Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1971|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Sung xem xét tham gia phim mới của đồng biên kịch "City Hunter"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Ji Sung có khả năng sẽ tham gia dự án phim mới của SBS "Defendant" (tạm gọi: Vượt Ngục).

Theo một báo cáo từ phía SBS cho biết "nam diễn viên đang cân nhắc tham gia bộ phim "Defendant"".

"Defendant" được viết kịch bản bởi biên kịch Choi Soo Jin, đồng biên kịch "City Hunter" và biên kịch tân binh Choe Chang Hwan, được  chỉ đạo bởi đạo diễn Jo Young Kwang, từng cầm trịch "Hyde, Jekyll, Me" và "One Well-Raised Daughter", hay xa hơn là "49 Days".

Bộ phim xoay quanh cuộc vượt ngục của người đàn ông bị định án tử hình. Nhân vật mà Ji Sung sẽ đóng, là một công tố viên hàng đầu cả nước phụ trách bộ phận tội ác bạo lực, có tỉ lệ bắt tội phạm 100%. Một ngày anh tỉnh dậy mà không nhớ gì về lí do mà mình bị nhốt vào tù vì tội giết người. Anh bị mất trí nhớ tạm thời và tuyệt vọng cố gắng xóa tên mình khỏi án tử hình trước thời điểm deadline (chết) ngày càng đến gần.

"Defendant" sẽ lên sóng sau khi "Moon Lovers: Scarlet Heart: Goryeo" kết thúc vào tháng 11.

Cre: nate, dramabeans
[email protected]

*Tội ác bạo lực gồm:

• cướp có vũ trang (như cướp nhà băng)
  • cướp giật (đe dọa nạn nhân bằng súng hoặc dao để cướp )
  • giết người
  • bắt cóc trẻ em
  • tấn công (đánh ai đó)
  • tấn công tình dục / hiếp dâm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-8-2016 09:15:04 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nhận đi oppa cho con dân hóng hớt.q
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-8-2016 09:22:33 | Chỉ xem của tác giả
sáng cũng thấy tin này mà thấy anh Ji Sung đang xem xét nên cung k biết thế nào
Dù sao cũng mong anh già trở lại với 1 phim thật sự hoành tráng và chiều sâu
cám ơn bạn đưa news

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-8-2016 09:46:02 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ủa chứ hk phải là sau BBKT là phim về đề tài bác sĩ và chú j đóng Secret Door đang xem xét sao ta? Mà thui , nếu Ji Sung nhận lời phim này mình cũng zui, anh nên trở lại vs dòng phim như thế này mới cho mọi người thấy đc tài năng của mình. Anh trở lại sau đó tới phim cùa Bô già đang xem xét thì còn j bằng, hai vợ chồng sẽ tiếp nối khung h của nhau và thay phiên nhau chăm con là vừa r

Bình luận

phim chú đóng trong Secret Door hủy rồi nha bạn  Đăng lúc 2-8-2016 10:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-8-2016 09:51:36 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay oppa chăm chỉ quá
Đc thấy oppa dài dài, nhân đi cho con dân mừng ạ
Cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-8-2016 10:08:59 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung có vẻ hấp dẫn đó
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-8-2016 13:19:25 | Chỉ xem của tác giả
Ơ, nội dung này được nà, lão Sung đóng mấy cái tâm lý này hay hơn là gánh toàn thân tượng như Én
Ổng cũng ko còn trẻ nữa, không thể cứ xì tin được
Mà này chưa confirm, mong nếu nhận thì nhận mấy phim như vầy nè, dân tình khốn khổ với Én của anh lắm rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-8-2016 13:44:29 | Chỉ xem của tác giả
Nhân vật của oppa có vẻ ấn tượng phết ý

Nhưng có vẻ bộ film thiên về hình sự nhiều hơn là 1 melody drama

Cơ mà vai diễn này cũng k tồi chút nào, mong oppa sẽ xác nhận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-8-2016 14:01:37 | Chỉ xem của tác giả
hãy xem xét thật kỹ lưỡng nha anh, để có màn trở lại thật hoành tráng nha đừng một mình gánh luôn nguyên team, tội lắm...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-8-2016 15:21:11 | Chỉ xem của tác giả
Trước giờ chỉ thấy lão vác thân tự đi xin nhận vai hoặc đồng ý vai được mời, chứ ít khi thấy từ chối nên có khả năng là sẽ nhận bộ Defendant này lắm :3
Nội dung có vẻ hay, cơ mà đề tài này coi bộ kén khán giả, chưa kể cái vụ mất trí tạm thời thì có hơi nản... (not again! T.T)
Nhưng từ giờ tới tháng 11 vẫn còn xa lắm nên lão cứ bình tĩnh mà cân nhắc! đừng có nhất thời vì thích cuộc đời của nhân vật quá mà vơ luôn như bộ Entertainer để rồi phải gánh team mà vẫn không cứu nổi phim nữa nha trời T.T
P.s: Ba cái phim dạng này tốt hơn nên để tvN thầu, chứ giờ mất hết niềm tin với đài truyền hình tw rồi -_-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách