Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1514|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jo Hyun Jae cập nhật Instagram, gửi lời chúc nhâp dịp Valentine cùng hình ảnh đời thường trẻ trung và sexy

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Jo Hyun Jae cập nhật Instagram, gửi lời chúc nhâp dịp Valentine cùng hình ảnh đời thường trẻ trung và sexy

Mới đây, ngày 14.12.2016 Jo Hyun Jae đăng tải lời nhắn mới trên trang Instagram cá nhân  " Chúc ngày lễ tình nhân vui vẻ" . Đi cùng với lời nhắn là hình ảnh ảnh đời thường vô cùng và trẻ trung và cực hotcủa anh được chụp tại một vùng biển nơi Hyun Jae đang đi du lịch nhân dụp năm mới

Cư dân mạng vô cùng thích thú với hình ảnh mới của Jo Hyun Jae được anh chia sẻ thông qua Instagram cá nhân, nhiều fans hâm mộ cũng đã gửi lời chúc sức khỏe đến Hyun Jae  trong dịp đầu năm mới và hy vọng anh sẽ tham gia dự án phim mới trong thời gian tới

Cũng trên Instagram, Jo Hyun Jae cũng đăng tải hình ảnh khác trong chuyến đi du lịch anh trong trang phục vô cùng khỏe khoắn và năng động, có thể thấy Jo Hyun Jae đang tận hưởng và du lịch tại một vùng biển với không khi và thời tiết mát mẻ khác hẳn với thời tiết giá lạnh của Hàn ở thời điểm hiện tại

Drama mới nhất của Jo Hyun Jae là drama " Yong Pal" .Trong phim,  Han Do Jun (Jo Hyun Jae) bị xem như một đứa con hoang. Để giành lấy quyền thừa kế tập đoàn  Hanshin  cô em gái Han Yeo Jin (Kim Tae Hee), anh đã khiến cô rơi vào trạng thái thực vật. Ngoài ra, anh đã trừ khử không một chút thương tiếc cô y tá Hwang (Bae Hae Seon) và Giám đốc Bệnh viện ( Park  Pal Young), những kẻ đã biết được bí mật vô cùng tàn độc và nhẫn tâm mà anh đang thực hiện

Trong quá khứ, Do Jun là người đã phải chịu đựng những tổn thương về mặt tình cảm và tinh thần do chính bố mẹ anh gây, mẹ ruột của anh đã chết vì chứng nghiện rượu sau đó bố anh tái hôn. Cả cha và mẹ kế, người mà anh yêu thương hơn cả mẹ ruột của mình đều lãng quên và bỏ rơi anh khi Yeo Jin được sinh ra. Tất cả những người anh yêu thương đều bỏ rơi anh. Lớn lên như một người con bị bỏ rơi đã khiến cho nhân cách Han Do Jun trở thành 1 ác quỷ như thế.

Nhưng cho đến cuối Do Jun bị kết liễu cuộc đời bởi chính bố của kẻ mà anh đã giết hại. Điều nay thật sự là 1 diều đáng tiếc khi nhân vật Do Jun vẫn chưa có cơ hội nhận ra những lỗi lầm của chính anh.

Diễn xuất của Jo Hyun Jae trong vai phản diện đầu tiên trong " Yong Pal" luôn thu hút sự chú ý của mọi người và nhận được rất nhiều lời khen của khán giả truyền hình

HIện tại, Jo Huyn Jae đang trong quá trình xem xét những kịch bản mới.

Cre: Naver
[email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-2-2016 13:54:20 | Chỉ xem của tác giả
Anh cũng nên kiếm một cô nào đó để yêu đi thôi
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-2-2016 15:24:32 | Chỉ xem của tác giả
Ngày tình yêu anh cho fan ngắm nét trẻ trung và sexy của anh trông anh thật vui vẻ tận hưởng trời biển mênh
mông ,ánh nắng hoàng hôn thật đẹp
Nhưng hảy sớm trở về nhận dự án mới , chờ dài cổ rồi
Thank em Den Den đã đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-2-2016 15:52:55 | Chỉ xem của tác giả
Lễ tình nhân , mà Jo Hyun Jae chỉ cô đơn một mình
như thế này hay sao ? gửi lời chúc fan trên instagram
nhân dịp ngày lễ Valentine anh lại cho xem một mình
cô đơn thế này làm cho fan sót xa , hãy tìm cho mình
một cô bạn gái đi nhé .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-2-2016 16:59:00 | Chỉ xem của tác giả
É é nhắm mắt nhắm mắt
Chúc anh ngày lễ vui vẻ
Cảm ơn bạn dịch nhiều.hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-2-2016 19:51:26 | Chỉ xem của tác giả
Bonee Fềt ST-Valentine-Jo Hyun Jae*anh già biết huởng thụ Valentine nhỉ-=cám ơn ah già nhưng ah sao cứ mãi thờ chủ nghĩa độc thân vậy--mong là Hyun Jae năm nay khg lẻ bóng nữa--mau mau xuất chiêu năm 2016 năm mới chúc Hyun Jae
trở lại thành công trên mọi lĩnh vực sexy mới chỉ 10% thôi vậy cũg đc vui rồi
Merci bạn trang News chúc bạn năm mới vui vẻ hạnh phúc có nhiều thông tin về anh già Hyun Jae-**
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-2-2016 10:03:04 | Chỉ xem của tác giả
Vào xem hình giật mình luôn
Sao mà anh trẻ mãi thế
càng ngày thấy càng trẻ hơn trước nữa
Cảm ơn chủ thớt đăng hình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-2-2016 14:35:14 | Chỉ xem của tác giả
Valentine không cần gấu , ngắm ảnh của anh í là lại thấy iêu đời rạng ngời tràn đầy sức sống , sau Young Pal không biết ảnh có nhận thêm vai gian ác nào không chứ ảnh đóng vai ác thì cũng đạt lắm cơ mà đẹp troai rạng ngời anh ạ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-2-2016 15:18:07 | Chỉ xem của tác giả
Anh này bao năm rồi vẫn đẹp trai thế Mong anh sớm lấy vợ và ra phim mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-2-2016 13:48:43 | Chỉ xem của tác giả
Soái ca bao nhiu năm nhan sắc vẫn lộng lẫy như thế!
Thích JHJ từ hồi Three Dads
Thank bạn dịch news , dài quá lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách