mau mau lấy vợ đi thôi không biết cô nào may mắn vậy nữa chứ
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-1-2017 19:52:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Muốn kết hôn nhưng phải có người yêu hoặc công khai chuyện bí ẩn đi chú ơi. Dạo này rộ tin các cặp yêu nhau và được ủng hộ nên ảnh cũng có suy nghĩ tích cực hơn rồi. Nhanh chóng tìm cô dâu hiền nữa thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-1-2017 22:40:06 | Chỉ xem của tác giả
Anh Jo In Sung muốn kết hôn sớm thì phải mau công khai bạn gái đi chứ
Thấy anh cứ tụ tập với hội anh em thân thiết hoài à
Nên học hỏi từ đàn em Kim Woo Bin có gấu đáng ghen tị thế kia đê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách