Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1571|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jin Ah Reum được hỏi về mối quan hệ với Nam Goong Min trên ''Hello Counselor''

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Ngày 29 tháng Tám, chương trình truyền hình ''Hello Counselor'' của đài KBS 2TV được phát sóng với sự xuất hiện của người mẫu Jin Ah Reum với vai trò là khách mời.

Trong quá trình thực hiên chương trình, MC Lee Young Ja đã cố gắng tìm hiểu mối quan hệ giữa Jin Ah Reum và nam diễn viên Nam Goong Min bằng cách hỏi cô rất nhiều câu hỏi.

''Bạn với Nam Goong Min vẫn đang rất tốt đẹp đúng không?'' Lee Young Ja hỏi cô.

''Tất nhiên rồi ạ.'' Jin Ah Reum trả lời. ''Chúng tôi vẫn gặp nhau thường xuyên.''

''Tôi có thể hỏi một câu hỏi nữa về chuyện này được không? Tôi thực sự đang rất quan tâm về nó đó, nụ hôn gần đây nhất của hai người là khi nào vậy?'' Lee Young Ja hỏi.

Jin Ah Reum lấy tay che mặt và ngượng ngùng trả lời, ''Tôi sẽ không trả lời đâu.''

Lee Young Ja không từ bỏ và tiếp tục hỏi: ''Vậy còn skinship thì sao?''

Jin Ah Reum cười ngượng và nói, ''Tôi không nhớ nữa.''

MC Jung Chan Woo cũng hỏi Jin Ah Reum rằng, ''Vậy lần gần đây nhất hai người gặp nhau?''

''Ừm... khoảng hai ngày trước.'' Jin Ah Reum trả lời.

"Vậy là ngày hôm kia rồi...'' Jung Chan Woo nói.

Ngày 25 tháng Hai năm 2016, các trang tin tức lớn của Hàn Quốc đưa tin rẳng Nam Goong MinJin Ah Reum đang có một mối quan hệ nghiêm túc sau khi cùng quay phim ''Light My Fire'' trong mùa hè vừa qua. Ngay sau đó, công ty quản lý của Nam Goong Min đã đưa ra xác nhận rằng cả hai đang hẹn hò và hi vọng mọi người ủng hộ cặp đôi mới này.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-8-2016 13:31:54 | Chỉ xem của tác giả
2 anh chị đẹp đôi quá mà
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-8-2016 14:06:28 | Chỉ xem của tác giả
Mong là cặp này sẽ bền vững. Thích anh này lắm luôn. Đóng vai nào ra vai đó,từ ác thiệt ác tới lương thiện. Mong anh chị kết hôn luôn càng tốt,ổng cũng có tuổi r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-8-2016 16:55:17 | Chỉ xem của tác giả
2 người này đẹp đôi quá
Anh Nam Goong Min đóng phim hay mà lại đẹp nữa
Mong 2 người hạnh phúc bền lâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-8-2016 18:25:05 | Chỉ xem của tác giả
Nam Goong Min bình thường hiền lành mà trong phim Remember lại khác một trời một vực.
Cảm ơn bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-8-2016 18:51:52 | Chỉ xem của tác giả
Mấy bác MC lầy lội ghê, hỏi kiss không được thì quay sang skinship, cũng không được thì hỏi ngày gắp gần nhất
Anh già cao tuổi rồi, 2 người nhanh nhanh về cùng 1 nhà đi thôi.
Thanks chủ thớt đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-8-2016 23:53:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
2 anh chị đẹp đôi quá...mau có tin mừng đi cho con dân khỏi hóng...tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách