Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 12058|Trả lời: 64
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jo In Song, Song Joong Ki và Lee Gwang Soo có kì nghỉ cùng nhau

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

3 nam diễn viên điển trai, 3 người bạn thân thiết Jo In Sung, Lee Kwang Soo, và Song Joong Ki đã có kỳ nghỉ ngơi cùng nhau.

Theo thông tin chia sẻ từ rất nhiều nguồn khác nhau, sáng nay (ngày 3/6) người hâm mộ đã nhìn thấy 3 anh chàng đi cùng nhau tại sân bây quốc tế Incheon. Thông tin được tiết lộ cho biết 3 ngôi sao tham gia chuyến đi riêng lẻ cùng với nhau chứ không phải vì công việc. Công ty quản lý của cả 3 người đều xác nhận rằng họ có kế hoạch đi du lịch nước ngoài cùng nhau

Tuy nhiên, các công ty quản lý đều từ chối tiết lộ thêm thông tin bởi "các diễn viên đều có những đợt nghỉ cá nhân, do đó chúng tôi sẽ không cung cấp các thông tin liên quan đến kế hoạch, chuyến đi hoặc điểm đến của họ"

3 anh chàng điển trai được biết đến với tình bạn vô cùng gắn bó của họ trong giới giải trí. Joong Ki và Gwang Soo biết đến nhau từ Running Man và từng cùng tham gia drama "Innocent Man" trong khi Joong Ki debut trong movie "Song Hoa điếm" cùng với Jo In Sung. Gần đây Jo In Sung và Lee Gwang Soo cùng tham gia drama thành công là "It’s Okay, That’s Love"

Nguồn: Soompi
[email protected]

P/s: Đợt này nhiều tin chính thức quá nên lên tin cá nhân cho nó đổi vị. Có mỗi 3 lão già đi cùng nhau, còn con bé kia chắc bận đóng drama rồi nên ko join được. Tiếc phết

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
dogvscat + 5 hihihihihihihihi :3
kimleebi + 5 Bài viết hữu ích
Vẹo + 5 con bé là ai? :3
Gavn2310 + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-6-2015 11:46:25 | Chỉ xem của tác giả
Ôi 3 ông độc thân ))
Hẳn là du lịch cùng nhau
Hóng ảnh fantaken
Cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-6-2015 11:48:10 | Chỉ xem của tác giả

Đã đọc xong tin của bô lão, ngồi cười vì báo bắt tin nhanh nhạy sau khi thấy fan chia sẻ hình ảnh . Vậy bộ ba đi du lịch cùng nhau rồi nhỉ Còn thiếu anh Im Joo Hwan nữa thì đủ bộ tứ, mà chắc cũng bận đóng phim nữa. Ki thì đợt này vẫn đang xem và đọc kịch bản, chưa gia nhập đoàn làm phim Hậu duệ mặt trời ngay - tầm tháng 7 thì phải, nên chắc đi chơi với mấy anh bạn thân trước khi vào guồng quay

P/s: Đợt này nhiều tin chính thức quá nên lên tin cá nhân cho nó đổi vị. Có mỗi 3 lão già đi cùng nhau, còn con bé kia chắc bận đóng drama rồi nên ko join được. Tiếc phết

Mà em ấy đi đóng drama ảnh ọt tin tức cũng rõ ít Trước chăm đóng movie, ảnh ít, tin ít mà giờ qua drama cũng thế luôn ~

Bình luận

Joo Hwan qua Trung Quốc kiếm vợ rồi, ko chơi với 3 ông anh độc thân ế vợ nữa đâu =))  Đăng lúc 3-6-2015 11:54 AM
Joo Hwang qua Trung Quốc kiếm sợ rồi. Không chơi với 3 ông anh ế vợ ở bên Hàn nữa đâu =)))  Đăng lúc 3-6-2015 11:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-6-2015 11:50:36 | Chỉ xem của tác giả

lẽ nào chỉ đờn ông mới đem lại hạnh phúc cho nhau
bạn SJK vừa xuất ngũ là lập tức xuất ngoại du lịch với 2 anh kia sao, trong hình là Ki với anh Sung phải không nhỉ
không phải fan nên hỏi hơi ngố chút, con bé kia là ai thế có phải ss Gong Hyo Jin

Bình luận

SS Gong nhiều tuổi rồi nên mình không dám gọi là con bé đâu bạn ơi. P/s: Mình bằng tuổi với KiSoo :D  Đăng lúc 3-6-2015 11:55 AM
Ki mặc áo đen, tay đeo túi nải. Soo cao lồng ngồng, mặc áo trắng đi bên cạnh. Anh Sung đi đằng trước mặt áo trắng đội mũ trắng bạn nhé.  Đăng lúc 3-6-2015 11:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-6-2015 12:00:51 | Chỉ xem của tác giả
Mới xuất ngũ là đã bị kéo đi du lịch, chắc muốn tặng cho bạn Song 1 chuyến đi relax sau những ngày tháng đi lính & trước khi tham gia phim mới đây mà, chỉ tội bạn đi với 2 ông chân dài nên bạn bị dìm phết
Thắc mắc ko biết con bé kia là ai ta ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-6-2015 12:26:30 | Chỉ xem của tác giả
À vưng, chỉ có đờn ông mới mang lại hạnh phúc cho nhau :
Từ hổm rầy về thấy zai nhà đi du lịch suốt hà, hôm bữa thì đi với mình Hươu, nay rủ thêm anh "trẻ" JIS đi cho đủ bộ ))
Cảm ơn ss Ko đã dịch news

p.s: phải "con bé kia" là yoo bi hơm ạ?

Bình luận

Không phải Yoo Bi nha em :D  Đăng lúc 3-6-2015 02:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-6-2015 13:42:47 | Chỉ xem của tác giả
3 hot boy nhà ta đi nghỉ cùng nhau
Thật gato với những cô làm trong khách sạn 3 người ở lại quá đi mất thôi
bộ ba all kill
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-6-2015 13:54:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ba anh cứ bám lấy nhau đi, rồi cả 3 FA tất nhé
Thế này bao giờ mới có người yêu hả zời   
Ki mới ra trại không ở bên gia đình mà đã chạy theo tiếng gọi tình yêu ròi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-6-2015 13:55:08 | Chỉ xem của tác giả
bị thích 3 người này làm bạn của nhau lắm ý
cái duyên cái số quyên nhau mà trở thành bạn
cứ giữ mãi những tình cảm tốt đẹp này nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-6-2015 13:56:41 | Chỉ xem của tác giả
"Con bé kia", đang đóng drama... không lẽ là PBY, chả nhẽ bạn í có gì với Ki mà mình k biết sao :o hay là do bạn chung của Ki Hươu?
Mình chắc fan gơ may mắn nhất rồi, xem biết bao nhiêu phim mà bấn loạn mỗi 2 ông, trúng luôn 2 ông bạn thân, đi chung nhau là một phát ngắm cả 2 tềnh êu )))
Mà vậy là hết hyung tới dóngaeng đóng chung với ss Song rồi, 2 dự án liên tiếp của ss ấy nữa chứ. Đi chơi cho sảng khoái tinh thần đi Ki à, rồi về quay trở lại bá đạo màn ảnh nhé. Còn ông Sung chính thức confirm phim đi cho tôi nhờ, đi với hậu bối nhìn như ông cụ.

Bình luận

Cơ mà vậy là có 1 thuyền ship hơi bị bự đã bể. Thật may vì mình chưa bao giờ có ý định đu :))))  Đăng lúc 6-6-2015 10:34 AM
Có lẽ nào :ss mình đã vào tới soompi boki để hóng rồi mà k thấy gì hết. Có con đường nào dẫn tới chân lí để fan gơ mù mờ update k ạ =)))  Đăng lúc 6-6-2015 10:31 AM
Hahaha, chứng tỏ bạn chưa biết nhiều về Ki rồi =)))  Đăng lúc 3-6-2015 02:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách