Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1643|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jin Young B1A4 bày tỏ sự yêu mến dành cho Park Bo Gum trên tạp chí In Style

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Hiện đang được biết đến với vai diễn Kim Yoon Sung trong bộ phim "Moonlight Drawn By Clouds" của KBS, Jinyoung B1A4 vừa qua đã gỡ bỏ trang phục truyền thống và trở thành một chàng trai ngọt ngào cho tạp chí Instyle.

Jinyoung đã chia sẻ về không khí tại trường quay "Bởi vì tất cả các diễn viên đều gần bằng tuổi nhau, chúng tôi rất dễ dàng giao tiếp và đồng cảm với nhau. Khi tôi nhìn thấy Park Bo Gum, tôi đặc biệt muốn chăm sóc cậu ấy. Mọi việc rất thú vị khi chúng tôi ở cùng nhau, vì vậy, làm việc cùng nhau rất vui."

Khi được hỏi về điểm hấp dẫn của nhân vật Kim Yoon Sung, Jin Young trả lời "Anh ấy không thực sự có sự quan tâm với bất cứ điều gì (kể cả phụ nữ), nhưng khi anh ấy gặp Hong Ra On, tất cả đều dành cho cô ấy."

Jinyoung cũng chia sẻ về tình cảm dành cho nhóm của mình "Tôi thật sự vui mừng khi sự thành công của bộ phim đang nâng tầm của B1A4. Tất cả các thành viên thật sự muốn đứng trên sân khấu cùng nhau một lần nữa."

Cre: sp
Trans: [email protected]

P.S: giờ đến Jin Young cũng gia nhập hậu cung rồi à sáng Irene giờ đến ông này nữa, #thươngGấu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-9-2016 12:18:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình ship cả 2 cặp, ai cũng otê_Trog film ngoài đời đều đc
Nhìn Jin Yong ban đầu đã thấy cảm tình rùi ý, mà lần đtiên vô chính nhập vai ngọt, hơn hẳn dàn fụ bên MLover
Mog em cũng sẽ có những vai diễn tốt nữa để phát huy. Mà sao nghệ sĩ Hàn, Trug đều đa tài thế nhể (diễn, hát, MC, nhảy...)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-9-2016 13:55:52 | Chỉ xem của tác giả
Dân chơi nari thật dễ thương và tài năng quá đi
Lần đầu tiên coi phim mà thấy thích nam phụ ko kém nam chính
Dàn cast moonlight toàn 9x nên thân thiết và lầy lội thì cũng dễ hiểu
Mà ko ngờ nari cũng trúng thính của Chô ha rồi =]]]
Thank bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-9-2016 14:19:42 | Chỉ xem của tác giả
Ko biết sao nhưng mình thích tạo hình của dàn diễn viên theo phong cách cổ trang hơn
Lúc nào cũng toát lên thần thái vô cùng rạng ngời, đây là bộ phim đầu tiên mình thấy dv nào cũng thích hợp với tạo hình cổ trang. Đặc biệt là thế tử & Yoon Sung
Đọc tới đoạn "...Khi tôi nhìn thấy Park Bo Gum, tôi đặc biệt muốn chăm sóc cậu ấy. Mọi việc rất thú vị khi chúng tôi ở cùng nhau, vì vậy, làm việc cùng nhau rất vui...", cười ko nhặt được mồm luôn, có 1 sự nghi ngờ ko hề nhẹ
Anw, mình thích dàn dv của Moonlight lắm luôn, ai cũng bựa, từ thái giám cho đến hoàng hậu nương nương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-9-2016 14:49:44 | Chỉ xem của tác giả
Biết bạn này từ hồi Warm and Cozy, thấy cũng dễ thương, chứ k có gì ấn tượng lắm, còn phim Ms Granny thì hoàn toàn k để ý là có bạn này luôn, vậy mà qua phim này thấy khác hẳn, rất có thần thái.
Mà nhìn mặt bạn này non ghê, k nghĩ là lớn tuổi hơn Bo Gum, mặt lại còn giống bạn Min Ho bé.
Có 1 điều mình thích ở bạn này nữa là sự đa tài và tính cách cũng rất tốt, chín chắn, luôn quan tâm đến nhóm nhạc của mình, có tinh thần âm nhạc thật sự chứ k phải nổi theo trào lưu.
Sẽ theo dõi các phim tiếp theo của bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-9-2016 14:54:41 | Chỉ xem của tác giả
Thêm 1 anh gia nhập dàn harem của thế tử Bo Gum, danh sách harem càng ngày càng dài ( làm ơn ngừng thà thính đi Gum ah)
Nam 2 nhà Moonlight đc yêu thích k kém, ngoài đời cũng đa tài đa nghệ đâu kém ai chỉ có trong phim số hơi nhọ biết sao được khi anh là ng đến sau " ... khi anh mãi mãi là người đến sau nên đành ôm trọn một mối tình câm )
Ship vai Yoon Sung với Thái tử phi vậy, " couple hoàn cảnh " đc k ta?
Thank bạn dịch news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-9-2016 15:16:23 | Chỉ xem của tác giả
Ai cũng đều yêu quí bạn Gum cả
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-9-2016 17:29:16 | Chỉ xem của tác giả
Gum thả thính khắp nơi chả chừa ai cả.
Hôm nay dồn dập tin hậu cung của Gum đang được mở rộng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-9-2016 17:55:35 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Gum sợ quá!! ai ai cũng thấy yêu hết vầy^^ vì độ dễ xương và đẹp trai của ổng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-9-2016 19:53:59 | Chỉ xem của tác giả
Bạn này có nét gì đó rất giống diễn viên Park Shi Hoo, nhất là mỗi lúc bạn ý cười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách