Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2936|Trả lời: 11
Thu gọn cột thông tin

Jo Hyun Jae và Ji Jin Hee thể hiện tình bạn thân thiết sau 12 kể từ khi drama " Love Letter" kết thúc

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-10-2015 22:08:42 | Xem tất |Chế độ đọc
Mới đây, ngày 2.10 Jo Hyun Jae đăng tải hình ảnh mới trên trang Instagram cá nhân cùng với lời nhắn ủng hộ và cổ cũ cho bộ phim của đàn anh thân thiết :  "Hãy dành thật nhiều tình yêu cho drama" I have a Lover " của anh Ji Jin Hee nhé". Đi kèm với lời nhắn  là hình ảnh  Jo Hyun Jae chụp chung với nam diễn viên Ji Jin Hee tại trường quay SBS.

Ji Jin Hee và Jo Hyun Jae từng hợp tác trong drama " Love Letter" của đài MBC năm 2003 và hiện nay cả hai đều trục thuộc công ty quản lý HB. Cho dù đã trải qua 12 năm nhưng tình bạn cả 2 đều rất thân thiết và hình ảnh của cả hai vui vẻ chụp cùng nhau sau khoảng thời gian dài không khỏi khiến fans cảm thấy rất vui nhiều khán giả đã bình luận rằng rất mong cả hai sẽ hợp tác trong 1 dự án phim mới trong tương lai gần

Cũng trên Instagram, Jo Hyun Jae cũng đăng tải hình ảnh thật đáng yêu trong đời thường cùng cún yêu của anh.Đồng thời hình ảnh anh cùng nam diễn viên KimDong Suk tại bữa tiệc mừng công " Yong Pal " cũng được Jo Hyun Jae chia sẻ trên trang cá nhân

Ji Jin Hee hiện đang tham gia drama cuối tuần " I have a Lover "  của đài SBS và Jo Hyun Jae cũng vừa hoàn thành vai phản diện đầu tiên Han Do Jun trong  drama " Yong Pal "

Cre: Nate
[email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2015 23:15:44 | Xem tất
Chú đến thăm chú Ji Jin Hee mà sao không đến thăm mợ già nhà cháu thế hả chú linh mục Andrew :www
Anw chú với bà Soo bánh bèo mà tái hợp thì tốt quá, năm sau làm quả drama đê :v
Cảm ơn bạn dịch news nha

Bình luận

biết đâu cũng có đến nhưng bà già ko cho post ảnh public đó :))  Đăng lúc 8-10-2015 12:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2015 09:11:28 | Xem tất
Không biết là hai anh thân thiết lại còn là bạn những 12 năm rồi! :">
Nếu 2 anh có thể cùng tham gia drama thì tốt quá! :">
Mà vì sao Hyun Jae ssi nhìn cứ mãi chả thay đổi mấy theo thời gian là seo? :v
Ôi Đen chăm chỉ, lâu lắm mới thấy cưng!

Bình luận

uh, ss dạo này lười đu bám lắm, có đu She was pretty nhưng không thấy em. :"<  Đăng lúc 5-10-2015 08:54 AM
lâu quá mới thấy ss, cuối cuồn cưng thế ạ  Đăng lúc 5-10-2015 12:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2015 09:42:08 | Xem tất
Anh Jo Hyun Jae có những người bạn ,đàn anh thân thiết qua những lần hợp tác phim cùng nhau tình trong
thế giới showbiz lâu năm như vậy thật đáng quý
Mong hai anh sẻ được hợp tác với nhau trong tác phẩm mói
Ảnh anh Jo ôm chú chó cute quá đi
Thank em DenDen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2015 10:49:57 | Xem tất
Mình chưa xem phim đó nên không biết 2 người đóng chung với nhau
Sao hàn có nhiều tình bạn bền chặt thật đấy
Gato với họ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2015 11:01:59 | Xem tất
Trông rất dễ thương. Mình cũng thích cả 2 bạn này nữa.
Mà đã 12 năm trôi qua 2 người vẫn cùng 1 công ty quản lý là bền lâu thật đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2015 12:26:33 | Xem tất
Thích cả Ji Jin Hee và Jo Huyn Jae! Chưa xem Love Letter! Hi vọng 2 chú sẽ thành công trong dự án của mình lần này! @ chú đều chuyển qua đóng vai phản diện và là bad guy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2015 13:59:54 | Xem tất
Hai anh thân thiết được 12 năm rồi mà giờ mình mới biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2015 23:05:00 | Xem tất
Úi rồi ơi ôm cô nào khg ôm lại hôn cún con trông 2 người họ dễ thuơng thế--1 bên anh đã có vợ còn anh già Hyun Jae mãi vẫn chưa chịu rước nàng về rinh--
Ji Jin Hee ông bố 1/2 con vẫn đẹp lão nhỉ:-Jo Hyun Jae-Ji Jin Hee-Soo Ae cho dù tình bạn 12-15-20 năm tình bạn thắm thiết-thông cảm-hiểu nhau chia vui xẻ buồn đến cuối đời tình bạn vẫn đẹp chúc mừng anh già Hyun Jae tình bạn-=-hihi
mình chưa coi"Yong Pal"tiếp mấy tập cuối--***
Merci bạn nhiều-~~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-10-2015 10:04:04 | Xem tất
oh...tình bạn 12 năm đáng trân trọng
drama mới của anh jin hee nội tâm buồn quá nhưng hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách