Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1570|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jo In Sung cho biết anh ấy luôn cố gắng hết sức để sống như một người bình thường + lời hứa cho bộ phim mới 'The King'

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 31-1-2017 03:21:44 Từ di động | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem ngược lại |Chế độ đọc
Jo In Sung cho biết anh ấy luôn cố gắng hết sức để sống như một người bình thường + lời hứa cho bộ phim mới 'The King'

Trong một cuộc phỏng vấn gần đây cho bộ phim mới 'The King', nam diễn viên Jo In Sung đã nhấn mạnh rằng anh sẽ cố gắng hết sức mình để sống như một người bình thường, mặc dù anh ấy là một trong những nhân vật nổi tiếng nhất trong làng giải trí Hàn Quốc.

In Sung nói: "Là một diễn viên, chế độ của tôi là 'On'. Nhưng khi tắt chúng đi, tôi trở lại là một Jo In Sung hoàn toàn bình thường. Tôi không thể đi đến những nơi như công viên vui chơi giải trí, nhưng tôi vẫn cố gắng hết sức để sống như một người bình thường. Tôi ra ngoài đi dạo, gặp gỡ với mọi người, và cũng sống như con trai của một người nào đó. Ở nhà, tất cả mọi người đều là người bình thường."

Khi hỏi về chuyện hẹn hò, anh chỉ đơn giản trả lời: "Hiện giờ tôi không hẹn hò. Tôi sẽ cố gắng làm chuyện đó theo cách của riêng mình. Ngay cả chuyện hẹn hò, tôi cũng sẽ cố gắng làm tốt nhất theo cách của mình."

Nếu bộ phim mới 'The King' vượt mốc 8 triệu người xem? "Tôi sẽ nhảy vào nước trong mùa đông lạnh giá này", Jo In Sung trả lời, đây là một hình phạt trong '1 Night 2 Days'.

Cre: Allkpop

Jo In Sung Vietnam Fanpage: https://www.facebook.com/JoInSungVietNam/

Hôm nọ bảo muốn kết hôn sớm mà sao giờ vẫn nói chưa có bạn gái? Vẫn FA thế cái chị dịu dàng mẫu người lý tưởng kia là ai đấy? Nói vậy rồi mà mấy nữa tự dưng lại confirm đang hẹn hò với ai đấy thì chết với tôi nhé

'The King' vượt mốc 4,2 triệu lượt xem rồi. Mong ngóng từng ngày tới 8 triệu để anh đi 1N2D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-1-2017 08:19:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mới nói muốn cưới vợ mà bây h kêu k hẹn hò là sao tui chỉ muốn anh làm ng bt khi hẹn hò rồi lấy vợ sớm thui mong phim thành công rực rỡ để ổng về lại với 2d1n :v đợt trc tham gia cười suốt 3 tập liền ổng có khiếu là chtrình giải trí lắm ý chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 31-1-2017 10:35:29 | Chỉ xem của tác giả
Anh cũng sớm hẹn hò đi thôi
Suốt ngày đi cả hội trai đẹp FA thôi à
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 31-1-2017 10:58:12 | Chỉ xem của tác giả
không biết khi nào chú mới gặp đc định mệnh đời chú
may là còn team anh em cho đỡ cô đơn chứ
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 31-1-2017 11:59:34 | Chỉ xem của tác giả
Bảo muốn kết hôn sớm mà lại kêu "Hiện giờ tôi không hẹn hò" thật là quá mâu thuẫn
Mong  'The King' sớm vượt mốc 8 triệu người xem để thấy anh thực hiện lời hứa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 31-1-2017 15:47:40 | Chỉ xem của tác giả
Muốn kết hôn sớm mà giờ vẫn chưa có bạn gái Hóng anh tham gia 2D1N ghê á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 31-1-2017 16:57:01 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vậy phim đạt mốc 8 triệu thì anh sẽ tham gia 2D1N ah. Hy vọng hy vọng, lần trước anh tham gia chương trình cũng thú vị lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 31-1-2017 17:57:51 | Chỉ xem của tác giả
Anh không hẹn hò thì làm sao kết hôn sớm được đây làm người nổi tiếng cũng có cái khổ vì sự riêng tư bị ảnh hưởng
Mong phim vượt mốc để coi anh thực hiện lời hứa
Thank bạn dịch nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 31-1-2017 20:33:59 | Chỉ xem của tác giả
Chúc bộ film của anh sẽ thành công nha
Cảm ơn bạn dịch tin nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 31-1-2017 23:09:00 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờminh2 chỉ mong một ngày rất gần tin của anh
Jo In Sung có bạn gái và hai người sẽ làm đám cưới...
hơi xa vời vì bây giờ anh còn solo thì đến bao giờ mới
đọc được tin này , hy vọng " The King " sẽ đạt được
như anh ước nguyện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách