Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1557|Trả lời: 12
Thu gọn cột thông tin

Jin Goo chia sẻ về mạng lưới những người bạn nổi tiếng đầy ấn tượng

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-3-2017 16:15:47 | Xem tất |Chế độ đọc

Nam diễn viên Jin Goo gần đây đã tiết lộ một số người bạn nổi tiếng nhất của mình, và anh gọi một trong số họ là cha!

Vào ngày 22/03, Jin Goo nói chuyện trong một cuộc phỏng vấn trực tiếp qua các kênh Naver V MOVIE. Trong thời gian phát sóng, anh đã nói về những mối quan hệ thân thiết mà anh có được qua các dự án khác nhau.

Người bạn đầu tiên được đề cập trong cuộc phỏng vấn là Lee Byung Hun. Jin Goo giải thích, "Khi tôi 23 tuổi, tôi đã vào vai một học sinh trung học trong bộ phim truyền hình "All In" vào vai Lee Byung Hun hồi trẻ. Khi Lee Byung Hun nghe nói rằng tôi sẽ nhận vai này, anh ấy đã mời tôi đến văn phòng của mình để đọc qua kịch bản. Nhờ anh ấy tôi đã có thể quay phim một cách dễ dàng. Là một diễn viên, anh ấy giống như một người cha vậy."

Im Siwan, bạn diễn của Jin Goo cho bộ phim sắp tới "One Line," cũng đã được nhắc đến trong buổi phỏng vấn. "Cậu ấy rất hòa đồng," Jin Goo khen ngợi và tiết lộ rằng Im Siwan thậm chí còn tốt hơn cả nhân vật Jang Geu Rae trong bộ phim truyền hình "Incomplete Life" (Misaeng). Jin Goo tiếp tục, "Điều tôi đặc biệt thích là cậu ấy luôn háo hức mỗi khi diễn xuất. Cậu ấy không bỏ cuộc, và cậu ấy diễn rất tốt. "

Những người bạn bè khác mà Jin Goo đã đề cập trong buổi phỏng vấn bao gồm Jung Woo, Lee Jung, Kang Ha Neul, Song Hye KyoSong Joong Ki. Anh thậm chí còn nói rằng có một lần anh đi hát karaoke với các bạn là ca sĩ của mình như Hwayobi, LynGummy, anh khen ngợi kỹ năng ca hát của họ.

Trong khi đó, bộ phim sắp tới "One Line" xoay quanh một sinh viên đại học bình thường (do Im Siwan thủ vai) đã bắt tay cùng với một kẻ lừa đảo huyền thoại (do Jin Goo thủ vai) để cướp ngân hàng. Bộ phim sẽ được chiếu vào ngày 29/03.

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-3-2017 16:40:05 | Xem tất
Chúc phim mới của anh có doanh thu cao,cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-3-2017 17:04:18 | Xem tất
Hy vọng phim mới của anh và anh Siwan sẽ công chiếu thành công. Sắp tới xác nhận dự án truyền hình trở lại hoành tráng nữa.
Cảm ơn bạn dịch nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-3-2017 18:05:16 Từ di động | Xem tất
Ô mô a kể 1 lọat tên mà ko nhắc tên trung úy Yoon làm e thấy hơi hụt hẫng .Hi vọng phim ra rạp sẽ đại thắng phòng vé. Và mong a confirm drama mới và hãy thật thành công . Lúc debut đã được gọi là tiểu LBH và giờ a vẫn đang là gà nhà BH do LBH thành lập quả thực đây chính là nhân duyên tiền định. Oppa 5ting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-3-2017 19:28:05 | Xem tất
Bạn bè của anh Jin Goo nhiều quá chứ , ai cũng là người
nổi tiếng của của showbiz , có bạn trong mọi lãnh vực và
hiện nay anh cũng là một trong những người nổi tiếng mà ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-3-2017 20:58:02 | Xem tất
Còn chị Kim Ji uWon thỳ sao nhỉ
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-3-2017 21:04:35 | Xem tất
Chúc anh ngày càng thành công nhé
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-3-2017 22:00:39 | Xem tất
Kekeke, cứ tưởng Jin Goo lầm lì chứ ai ngờ ảnh quan hệ rộng ghê, mà bạn bè tròn giới toàn máu mặt không chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-3-2017 22:12:33 | Xem tất
Wow! anh có mối quan hệ bạn bè rộng rãi ghê
Chứng tỏ anh là 1 người rất hòa đồng và dễ mến
Chúc phim mới sắp công chiếu của anh thắng lớn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2017 11:50:21 Từ di động | Xem tất
mong chờ dự án tiếp theo của anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo