Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 350|Trả lời: 8
Thu gọn cột thông tin

Jo Hyun Jae sẽ xuất hiện với vai trò đặc biệt trong drama sắp tới của đài MBC " Hospital Ship"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-8-2017 21:14:26 | Xem tất |Chế độ đọc
[News] Jo Hyun Jae sẽ xuất hiện với vai trò đặc biệt trong drama sắp tới của đài MBC " Hospital Ship"

Trong phim, Jo Hyun Jae sẽ vào vai Jang Sung Ho, đây là một nhân vật bí ẩn , là bệnh nhân có sự tương tác đặc biệt với bác sĩ Song Eun Cha (Ha Ji Won ) đóng

Đại diện nhà sản xuất cũng cho biết thêm nhân vật của Jo Hyun Jae có vai trò đầy mạnh mẽ và cá  tính dù xuất hiện không nhiều trong phim

Phim truyền hình "Hospital Ship" xoay quanh một nhóm những bác sĩ trẻ làm việc trên một bệnh viện ở trên tàu để phục vụ cho dân đảo.

Bộ phim được viết kịch bản bởi biên kịch "Secret Door", đạo diễn "Star Again" chỉ đạo.

Dàn diễn viên chính của bộ phim bao gồm Ha Ji Won, Kang Min Hyuk, Lee Seo Won, Kim In Suk và Min Ah.

Ha Ji Won sẽ vào vai Song Eun Jae, một bác sĩ đồng ý tham gia vào bệnh viện trên tàu như một cách để tránh xa khỏi thị phi đã hủy hoại gia đình của cô.

Kang Min Hyuk sẽ vào vai Kwak Hyun, một bác sĩ ấm áp.

Lee Seo Won sẽ vào vai Kim Jae Geol, có vẻ ngoài khiến phụ nữ đứng hình nhưng thực chất là một người cô đơn.

Phim truyền hình đặc biệt của MBC "Hospital Ship" sẽ lên sóng sau khi "Man Who Dies To Live" kết thúc vào 30/8.

Cre: tổng hợp
khanhkhungvui@kitesvn.com[email protected]

Cận cảnh Anh Jae trên phim trường Hospital Ship nè, anh đóng khách mời,  khổ lần đầu đóng cameo mà đóng vai bệnh nhân của nữ chính luôn, mà anh đóng bệnh nhân VIP nha

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2017 22:03:32 | Xem tất
Hi vọng anh sớm quay lại với một vai diễn trong một bộ phim nào đó, thanks bạn trans tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2017 22:20:48 | Xem tất
Trong khi tìm kiếm dự án phim mới nên anh tham gia làm cameo cho vui
Đôi lúc nhân vật khách mời mà thú vị gây chú ý k kém vai chính đâu
Mong sớm gặp lại anh đóng chính trong bộ phim tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2017 09:16:20 | Xem tất
Lâu lâu ảnh đi làm cameo cho vui. Bệnh nhân VIP của chế Ha Ji Won
Mà lâu rồi mới thấy chế Ha Ji Won quay lại kiểu tóc ngắn. Hóng phim mới của chế ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2017 12:39:40 | Xem tất
Sao anh không đảm nhận vai chính nhỉ lâu rồi mới thấy anh trở lại mà chỉ góp mặt với vai trò khách mời
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2017 12:54:33 | Xem tất
bao giờ a mới trở lại đóng chính đây
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2017 15:33:41 | Xem tất
Hy vọng sau khi làm khách mời anh sẻ tham gia một dự án mới cho nhân vật chính
Thank em Den đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2017 16:25:41 | Xem tất
Dù a Jo chỉ là cameo nhưng mong anh xuất hiện nhiều nhiều nhé.
Hóng drama mới của chị, tóc ngắn xinh yêu nè. Bạn Min Hyuk thì rất là đáng yêu, dễ thương nè, nhưng mình lại chưa xem phim nào bạn í đóng cả. Hy vọng trong phim này tạo được chemistry tốt với nàng Ji.
Mà sao phim này chị tui đóng với toàn zai trẻ thế này?
Dù sao thì Nàng thơ của tui fighting nhé!!!
Chờ 30/08 thôi ~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2017 18:15:55 | Xem tất
Lâu lâu nhào zô làm cameo cho zui á mà hehe
Hi vọng anh sớm vào vai chính 1 bộ phim khác
Tks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách