Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1032|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jo In Sung gửi tặng quà cho bạn diễn "The King" Jung Woo Sung để ủng hộ bộ phim mới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Jung Woo Sung gần đây đã cảm ơn Jo In Sung vì một món quà đặc biệt.

Vào ngày 06/04, nam diễn viên này đã đăng một bức ảnh trên tài khoản Instagram cá nhân của mình với dòng chữ: "Cảm ơn, In Sung".

Trong bức ảnh Jung Woo Sung đang cầm cốc cà phê từ một xe cà phê. Dòng chữ trên cốc viết: "Chúc may mắn tiền bối Jung Woo Sung, cũng như các diễn viên và đoàn làm phim của 'Steel Rain'! Từ Jo In Sung". Để thể hiện sự ủng hộ của anh cho người bạn diễn cũ của mình, Jo In Sung đã thuê chiếc xe và gửi đến phim trường bộ phim mới của Jung Woo Sung để phát miễn phí cà phê và đồ ăn nhẹ cho tất cả mọi người ở đó.

Hai diễn viên đã trở nên thân thiết hơn sau bộ phim, "The King", được phát hành vào tháng 1 năm 2017.

Jung Woo Sung hiện đang quay phim mới của mình "Steel Rain", kể về một hoạt động bí mật giữa Bắc Hàn và Hàn Quốc.

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-4-2017 15:58:53 | Chỉ xem của tác giả
Hai chú đẹp trai thân thiết quá ♡
Hôm qua mới đọc đc tin 1 fan làn rơi điện thoại, In Sung nhặt được thế là Woo Sung bảo đưa cho anh, rồi 2 chú selfie 1 phát ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-4-2017 16:07:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hai anh này toàn chân dài ko, đã vậy còn là tài tử nổi tiếng. Ngưỡng mộ tình bạn thân thiết của 2 anh ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-4-2017 18:23:08 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
In Sung có vẻ khá kín tiếng như luôn quan tâm và giúp đỡ tới bạn bè đồng nghiệp :3 còn nhớ đợt ổng troll Sú trong RM xong nhưng vẫn gửi lại chữ kí cho anh quản lí ^^ dễ thương quá xá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-4-2017 21:38:44 | Chỉ xem của tác giả
Pic đầu trông gương mặt 2 anh có nhiều nét giống nhau ghê
Nói là hai anh em chắc cũng k quá
Mừng cho tình thân thiết của hai anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-4-2017 10:49:10 | Chỉ xem của tác giả
Hai người thân thiết quá đi mất
Hóng phim của 2 người quá
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-4-2017 14:17:32 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh lại có thêm một anh bạn thân rồi. Lúc nào cũng quan tâm và giúp đỡ bạn bè đồng nghiệp luôn. Tính cách vui vẻ thoải mái nên dễ dàng kết bạn ha. Chúc 2 anh em luôn thân thiết. Mà không biết anh Woo Sung gia nhập hội trai đẹp FA của ảnh luôn không ta.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-4-2017 15:57:54 | Chỉ xem của tác giả
Lão Sung nhà tui với trái tim ấm áp, chu đáo luôn khiến ai gặp cũng sẽ khó mà quên đc mà lão dạo này lại lặn rồi...chờ đợi mà chả biết bao giờ sẽ come back
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách