Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2072|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jo Hyun Jae đăng tải hình ảnh mới trên Instagram cá nhân, gửi lời chúc Tết Trung Thu đến mọi người

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Mới đây, ngày 26.9 Jo Hyun Jae đăng tải hình ảnh mới trên trang Instagram cá nhân cùng với lời nhắn : Chúc mọi người Tết Trung Thu vui vẻ nhé". Đi kèm với lời chúc là hình 1 Jo Hyun Jae với rất nhiều kiểu chụp ảnh vô cùng dễ thương và đáng yêu và có thể thấy dù chụp ở góc độ nào thì Jo Hyun Jae vẫn trông rất điển trai và trẻ trung.

Người hâm mộ rất thích thú với hình ảnh mới này của anh và trên Instagram cá nhân mọi người cũng đã gửi rất nhiều lời chúc đến anh cùng gia đình nhân dịp Tết Trung Thu.

Drama mới nhất của Jo Hyun Jae là drama " Yong Pal" và trong diễn biến của tập 16, nhân vật phản diện Han Do Jun do anh đảm nhận đã phải nhận cái chết đau đớn sau những việc làm sai trái mà anh đã làm. Mặc dù nhân vật Han Do Jun đã chết nhưng khán giả cũng rất  tò mò liệu 2 tập cuối của drama " Yong Pal " sẽ có những diễn biến bất ngờ nào dành cho những nhân vật trong phim và phim sẽ kết thúc như thế nào?. Mặc khác phần trong hình ảnh mới đăng tải  hashtag Jo Hyun Jae đã đề cập đến " Yong pal" chính vì thế nhiều người rất tò mò liệu rằng Han Do Jun có thể sẽ còn xuất hiện trong diễn biến của phim

Han Do Jun là vai phản diện đầu tiên của Jo Hyun Jae trong suốt 15 năm sự nghiệp diễn xuất của anh nhưng Jo Hyun Jae đã thể hiện rất tốt nhân vật Han Do Jun, 1 con người nhẫn tâm tàn ác nhưng ẩn sâu đó vẫn là sự đáng thương của 1 đứa con thiếu sự quan tâm và tình thương của bố mẹ

Cre: Naver, IG
[email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-9-2015 00:35:14 | Chỉ xem của tác giả
DoChul hok chết đâu. Vì bác sĩ lang băm thiên tài sẽ phẫu thuật cứu sống được ảnh. Đám tang chỉ là che mắt thuiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-9-2015 04:36:22 | Chỉ xem của tác giả
Merci Jo Hyun Jae chúc tết trung thu--cũng buồn"Hyun Jae" xong bfilm sớm quá dù sao vẫn ủng hộ bfilm--mình cũng chúc "Hyun Jae" ăn trung thu vui vẻ bên bạn bè và GD mong'Hyun Jae'sớm trở lại Drama-Movie có lẽ nhìn thấy "Hyun Jae vào vai hiền lành hơn và quen hơn--Merci bạn nhiều chúc mọi người ăn trung thu vui vẻ...*****-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-9-2015 05:39:16 | Chỉ xem của tác giả
Trời trời anh già selca kìa
Nhìn sao ngượng ngùng thế kia nhỉ
Lễ chusok anh mặc hanbok chúc chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-9-2015 08:07:43 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
keidy gửi lúc 27-9-2015 12:35 AM
DoChul hok chết đâu. Vì bác sĩ lang băm thiên tài sẽ phẫu thuật cứu sống được ảnh. ...

Hoả thiêu rồi sống gì được nữa bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-9-2015 12:10:54 | Chỉ xem của tác giả
Tới giờ cũng còn hơi hụt hẫng về cái chết đột ngột của nhân vật Han Do Jun. Thường thì nhân vật phản diện nếu có chết cũng là cuối phim và hơn nữa cũng không ngờ nhân vật Han Do Jun bị biên kịch cho chết thảm như vậy. Tuy vậy đối với Jo Hyun Jae thì có lẽ lại là chuyện vui khi nhân vật của anh đã kết thúc ở tập 16 và vì vậy anh ấy có khoảng thời gian hạnh phúc bên gia đình và bạn bè trong dịp lễ chuseok lần này. Chúc mừng Jo Hyun Jae vì đã thành công trong vai phản diện đầu tiên trong sự nghiệp diễn xuất.

Bình luận

nói chung là đắng lòng ss ạ, thôi thì chờ dự án mới của anh em vậy, nhiều lúc mà thôi cũng kệ ss ạ hiih  Đăng lúc 28-9-2015 12:27 AM
đợi mãi vẫn không thấy tình tiết đó và còn cho nhân vật kết thúc sớm nữa chứ.  Đăng lúc 28-9-2015 12:23 AM
người xem hiểu đươc quá khứ, thời niên thiếu của anh ta để hiểu rằng tại sao Han Do Jun lại trở thành con người độc ác như vậy nhưng rốt cuộc thì  Đăng lúc 28-9-2015 12:22 AM
Về điểm này ss đồng ý với em. Người xem chỉ được biết về nhân vật Do Jun qua những đoạn hồi tưởng rất ngắn, cứ nghĩ biên kịch phải để cho  Đăng lúc 28-9-2015 12:21 AM
vâng ạ, nghĩ cứ tức thế nào ấy, đất diễn thì ít mà xây dựng nhân vật lại ko hoàn thiện, nên anh chết rồi cũng đã hiểu gì về nv mấy đâu ạ huhu  Đăng lúc 28-9-2015 12:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-9-2015 12:53:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
quynhchi183 gửi lúc 27-9-2015 08:07 AM
Hoả thiêu rồi sống gì được nữa bạn.

hỏa thiêu thui. Có chắc là có xác Do Chul trong đó đâu hay xác ngkhac. Vụ Yeo Jin còn che mắt đc huống hồ vụ này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-9-2015 13:20:10 | Chỉ xem của tác giả
Chúc anh Trung thu vui vẻ
Tiếc là trong phim anh bị hỏa thiêu mất rồi
Cảm ơn bạn dịch !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-9-2015 18:55:11 | Chỉ xem của tác giả
Năm nào Tết Trung thu anh đều chúc cho mọi người .
Trung thu năm nay anh đã hoàn thành bộ phim của mình chúc mừng đã thành công cho vai diễn phản diện đầu tiên của anh
Chúc anh sớm tìm được dự án mới để fan tiếp tục thấy anh trên màn ảnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-9-2015 07:08:30 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện gì cũng có thể xảy ra hy vọng sẽ gặp lại Han Do Jun.
Anh Jo Hyun Jae vẫn trẻ trung và đẹp trai quá.
Mình cũng muốn thấy anh mặc hanbok truyền thống mà tiếc ghê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách