Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 17283|Trả lời: 31
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jo In Sung - Gong Yoo, những người đàn ông tuyệt vời!!!

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Jo In Sung - Gong Yoo, những người đàn ông tuyệt vời!!!

Nam diễn viên Jo Woo Jin trong một bài phỏng vấn vừa qua đã nhắc tới Jo In Sung và Gong Yoo, hai người mà anh đã có cơ hội hợp tác trong hai bộ phim mới nhất của mình.

"Cả Jo In Sung và Gong Yoo không chỉ là những người đàn ông lịch lãm qua những bộ phim lãng mạn nổi tiếng, họ nhận được rất nhiều tình yêu bởi một lý do, họ đều là hai người đàn ông rất tuyệt vời."

Sau đó, nam diễn viên cũng cho biết thêm: "Cả Gong Yoo và Jo In Sung đều rất nam tính, nhưng Gong Yoo tương đối yên tĩnh, sâu lắng, trưởng thành, là một quý ông đó. Còn Jo In Sung lại nhẹ nhàng hơn tôi tưởng tượng, bất kể là trong cuộc sống ngày thường hay diễn xuất, đều rất hấp dẫn."

Jo Woo Jin hợp tác với Gong Yoo trong drama 'Goblin' với vai người thư ký. Trong 'The King' anh vào vai một điều tra viên thuộc đội của Park Tae Soo (Jo In Sung)

Nguồn: Tổng hợp (OSEN, KoreaStar)

Jo In Sung Vietnam Fanpage: https://www.facebook.com/JoInSungVietNam/

Cả bài phỏng vấn tôi chỉ đọc thấy có mỗi từ "nhẹ nhàng" với anh Sung dẹo nhà tôi thôi các mẹ ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-1-2017 16:17:16 | Chỉ xem của tác giả
nhìn cả 2 ai mà không thấy tuyệt vời cơ chứ
nhìn JIS vs nhóm bạn thân cx thấy a đáng yêu lắm
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-1-2017 18:58:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thư ký Kim của Goblin đây mà. Khi xem TWTWB thì thành fan của JIS còn sau  khi  xem Goblin thì chính thức thành fan cuồng của GY. Cả 2 anh đều vô cùng đáng yêu, tài năng và ... đẹp trai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-1-2017 19:10:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
2 anh đều cực kì chuẩn men. 2 ổng có nét rất là nam tính luôn chứ k giống đa số nam Hàn bây h :3 còn tài năng thì khỏi phải bàn cãi, đóng phim nào là kéo fan phim đó :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-1-2017 20:07:05 | Chỉ xem của tác giả
Hai bác Jo In Sung và Gong Yoo từ đó tới giờ
ai cũng biết đó là hai người đàn ông rất chuẩn
ngoại hình lẫn tính cách hai anh có lẽ đã người
lớn lâu lắm rồi ...Hai anh rất tuyệt vời .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-1-2017 21:10:13 | Chỉ xem của tác giả
Anh Sung nhẹ nhàng lắm
Tình yêu của anh ý là bạn Sú đấy
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-1-2017 22:53:03 | Chỉ xem của tác giả
Từ khi xem xong Goblin vô cùng thích chú Yoo luôn . Mà ngoài đời tính cách của chú cũng sâu lắng và yên tĩnh giống Kim Shin nhỉ
Còn chú Sung thì thấy nam tính dễ sợ hà, nhìn chú thấy hình ảnh của người đàn ông vững chãi
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-1-2017 00:55:00 | Chỉ xem của tác giả
Jo In Sung - Gong Yoo k chỉ là những người đàn ông tuyệt vời mà còn là DV giỏi, tài năng
Diễn xuất xuất sắc, ngoại hình chuẩn, tính cách cũng tuyệt
Jo Woo Jin  đóng chung phim xong trở thành fanboy của 2 anh luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-1-2017 01:13:28 | Chỉ xem của tác giả
Ahhhhhh, ra là thư ký Kim, ôi anh ý nhận xét đúng ý mình thế, cảm giác Gong Yoo điềm đạm kiểu tĩnh tại bí hiểm. đàn ông nam tính đầy mình đúng kiểu lịch lãm trưởng thành hấp dẫn đúng kiểu "chất đàn ông" ý.
Phụ nữ càng lớn tuổi mà vẫn đẹp thì họ dùng từ mặn mà không biết cái từ để chỉ ng đàn ông trưởng thành quyến rũ là gì ta?!
Thank chủ thớt dịch news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-1-2017 03:10:20 | Chỉ xem của tác giả
Ối ối ối chị @thuy.bon bữa nay dịch bài này đúng nỗi lòng em luôn, dạo này em mê đắm đuối Gong Yoo mà bận tết quá không lên tám với chị được Không biết tình trạng cảm nắng này còn kéo dài tới bao giờ nữa, haizzz. Mà xem ra thì chị cũng như em, hihi, mà có người đăng bài còn pr thêm cho cái page kìa Em ngồi chờ mấy bài tiếp theo của chị nữa nha, yêu chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách