Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Jing Bo Ran – Tỉnh Bách Nhiên (井柏然)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-5-2015 21:05:47 | Xem tất

[Tỉnh Bách Nhiên update weibo ngày 6/5/2015]

Cám ơn mọi người đã vô cùng yêu mến. Tôi sẽ nỗ lực gấp trăm nghìn lần ‪#‎TỉnhBáchNhiên‬#
谢谢你们千万的厚爱.我会再+千万的努力.‪#‎井柏然‬#

Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2015 21:08:14 | Xem tất
[Tỉnh Bách Nhiên update weibo ngày 1/5/2015]

Có lúc, bản thân thật sự rất mệt mỏi, lại không dám chùn bước, chỉ đành gắng hết sức, vực lại bản thân mà đi nốt quãng đường.

Dịch: chipinky312, [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 8-5-2015 13:13:20 | Xem tất
Đài Hồ Nam rất biết cách chiều lòng fan, hình ảnh couple Tỉnh bảo - Trịnh Sảng và couple Tỉnh bảo - Dương Dương cứ gọi là mấy hôm lại có vài ảnh nhử nhử ...
Ảnh này là Nhiên Sảng mặc áo đôi nè

Thật ra, đó là đồng phục ))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 22:36:18 | Xem tất
Trong Hoa thiếu Tỉnh Bảo tự nhận là 'Trung Quốc hảo trợ thủ' của em Sảng, 24/24 lúc nào gọi cũng sẽ tới  . Họp báo Tróc yêu ký thì  làm mama của em củ cải Wuba, hum nay tuyên truyền Hoa thiếu thì nghe nói Sảng gọi ổng là Tỉnh Bảo ca, ổng lại kêu Sảng gọi là thúc thúc   fan cúp bồ của 2 ẻm trên weibo thì gọi mình là 'hội độc thân' cuồng đôi 'bạn bè tốt'.
Quả là rối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2015 00:37:24 | Xem tất
[Tỉnh Bách Nhiên's weibo update ngày 9.5.2015]

Hóa ra tư thế ngủ của mình bá đạo như này đây! ‪#‎Hoatỷđệ‬# Mọi người có đang xem không thế?
原来我的睡姿这么霸道!‪#‎花儿与少年‬# 你们在看么?

Dịch: [email protected]

Bình luận

ông này ở nhà 01 mình quậy quen rồi. Tội nghiệp cho em Dương Dương ^^  Đăng lúc 12-5-2015 04:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-5-2015 10:41:07 | Xem tất
Hoa tỷ đệ 2
Tiểu Tỉnh có vẻ thích cô Mao A Mẫn, mà mềnh cũng rất thích, cô ra dáng mama nhất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-5-2015 11:00:23 | Xem tất
Hum qua chủ nhật tranh thủ xem 2 phim có Tỉnh Bảo đóng, mà đóng vai phụ
'Viên đạn biến mất' là phim kiểu trinh thám, ẻm đóng vai trợ lý cho Tạ Đình Phong, vai của ẻm chìm nghỉm so với Lưu Thanh Vân và Tạ Đình Phong lun, vì đất diễn quá ít, vai diễn cũng ko có nhiều cá tính, phần vì vai của 2 bác kia quá thông minh quá giỏi. Phim này coi cũng khá, tiếc cái là xem phim trinh thám mà lại lỡ đọc comment của các bạn xem trước nên biết trước kết cục nên cũng bớt bất ngờ.
'Rise of the Legend/ Hoàng Phi Hồng' phim này hay. Bình thường phim điện ảnh TQ mình luôn có ấn tượng là cảnh quay đẹp nhưng nội dung ko tới, ko đủ sâu sắc cho nên ko thích xem lắm. Nhưng mà phim này làm khá tốt, võ thuật đẹp, tính cách Hoàng Phi Hồng ấn tượng. Tiểu Tỉnh diễn vai bạn thân của HPH, tình bạn rất đẹp, ẻm cũng chịu khó học đánh đấm, vai diễn nghiêm túc và có đầu tư.
Túm lại là mong sau này Tỉnh Bảo diễn vai chính nhiều hơn, chớ xem vai phụ ko chưa đã.

Bình luận

Quảng cáo lại lần nữa, xem Toàn cầu nhiệt luyến đi he he, Tỉnh bảo có diễn 1 vai chính trong đó.  Đăng lúc 11-5-2015 11:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2015 20:36:47 | Xem tất
'Hảo bằng hữu' là đây, từ bạn thân sang iu nhau thường chỉ thiếu một bước, ko biết hai đứa nhỏ có dám bước tới ko

cre: weibo (Chương trình Hoa tỷ đệ)

Bình luận

hihi  Đăng lúc 13-5-2015 10:05 AM
cám ơn các bạn đăng hình nha. Mình thích bài đăng của các bạn lắm như có bệnh tàu ngầm nên lúc nào củng âm thầm ủng hộ các bạn nha ^^  Đăng lúc 13-5-2015 09:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-5-2015 00:11:32 | Xem tất
Mình rất ít khi đăng bài phải nói là cực ít. Thích Tỉnh ca từ đợt bài Quang vinh nghe cách đây tầm 6 năm rồi nhưng bây h mới cuồng. Cực kỳ thích các bài đăng của các bạn mong các bạn cố gắng post nhiều bài về ca ca hơn nhé. Mình cũng là một shipper Tỉnh Sảng

Bình luận

cảm ơn bạn, có động lực rùi :))  Đăng lúc 14-5-2015 05:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-5-2015 01:26:11 Từ di động | Xem tất
Lộng_Nguyệt gửi lúc 8-5-2015 01:13 PM
Đài Hồ Nam rất biết cách chiều lòng fan, hình ảnh couple Tỉnh bảo - Trịnh Sảng và cou ...

Vì Tỉnh bảo mà hôm nay e phải đăng nhập cái nick bị mốc meo từ lâu này nè
Dạo nè bấn Tỉnh bảo quá đi, lùng sục xem ảnh đọc tin xem clip của bạn í từ thời xưa xưa. Ngoại hình của Tỉnh bảo đúng là ngày càng đàn ông, trưởng thành dần theo năm tháng. Hồi xưa mặt baby thư sinh dã man luôn.
Cái cuộc thi Hảo nam nhi Tỉnh bảo đc quán quân nếu mà có clip rõ ràng thì e đã xem lại từ đầu rồi, đằng này toàn clip mờ tịt xem đau hết cả mắt. Tỉnh bảo từ lúc đó trả lời phỏng vấn đã chín chắn, già dặn hơn so với cái tuổi 18 lúc đó lắm rồi.
Hoàn cảnh của bạn í cũng thật đặc biệt, sao mà e toàn thích người có hoàn cảnh đặc biệt trong cuộc thi xong đều giành đc quán quân thế nhỉ đương nhiên là các zai đều có thực lực chứ ko phải vì hoàn cảnh mà chiến thắng nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách