Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3455|Trả lời: 71
Thu gọn cột thông tin

Jo Hyun Jae gửi đăng tải hình ảnh trên trang cá nhân, gửi lời cảm ơn đến người hâm mộ đã luôn đồng hành cùng anh suốt 16 năm nhân dịp sinh nhật 37 tuổi

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-5-2016 22:04:46 | Xem tất |Chế độ đọc
Jo Hyun Jae gửi đăng tải hình ảnh trên trang cá nhân, gửi lời cảm ơn đến người hâm mộ đã luôn đồng hành cùng anh suốt 16 năm nhân dịp sinh nhật 37 tuổi

Ngày 9.5.2016  Jo Hyun  Jae đăng tải những hình ảnh trên trang cá nhân cùng với lời nhắn:

" Xin chào mọi người "

Tôi là  là Jo Hyun Jae

Trước hết,  tôi xin chân thành cảm ơn những lời chúc mừng sinh nhật của mọi người dành cho tôi . Tôi rất tiếc là tôi không thể gửi lời cảm ơn đến từng người , vì thế  tôi đã chọn cách viết lên bức thư này để gửi lời cảm ơn đến tất cả mọi người

Trong suốt 16 năm qua, mọi người  đã luôn dành tình yêu thương và quan tâm đến tôi rất nhiều, những lời động viên của mọi người  thực sự làm tôi ngạc nhiên và điều đó khiến tôi cảm động đến rơi nước mắt.

Tối nay,thật sự cảm thấy rất hối tiếc khi không thể đối diện với mọi người với tư cách là một diễn viên. Tuy nhiên, những lời động viên của tất cả mọi người dành cho tôi trong ngày hôm nay đã khiến tôi cảm thấy rất hạnh phúc

Cám ơn rất nhiều.

Chúc mọi người luôn có những giây phút thật tươi đẹp

Tôi yêu tất cả mọi người."

Những hình ảnh mà Jo Hyun Jae đăng tải trên trang cá nhân đó là những món quà mà fan hâm mộ gửi đến anh nhân sinh nhật,  điều đó cho thấy được tình cảm đáng quý mà fans của Jo Hyun Jae dành tặng cho anh và luôn có những lời chúc chân thành nhân dịp sinh nhật lần thứ 37 của anh.

Đi kém với hình ảnh những món quà là hình ảnh Jo Hyun Jae trông thật trẻ trung trong đời thường, anh vui vẻ chụp ảnh cùng chiếc bánh sinh nhật, anh cung chia sẻ hình ảnh bữa tiệc sinh nhật giản dị của anh bên cạnh banh gato

Drama cuối cùng mà Jo Hyun Jae tham gia là drama " Yong Pal"  của đài SBS vào năm 2015

Cre: ÌG, Johyunjae1980
Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Sio + 5 Chúc anh già sớm lấy vợ :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2016 22:18:16 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Chúc mừng Sinh nhật Hyun Jae nhé!
Được nhiều người yêu quý, nên quà Sinh nhật nhiều và phong phú thế kia mà
Nhìn Hyun Jae quá trẻ so với 16 năm tuổi nghề và 37 năm tuổi đời
Chờ đợi những dự án tiếp theo của Hyun Jae
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2016 22:21:06 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Anh 37 rồi mà còn nhìn trẻ măng hà
Hồi Yong Pal đóng vai anh trai mà ác ác phải hơm, nhìn đẹp trai chán
Hồi đó đóng vai phản diện mà k có ghét nổi vì ổng đẹp trai quá cơ
Thích còn hơn mấy vai chính nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2016 22:32:01 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

37 tuổi và 16 năm trong nghề
chúc mừng anh
mặc dù bây giờ anh không còn hoạt động nhiều như cái hồi only you nữa nhưng mà cứ nhắc đến anh là lại nhớ đến cái hồi only you đó
tuy giờ có rất nhiều phim mới nhưng vẫn luôn nhớ đến cái hồi ngày nào cũng nhanh nhanh dọn dẹp sớm để chờ xem phim của anh
1 lần nữa chúc anh sinh nhật vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2016 22:33:55 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Chúc mừng sinh nhật anh
Tuổi tác có quan trọng không khi mà anh trẻ măng thế này, đẹp trai phát hờn
Những món quà dễ thương quá~ bị thích con bạch tuộc bông~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2016 22:37:24 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Chúc mừng sinh nhật anh nhé!
37 tuổi rồi mà vẫn trẻ trung phong độ lắm lắm
Càng nhìn càng thấy mê ý
Mong được tái ngộ với anh trong tác phẩm mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2016 22:43:49 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Vậy mà anh cũng đã 37 tuổi rồi đấy sao...
Thời gian qua nhanh thật, mong anh tuổi mới ngày càng thành công hơn trong sự nhiệp và sớm yên bề gia thất
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2016 23:08:37 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Chúc mừng sinh nhật anh nhé
nhìn mặt ko thể ngờ dc là anh 37 rồi
nhanh nhanh kết hôn thôi anh ơi, để lâu quá ko dc đâu
nhanh comeback nữa nhé
Thấy mình hơi tham nhưng biết sao dc bây giờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2016 23:12:32 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Anh này 37 tuổi mà trông trẻ kinh khủng!
Trong Yong Pal vai ảnh vừa làm người ta ghét, lại vừa thấy tội tội.
Thiệt ra anh này hay đóng toàn vai phải diện, vai phụ, nên gương mặt dù rất quen thuộc với khán giả nhưng chưa có dấu ấn vượt trội. Thời gian 16 năm đâu phải là ít với một diễn viên, vẫn hy vọng rồi anh sẽ có một vai diễn thực sự tỏa sáng. Anw, chúc mừng sinh nhật anh!

Bình luận

Ủa. Ảnh tỏa lâu rồi mà bạn. :))). Toàn nam chính không mà. Được dân Hàn yêu mến lắm chứ k đến nỗi flop đâu. -_-  Đăng lúc 12-5-2016 09:46 AM
chắc bạn mới biết anh qua Yong PAl nhỉ, anh đóng chính và chính diện là chủ yếu bạn à, vai phụ và phản diện ít lắm mà  Đăng lúc 10-5-2016 11:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2016 23:27:32 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Chúc mừng sinh nhật anh Hyun Jae. Chờ đợi dự án trở lại sắp tới của anh. Mong sẽ là một vai diễn vui vẻ và hạnh phúc hơn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách