Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1450|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jin Goo nhận được nhiều lời đề nghị từ một số nhãn hàng Thương mại

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Jin Goo đang thực sự cảm thấy sự nổi tiếng của mình từ  "Descendants of the Sun!"

Chỉ riêng ở Hàn Quốc, anh đã nhận được lời đề nghị từ 20 nhãn hiệu khác nhau cho CF. Một đại diện của ngành công nghiệp quảng cáo nói: "Thông thường các diễn viên trẻ và hợp thời trang thường được chọn để đóng quảng cáo. Jin Goo đã kết hôn và đã là một người cha, nhưng anh vẫn cho ta thấy được nét thời thượng toát ra từ con người anh trong "Descendants of the Sun".

"Cậu ấy có hình ảnh của một diễn viên có thể thích ứng với nhiều sản phẩm khác nhau", họ tiếp tục nói. "Cậu ấy đã diễn xuất với rất nhiều nhân vật khác nhau trong các bộ phim truyền hình của mình, tạo hình ảnh một cách tốt nhất."

Công ty quản lý Jin Goo gần đây đã bày tỏ rằng , "Cảm ơn vì tất cả tình yêu của các bạn. Cậu ấy đã làm việc chăm chỉ để từng bước tiến lên theo con đường của mình. Bây giờ, cuối cùng cậu ấy cũng đã được nhìn thấy ánh sáng, tất cả các nhân viên của anh cũng được vui mừng. "

Source: soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-3-2016 08:48:32 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng anh đã đạt được thành công.
Tham gia dự án DOTS, không ai nghĩ, mình sẽ được thành công vượt mức mong đợi.
Chúc sự nghiệp của anh ngày càng tỏa sáng hơn.
Và anh sẽ gặp được nhiều tác phẩm hay như DOTS.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-3-2016 09:18:32 | Chỉ xem của tác giả
Anh nay tuy den den nhugn rat an tuong, kohong biet tham gia duoc bao nhieu bo phim roi may gio moi noi.
nghe nnoi hinh nhu lay vo roi dung ko moi nguoi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-3-2016 09:50:57 | Chỉ xem của tác giả
Phim nổi vậy mà dàn phụ không tỏa sáng mới lạ. Mấy bạn lâu lâu xẹt qua màn ảnh như y tá, binh sĩ, bạn thân của bác sĩ ... cũng được quan tâm và đào bới thông tin kìa. Chúc anh tỏa sáng hơn nữa để tan chảy bộ mặt tượng sáp nghìn năm

Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-3-2016 10:17:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Jin Goo toàn đóng bên movie. Thực lực diễn khỏi bàn mỗi cái không thể quên thuộc nhiều như drama.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-3-2016 10:55:02 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích cách diễn xuất mặt lạnh như băng của Seo Dae Young trong DOTS.
Anh diễn rất hay, chủ yếu hoạt động bên mảng movie nên chắc tay.
DOTS phủ sóng như vậy nên điều đó không lấy gì ngạc nhiên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-3-2016 12:42:07 | Chỉ xem của tác giả
Jin Goo chủ yếu nổi tiếng bên mảng movie, thường đóng những vai thứ chính hoặc phụ nhưng lại gây được ấn tượng. Mình đã xem một số và thấy diễn xuất của Jin Goo rất tốt, đúng là tầm diễn viên thực lực.

Vào nghề 14 năm mà đến bây giờ mới nổi tiếng, đúng là cuối cùng nỗ lực cũng được đền đáp, chúc mừng Jin Goo!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-3-2016 12:49:14 | Chỉ xem của tác giả
ĐÂy là lúc anh nổi nhất trong sự nghiệp mà
Cuối cùng đã thành công
Chúc mừng a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-3-2016 13:06:11 | Chỉ xem của tác giả
Anh Jin Goo trước giờ đóng phim cũng nhiều năm nhưng có lẽ bây giờ mới chính là lúc cái tên của anh được nhiều người biết đến nhất nhỉ. Vai diễn thượng sĩ Seo của anh tuy xuất hiện không quá nhiều trên phim và cũng không có mấy câu thoại nhưng thông qua diễn xuất tuyệt vời của anh có thể giúp khán giả nắm bắt được toàn bộ tâm trạng và cảm xúc của nhân vật này. Kết thúc phim DOTS thì có lẽ sẽ còn có nhiều nhà quảng cáo cũng như cả biên kịch sẽ tìm đến anh nữa đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-3-2016 13:22:02 | Chỉ xem của tác giả
Mặt anh lạnh như băng nhưng mắt anh cháy bỏng
Xứng đáng với sự nổi tiếng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách